• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY MỘT NIỀM VUI - MỖI NGÀY 1 CÂU NÓI

Cleonardo

Đài starmovies có fim Tình kảm hay wá mây bác ơi,có ai coi ko?tác fẩm kinh điển!ôi...tuyệt!

Cleonardo

Phim hay wá,cuối cùng cô gái chết vì bịnh lao(lãng xẹt) dù 2ng đến đc với nhau.
làm 1 bài viết đê............
Mạng gì thế a?? Chỉ cho e đê, ko e báo cho nhà mạng đó :)) >:)
mún thì wa mình làm chầu cfe chỉ cho nè.Mình ko jữ làm của riêng,share cho vui thôi.Công tình thức trắng 2đêm4 ngày vì coi có bị lầm như mấy lần trước ko,jờ máy mình luôn tình tang online lướt web tẹt ga,vào yahoo(2ct chạy song song),tải về vô tư mà ko e ngại j ráo!

ducbang1907

Câu này em chôm đc nhé: Đối với thế giới bạn chỉ là một ai đó,nhưng đối với một ai đó thì bạn là cả thế giới này.

pethuylovely

có người giận mình thì mình phải làm sao :-/:-/:-/:-/:-/ mình đâu có cố tình ,mình xem người đó là bạn nên mình mới góp ý cho người ta sửa đổi ,mà người ta lại ghét mình ,k thèm nói chuyện với mình nữa chứ :(:(:(:(:( .tại sao làm việc tốt mà bị phản tác dụng vậy ta :-/:-/:-/:-/:-/:-/

oanhngo

có người giận mình thì mình phải làm sao :-/:-/:-/:-/:-/ mình đâu có cố tình ,mình xem người đó là bạn nên mình mới góp ý cho người ta sửa đổi ,mà người ta lại ghét mình ,k thèm nói chuyện với mình nữa chứ :(:(:(:(:( .tại sao làm việc tốt mà bị phản tác dụng vậy ta :-/:-/:-/:-/:-/:-/

Cách làm cho người khác hết giận là giận người đang giận mình ! =)) =)) =)) =))

oanhngo

10 tật xấu của con trai: Thèm Gái là một. Thèm game là hai. Chây lười là ba. Ba hoa là bốn.Hư đốn là năm.Ăn hàng là sáu. Trơ tráo là bảy. Phe phẩy là tám. Hám danh là chín. Thèm tiền là mười

10 đức tính tốt của con Gái:Thủy chung là một. Dịu ngọt là hai. Vui tươi là ba. Toan lo là bốn. Từ tốn là năm. Ga lăng là sáu. Chu đáo là bảy. Giỏi làm là tám. Tình cảm là chín. Thầm kín là mười

==> Chính vì thế mà các bạn traj fải thương các bạn gái nhìu hơn.

Cleonardo

10 tật xấu của con trai: Thèm Gái là một. Thèm game là hai. Chây lười là ba. Ba hoa là bốn.Hư đốn là năm.Ăn hàng là sáu. Trơ tráo là bảy. Phe phẩy là tám. Hám danh là chín. Thèm tiền là mười

10 đức tính tốt của con Gái:Thủy chung là một. Dịu ngọt là hai. Vui tươi là ba. Toan lo là bốn. Từ tốn là năm. Ga lăng là sáu. Chu đáo là bảy. Giỏi làm là tám. Tình cảm là chín. Thầm kín là mười

CÁI NÀY LÀ DẠI GÁI RÙI!HEHE!

hailua_8

Super V.I.P

Công nhận 10 cái nầy rất đúng, tự nhiên đọc giựt mình nhìn lại thấy hay hay... Phàm ở đời nếu không biết xấu thì đừng mong biết mình là tốt và ngược lại.

10 tính tốt nhất của con trai: Thích vẻ đẹp của con gái là một. Đam mê game và trở thành game thủ là hai. Siêng năng giúp con gái là ba. Văn hoa với con gái là bốn. Luôn mong là người tốt và đáng tin cậy với con gái là năm. Biết thưởng thức món ăn ngon là sáu. Quân tử là bảy. Áp phe chạy mánh kiếm tiền là tám. Công danh sự nghiệp là chín. Đam mê kiếm tiền là mười

Với 10 tính tốt trên của đàn ông cho nên chúng ta thấy rằng theo qui luật tự nhiên thì rất khó tìm 1 người đàn ông sống độc thân vì căn bản là tạo hóa đã ban cho chúng ta 1 sự kết hợp hoàn hảo giữa nam và nữ... Tìm đâu ra người đàn ông có 10 cái tốt nầy? Câu trả lời xin dành cho chị em phụ nữ chúng ta vậy nhé!

==> Chính vì thế mà các bạn gái fải thương các bạn trai nhìu hơn.

pethuylovely

anh ơi sao anh hay quóa zạ =D>=D>=D>=D> ,e thấy anh nói đúng đó \-/\-/\-/

JuRay-Duan

Nếu tôi có thể ước cho mình một cuộc sống không gặp trở ngại nào thì hấp dẫn thật đấy, nhưng tôi sẽ khước từ vì khi ấy tôi sẽ không học được điều gì từ cuộc sống nữa. (Allyson Jones)