• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY MỘT NIỀM VUI - MỖI NGÀY 1 CÂU NÓI

pethuylovely

có những ước mơ vẫn là ước mơ cho dù ta có nổ lực đến đâu
có những sai lầm mãi để lại nổi đau mà ta một khi không thể thoát khỏi chúng
có những lời hứa vẫn chỉ là lời hứa ta vẫn chờ đợi bởi lời hứa đã không còn nhớ
nhưng có những người vẫn làm nên tất cả
bởi vì họ biết trưởng thành từ nỗi đau và làm nên tất cả

TruongHan

Super V.I.P
Dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ.....

Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên .....

pethuylovely

niềm vui bất chợt mà tưởng như k bao giờ , có khi pm mà được người bạn bấy lâu k gặp trả lời lại ;;);;) thanks

oanhngo

Tối nay lại đi đá banh! rồi dc ún nước mía, dc gặp cô bé bán nước mía!rùi dc coi đá banh ! Ôi zui wa đi! hiiiiiiiiiiii:))

Cleonardo

Tối nay lại đi đá banh! rồi dc ún nước mía, dc gặp cô bé bán nước mía!rùi dc coi đá banh ! Ôi zui wa đi! hiiiiiiiiiiii:))
nhớ kiu bé bán thêm hột vịt lộn, her her, có ng ngồi tám , an vịt lộn, ún nước mía, thiệt là th..oài m..ai!

oanhngo

nhớ kiu bé bán thêm hột vịt lộn, her her, có ng ngồi tám , an vịt lộn, ún nước mía, thiệt là th..oài m..ai!

Ăn hột zịt lộn! ún nước mía => ..... haaaaaaaaaaaaa chạy hem kip!X_XX_XX_XX_XX_X/

TruongHan

Super V.I.P
Hi vọng tắt đi khi bạn ngừng tin tưởng. Tình yêu mất đi khi bạn ngừng quan tâm. Tình bạn mất đi khi bạn ngừng chia sẻ!

oanhngo

Có 1 việc gì đó để làm!
Có 1 người nào đó để yêu thương
Và 1 điều gì đó để mơ ước!

TruongHan

Super V.I.P
Đôi khi ... con người ta cần dừng lại ... dừng lại để rồi bước nhanh hơn ...

Đôi khi ... con người ta cần buông tay ... cần cho đi để rồi có nhiều hơn ...

Đôi khi ... con người ta cần khóc ... khóc thật lớn để rồi lại cười thật to ...

Đôi khi ... con người ta cần 1 mình ... 1 mình để biết có nhau là quan trọng như thế nào ...