• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mọi người giúp em phục hồi dữ liệu sau khi hard resset máy motorola Q GSM

linhmonkey235

mọi người giúp e gấp với ạ zo cái máy của nhỏ gấu e nó hk nhắn tin được e thử hard resset máy lại xem có được ko, mà khổ nội không những không nhắn tin lại được mà còn làm mất cả hình ảnh vs SDT của nó , hix giờ e đang cầm máy nó không cho nó biết không nó càm ràm một trận. mọi người xem có phần mềm gì để phục hồi lại không ạ e cám ơn nhiều lắm ạ , e gấp lắm rồi ạ:confused:

linhmonkey235

mà mọi người có thể chỉ em cài cin 6.1 cho con này không tại nó không nhắn tin dược cứ hiện Your text message cannot be sent dù e đã thay đổi trung tam tin nhắn cho đúng rồi vs hARD RESSET LAI vẫn vậy a

Dragon459

Manager
mọi người giúp e gấp với ạ zo cái máy của nhỏ gấu e nó hk nhắn tin được e thử hard resset máy lại xem có được ko, mà khổ nội không những không nhắn tin lại được mà còn làm mất cả hình ảnh vs SDT của nó , hix giờ e đang cầm máy nó không cho nó biết không nó càm ràm một trận. mọi người xem có phần mềm gì để phục hồi lại không ạ e cám ơn nhiều lắm ạ , e gấp lắm rồi ạ:confused:

Về danh bạ và hình ảnh thì có thể restore từ google về mà.
Còn về các file khác thì thử Android File Recovery xem sao.