• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Từ nhỏ đến lớn Hoden đã làm điều gì có tội chưa?Tội lớn ấy!Nếu có hãy nói thật cho a,e biết?

Kojiro

Super V.I.P
Ahh Hồ mà ko trả lời câu hỏi của em thì đừng trách đó nha >:)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Sau 1khoảng Th.Gian tu luyện,Hoden đã rút ra đc những kinh nghiệm và bài học nào cho mình?

Hoden

Super V.I.P
Ahh Hồ mà ko trả lời câu hỏi của em thì đừng trách đó nha >:)

hic....còn hâm nữa ...:(:)(:)((

thì cũng có 1 phần lỗi của KJR nữa.
nói thiệt đó nha...:|:|
do buồn về vụ thanhlong 1 phần những người mà a rất ái mộ lại xử sự thiếu bình tỉnh quá, có e nữa.
1 phần là chán v5th không member viết bài spam nhiều mà không thấy mod nào vào hết.vào nhìn là chán.nhiều lắm mà không tiện nói ra....
như vậy cũng đủ hiểu rùi...

CÂU NÀY siêu nhân MOD chém bằng búa nặng quá...trẹo ba sường rồi

DreamLand

Anh hoden chuẩn bị đỡ dao Thái :))

1. Trong khi đó, anh đã quyết định đúng đắn là không Offline forever là vì sao?
2. Bây giờ anh còn "nồng nàn" và "nhiệt tình" với PV ?
3. Anh có nghĩ rằng không ai phụ người có công ?
4. Anh có tin tưởng cho tương lai của V5 !?
...

Hoden

Super V.I.P
Anh hoden chuẩn bị đỡ dao Thái :))

1. Trong khi đó, anh đã quyết định đúng đắn là không Offline forever là vì sao?
2. Bây giờ anh còn "nồng nàn" và "nhiệt tình" với PV ?
3. Anh có nghĩ rằng không ai phụ người có công ?
4. Anh có tin tưởng cho tương lai của V5 !?
...

lại chém bằng búa nữa:(:)((

number one.
vì tình yêu PV và niềm say mê công nghệ nhất là không thể bỏ ae và bạn bè trên PV được
number two.
thì vẫn còn và vẫn như xưa và vào chém gió mạnh hơn gấp mấy lần;);)
number three.
trời không phụ ngừoi có của
nông bờ pho.
rất tin tưởng vì nó đang rất phát triển và vào 4rum nokia thấy đang thử nghiệm rất nhiều về hdh này và tiến bộ vượt bật.

TruongHan

Super V.I.P
1.Nếu 1 ngày nào đó ko còn truonghan trên PV nữa hoden sẽ như thế nào?có nhớ em ko?;;);;);;)
2.Sao có cái 5800 xài hoài vậy cha lội?vọc nát bét mà chưa chán hả?lụm cái N900 về test HDH mới đi ;;)
3.Nếu chán V5 rồi thì anh sẽ chuyển qua cái nào? :-?

Kojiro

Super V.I.P
hic....còn hâm nữa ...:(:)(:)((

thì cũng có 1 phần lỗi của KJR nữa.
nói thiệt đó nha...:|:|
do buồn về vụ thanhlong 1 phần những người mà a rất ái mộ lại xử sự thiếu bình tỉnh quá, có e nữa.
1 phần là chán v5th không member viết bài spam nhiều mà không thấy mod nào vào hết.vào nhìn là chán.nhiều lắm mà không tiện nói ra....
như vậy cũng đủ hiểu rùi...

CÂU NÀY siêu nhân MOD chém bằng búa nặng quá...trẹo ba sường rồi

Câu này "siêu nhân" Mod tạm chấp nhận nè: nói thật em cũng hiểu sơ sơ vấn đề của anh, Điều hành viên bọn em mệt nhất là những vấn đề như thế này tại vì ko có câu trả lời nào gọi là xác đáng được :( Còn vụ thanhlong, em ko muốn nhắc vì con người này ko đáng để nhắc.
v5 sẽ phát triển, do bọn em có ai dùng v5 đâu mà quản lý chặt :(( Nay có thêm anh Phúc thì có lẽ bọn em sẽ quản lý chắc chắn hơn :)
Nói chung có gì anh cứ nói riêng với em, cũng ko đừng búc xúc quá mà làm ảnh hưởng ko tốt cho nơi anh cực kỳ yêu quí như PV này :p

Zenki

Super V.I.P
v5 sẽ phát triển, do bọn em có ai dùng v5 đâu mà quản lý chặt :(( Nay có thêm anh Phúc thì có lẽ bọn em sẽ quản lý chắc chắn hơn :)
Bảo sắm con N97 mấy chục năm nay rồi mà cứ ì à ì ạch! Sắm đi còn có máy mà phục vụ anh em chứ cái lão Kổi này!

Kojiro

Super V.I.P
Bảo sắm con N97 mấy chục năm nay rồi mà cứ ì à ì ạch! Sắm đi còn có máy mà phục vụ anh em chứ cái lão Kổi này!

Đây ko phải là chỗ cho chú "mắng nhiếc, chì chiết" a đâu nhé :))

Hoden

Super V.I.P
1.Nếu 1 ngày nào đó ko còn truonghan trên PV nữa hoden sẽ như thế nào?có nhớ em ko?;;);;);;)
2.Sao có cái 5800 xài hoài vậy cha lội?vọc nát bét mà chưa chán hả?lụm cái N900 về test HDH mới đi ;;)
3.Nếu chán V5 rồi thì anh sẽ chuyển qua cái nào? :-?

1.không có e thì mặt trời vẫn mọc
không có e thì trái đất vẫn còn quay...
... nói vậy chứ nhớ lém đó hun kái koi....=))=))=))
2. đang chờ bán lúa mua.....
3. nếu chán v5th thì chuyển qua IP xài chơi..

DreamLand

Chưa hết tuần sao ko ai chém nữa zạ @@
Anh hoden nhớ mời người tiếp theo trong tuần tới nhá :D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Câu hỏi cuối cùng của mình dành cho Hoden nè!Giữa bên Tình và Hiếu hoden chọn bên nào?Chỉ chọn 1trong 2 thôi nha!

vuongtrungduong

hôm rồi VTD đi uống cà phê bị 1 anh chàng- hay cô nàng hổng bít :-/ ( nghe chừng 80% là Thế Giới Thứ 3 lắm :() ra xin sdt làm quen. Nếu rơi vào tình huống đó anh Hôi Đen sẽ làm dư lào?
( câu này vẫn tính cho anh Đen nhé, vì giờ vẫn là cuối ngày CN mà :D)

JongZiZi

Rồi, ngày mai lại có hàng. Mài dao nữa đây.
Xin chủ xị cho biết đại gia nào sắp lên thớt ngày mai. :))

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Đến hẹn lại lên!Ko biết tuần này hoden mời vị nào lên Đoạn đầu đài