• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

HHN

Well-Known Member
Đưa chú Quang lên chém thôi.Sang tuần là sinh nhật của PV đưa chú Quang lên chém là hợp lý nhất ;;)

Có quy định là: những ai trước đây đã từng bị chém rồi thì không được chém nữa b-)b-)b-)

DreamLand

Phải PM hẳn hoi đấy nhé, nếu không ông già không biết đường mà lọ mọ vào đây đâu?:))
Giờ cũng sắp hết tuần òy anh em ta chuẩn bị chào mừng chú Quang vào đây nha ! Anh Trường mời rồi :))
Sắp có vụ chém thớt hàng loạt gòi đây ! ;;)

hungphilong

Gần hit tuần òy mình xin chém bạn DL vài câu hỏi nhỏ hiii

1. Theo như mình thấy bạn kô có hướng đi nào cho bos8 trong tương lai và bạn bị hạ xuống vip thì sao? (cảm ngỉ lúc đó ý)

2. Sắp tới Bác Quang tham gia bạn có ngỉ ra cách chém Bác ý chưa (mới àh nha) tại Bác Quang đã tứng bị anh em trong PV chém òy (chém nhìu nhất là anh TinhLaGi đó hiii)

3. Sắp tới sinh nhật PV (còn đúng 1 ngày nữa) bạn đã có tham gia offline với nhóm vùng nèo kô, nếu có (và ở tại Hà Nội nha) bạn có dắt theo "người ấy" của bạn hem

4. Trong tháng này PV xảy ra 2 sự kiện lớn đó là sinh nhậ lần 3 của PV và bầu chọn man thứ 2 cho PV vậy bạn sẽ chọn ai trong 8 SM ấy(chỉ 1 người thui nha)? tại sao( ngoài năng lực và tài năng làm việc trên PV nha hiii)? hiii trả lời câu hỏi này xong bạn có sợ 7 người còn lại oanh bạn hem hohoho

XuanTruong

Super V.I.P
Giờ cũng sắp hết tuần òy anh em ta chuẩn bị chào mừng chú Quang vào đây nha ! Anh Trường mời rồi :))
Sắp có vụ chém thớt hàng loạt gòi đây ! ;;)

Em PM riêng cho Anh Quang đi nhé bắt đầu từ thứ hai, Em CHỦ XỊ ở đây mừ!;;):D

DreamLand

Em PM riêng cho Anh Quang đi nhé bắt đầu từ thứ hai, Em CHỦ XỊ ở đây mừ!;;):D
Dạ :D em phải PM trong hôm nay cho chú Quang chuẩn bị tinh thần ! Nhưng cũng không kém phần bất ngờ ngạc nhiên ! ;;)
Đúng 00h00 ngày mai kính mời tất cả anh em vào đây tiếp sức !
=))

Gần hit tuần òy mình xin chém bạn DL vài câu hỏi nhỏ hiii
1. Theo như mình thấy bạn kô có hướng đi nào cho bos8 trong tương lai và bạn bị hạ xuống vip thì sao? (cảm ngỉ lúc đó ý)
2. Sắp tới Bác Quang tham gia bạn có ngỉ ra cách chém Bác ý chưa (mới àh nha) tại Bác Quang đã tứng bị anh em trong PV chém òy (chém nhìu nhất là anh TinhLaGi đó hiii)
3. Sắp tới sinh nhật PV (còn đúng 1 ngày nữa) bạn đã có tham gia offline với nhóm vùng nèo kô, nếu có (và ở tại Hà Nội nha) bạn có dắt theo "người ấy" của bạn hem
4. Trong tháng này PV xảy ra 2 sự kiện lớn đó là sinh nhậ lần 3 của PV và bầu chọn man thứ 2 cho PV vậy bạn sẽ chọn ai trong 8 SM ấy(chỉ 1 người thui nha)? tại sao( ngoài năng lực và tài năng làm việc trên PV nha hiii)? hiii trả lời câu hỏi này xong bạn có sợ 7 người còn lại oanh bạn hem hohoho
1. Việc gì cũng phải từ từ không nên hấp tấp vội vàng là hỏng >:)
2. Thiên cơ bất khả lộ !
3. Ngày mai OFFLINE HCM coffe Zenta-Q1 ! ("người ấy" ở HN !)
4. Đã bầu chọn TM DL làm MAN gòi!
BAN nick xong, SM hok giận lâu đâu ;;)

5. Hết òy nhỉ =))

hungphilong

Câu 2 và câu 4 chưa đúng nà hiii

Câu 2 ý mình hỏi là đã có kế hoạch j chưa chứ đâu có bảo bật mí (chuẩn bị có nhìu dao để chém bác Quang như anh tình hem):))

Câu 4 đã nói là SM mờ seo có dụ TM ở đây>:)

DreamLand

Câu 2 và câu 4 chưa đúng nà hiii
Câu 2 ý mình hỏi là đã có kế hoạch j chưa chứ đâu có bảo bật mí (chuẩn bị có nhìu dao để chém bác Quang như anh tình hem):))
Câu 4 đã nói là SM mờ seo có dụ TM ở đây>:)
2. Kế hoạch chắc chắn là phải có rồi ! >:)
4. Không ủng hộ dl nay mai bị ban nick thì đừng hối hận nha >:) =))

NokuaN70

Well-Known Member
2. Kế hoạch chắc chắn là phải có rồi ! >:)
4. Không ủng hộ dl nay mai bị ban nick thì đừng hối hận nha >:) =))

Đã lên danh sách ai bị trảm tuần sau chưa DL?
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
em sợ bị chú Quang bảo là Spam lắm :D
ngày mai, chủ nhật mời là hợp lý anh à !
x. Là Quản Lý box spam mà bảo sợ ngta nói mình spam thì có nên xem xét lại không nhỉ ?!
x. Đi sinh nhật có quà cáp gì cho anh không ?!

x. Chuẩn bị gì cho sáng mai gòi ?!

DreamLand

x. Là Quản Lý box spam mà bảo sợ ngta nói mình spam thì có nên xem xét lại không nhỉ ?!
x. Đi sinh nhật có quà cáp gì cho anh không ?!
x. Chuẩn bị gì cho sáng mai gòi ?!
+) Quản lý box Spam nên em luôn sợ người ta nghĩ là em đang Spam.
Khó xử quá =))!
+) Em đang hi vọng ngày mai bốc thăm trúng thưởng mấy món quà :D
chứ em hok có quà tặng anh rùi huhu !
+) Ngày mai ngủ dậy sớm, oánh răng, rửa mặt, ăn sáng...
đi xe Bus từ Quận 12 Quận 1 !
Cháy túi nên chơi mỗi hiệp 1 thui !

HotelHoangMinh

+) Quản lý box Spam nên em luôn sợ người ta nghĩ là em đang Spam.
Khó xử quá =))!
+) Em đang hi vọng ngày mai bốc thăm trúng thưởng mấy món quà :D
chứ em hok có quà tặng anh rùi huhu !
+) Ngày mai ngủ dậy sớm, oánh răng, rửa mặt, ăn sáng...
đi xe Bus từ Quận 12 Quận 1 !
Cháy túi nên chơi mỗi hiệp 1 thui !
Tội nghiệp quá hen.
câu hỏi 1000:
Vậy lấy tiền đâu đón xe buýt đi từ quận I về quận 12 ? :)):)):))

Last edited by a moderator: