• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonblack

Super V.I.P
Bác ơi bác thấy ai xinh gái nhất PDA này?Và bác có món quà nho nhỏ gì cho người đấy không?:D:D:D:D

Ái chà, câu hỏi vừa đơn giản lại vừa lém!
Trong PV, chỉ gặp có mỗi Bete, là mem nữ và cũng chỉ bít có thế.
Vậy Bete là nhứt chuồng òi. Còn quà á, phải hỏi Bete thui.
Bete thích gì nào?

Chỉnh sửa cuối:

The_dealth1405

Chém Sonblack vài phát tiếp
1. Sonblack có tất cả là bao nhiêu mối tình vắt vai rồi
2. Cảm giác của mỗi mối tình đó như thế nào (đắng, cay, mặn, ngọt..)
3. Có bao giờ Sonblack bị ba mẹ giục lấy vợ ko
4. Sonblack có định ở vậy đến già ko nếu ko có cô nào đồng ý lấy

Sonblack

Super V.I.P
@The_death1405:

Ặc ặc!!! Vừa đi chơi về, thấy dao kề cổ, ghê quá đi, này nghe nhé:

1. Sonblack có tất cả là bao nhiêu mối tình vắt vai rồi
Bất quá tam :(:)((

2. Cảm giác của mỗi mối tình đó như thế nào (đắng, cay, mặn, ngọt..)
Tất cả đều chát, cái đang có thì ngọt pha lẫn "bầy nhầy" =))=))

3. Có bao giờ Sonblack bị ba mẹ giục lấy vợ ko
Ba chưa kịp giục đã mất òi, chỉ còn mẹ, nhưng cũng chẳng thúc vì có còn biết gì đâu mà hối với thúc.

4. Sonblack có định ở vậy đến già ko nếu ko có cô nào đồng ý lấy
:O Bộ khìn khìn hay sao mà hỏng muốn lấy vợ chòi. Tui đâu có hai thì :)):))

The_dealth1405

Lại chém Sonblack tiếp nè:
1. Trong một ngày đẹp trời, Sonblack đi dạo trong công viên thì nhìn thấy một cô gái trông rất đáng yêu, Sonblack liền lao tới làm quen. Sau khi đã mời được cô gái cuộc hẹn đầu tiên. Trong cuộc nói chuyện thì Sonblack mới đc biết là em đã "chống cò" thì tâm trạng lúc đó của Sonblack ra sao.
2. Sonblack nghĩ sao về hai chữ "Nhẫn" + "Tâm". Hai chữ đó có đi cùng với nhau đc ko
3. Sonblack có biết tại sao The_dealth1405 lại chém Sonblack nhiều thế ko

PhuongAnh

Lại chém Sonblack tiếp nè:
1. Trong một ngày đẹp trời, Sonblack đi dạo trong công viên thì nhìn thấy một cô gái trông rất đáng yêu, Sonblack liền lao tới làm quen. Sau khi đã mời được cô gái cuộc hẹn đầu tiên. Trong cuộc nói chuyện thì Sonblack mới đc biết là em đã "chống cò" thì tâm trạng lúc đó của Sonblack ra sao.
2. Sonblack nghĩ sao về hai chữ "Nhẫn" + "Tâm". Hai chữ đó có đi cùng với nhau đc ko
3. Sonblack có biết tại sao The_dealth1405 lại chém Sonblack nhiều thế ko

Bạn ơi hết giờ chém rồi..Mà bác Sonblack không đưa người lên bàn mổ tiếp theo ah??

Sonblack

Super V.I.P
@The_dealth1405: chậm mất òi, dù mình chưa đưa người mới lên mâm và phải tuân thủ luật chơi, éc éc!

Đầu tuần quá lu bu nên lẽ ra đã cho người lên thớt nhưng lại thấy tội nên trù trừ tới giờ.
phuong_anh nói thế, cho lên luôn cho òi.

NGƯỜI KẾ TIẾP LÊN MÂM LÀ Mod XuanTruong

Xôi đó các pác, xơi đi!!! :)):)):)):))

Kính thỉnh mọi người chém!!!

Chỉnh sửa cuối:

The_dealth1405

Vậy thì chuyển qua chém Mod XuanTruong vậy
1. Hiện Mod đang công tác ở đâu, làm công việc gì, chức vụ như thế nào (có nhiều quyền như là làm Mod ở PDV ko)
2. Hình như Mod có gia đình rồi thì phải. Vậy Mod có tất cả mấy cô bé, cậu bé vậy.
3. Nếu Mod có cả trai và gái thì tình cảm cua Mod danh cho ai nhiều hơn (dù chỉ một chút xíu chênh lệch)
4. Mod thường lên mạng vào giờ nào
5. Người PDV ra Mod còn tham gia bao nhiêu diễn đàn nữa (chỉ tính những diễn đàn mà Mod đc làm Mod thôi)
Tranh thủ tạm thế thôi

Bete

chém Mod Xuân Trường phát

1.Sao Mod khoái... móc lò em Te dzợ?
2.Cảm giác khi bị cho đi trực phòng mổ?
3.Có định nói câu: Kao hựn, Kao hựn hong?

XuanTruong

Super V.I.P
Vậy thì chuyển qua chém Mod XuanTruong vậy
1. Hiện Mod đang công tác ở đâu, làm công việc gì, chức vụ như thế nào (có nhiều quyền như là làm Mod ở PDV ko)
2. Hình như Mod có gia đình rồi thì phải. Vậy Mod có tất cả mấy cô bé, cậu bé vậy.
3. Nếu Mod có cả trai và gái thì tình cảm cua Mod danh cho ai nhiều hơn (dù chỉ một chút xíu chênh lệch)
5. Người PDV ra Mod còn tham gia bao nhiêu diễn đàn nữa (chỉ tính những diễn đàn mà Mod đc làm Mod thôi)
Tranh thủ tạm thế thôi

Không ngờ Mình lại bị chém thật các Bác ạ!:(( Đến như anh Quang lớn tuổi như vậy mà còn chịu chém được huống hồ gì Mình còn thanh niên thế này mà lại không chịu được à!!!:-?:)):)):))
Vui vẻ chết như cày xong thửa ruộng
Lòng khỏe nhẹ anh dân quê sung sướng...!=))​

Hiện Mình đang công tác tại Bưu điện tỉnh Gia lai "Nay là viễn thông Gia Lai", đang lái xe + Ứng cứu xử lý thông tin viễn thông trong tỉnh, Mình chỉ là lính tò te thôi không có quyền hành gì đâu, làm gì mà được chức to như trên PV chứ!:)) Cảm ơn BQT PV lần nữa!!!=D>

Mình có gia đình rồi và mới có 1 cháu trai năm nay học lớp 4.

Mình mới có 1 cháu trai nên không trả lời được câu này?:-?:))

Mình thường lên mạng vào buổi trưa + chiều + tối "Nhưng tối là nhiều nhất"!

Làm MOD chỉ có duy nhất PDAVIET thôi!:) Còn tham gia làm Mem thì khoảng 3 forum và mỗi forum chỉ có 10 bài viết là nhiều nhất, chủ yếu là tham khảo thêm các forum khác xem họ quản lý thế nào mà thôi!:)

Phù!8-| Mới trả lời được có 1 bài mà toát mồ hôi hột!!!:)):)):))​

XuanTruong

Super V.I.P
chém Mod Xuân Trường phát

Vì PV chỉ toàn Nam và ít Nữ, do vậy thấy Te là nữ mà khoái PDA nên lúc rảnh rỗi Tám tý cho vui thôi mà, không có ý gì đâu Te nhé!!!:))

Cảm giác sợ hãi chen lẫn lo âu và cuối cùng là bị dính chưởng thật!:-?

Không hiểu câu này Te muốn hỏi gì? Nên không trả lời được!:-??

Sonblack

Super V.I.P
Cuối cùng thì anh tui cũng đã xuất hiện!
Anh ui, câu thứ 3 của em Te dịch ra tiếng Việt là vầy nè:

"Có định nói câu: tao hận, tao hận không" đó anh! :)):)):)):))

Em chém anh 1 phát trước nhé và sẽ lần lượt nhả từng phát một vì một lý do rất đơn giản chưa biết anh nhiều cả trong PV lẫn ngoài đời:

Ở Box 8 thấy anh cũng 8 ra phết, vậy tại sao mỗi khi vào 8 ở room chat Yahoo lại hỏng thấy 8 mà chỉ ngồi nhìn? Thấy mọi người í ới, anh hỏng buồn sao?
Điều này em théc méc lâu òi đó! Và cũng vì nó mà anh phải nằm trên thớt á! :)):)):))

Chúc anh vui với box 8!

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Cuối cùng thì anh tui cũng đã xuất hiện!

"Có định nói câu: tao hận, tao hận không" đó anh! :)):)):)):))

Em chém anh 1 phát trước nhé và sẽ lần lượt nhả từng phát một vì một lý do rất đơn giản chưa biết anh nhiều cả trong PV lẫn ngoài đời:

Ở Box 8 thấy anh cũng 8 ra phết, vậy tại sao mỗi khi vào 8 ở room chat Yahoo lại hỏng thấy 8 mà chỉ ngồi nhìn? Thấy mọi người í ới, anh hỏng buồn sao?
Điều này em théc méc lâu òi đó! Và cũng vì nó mà anh phải nằm trên thớt á! :)):)):))

Chúc anh vui với box 8!

"Có định nói câu: tao hận, tao hận không" đó anh!

To @ Te: Có gì đâu mà phải "Hận" Đã gọi là khu vui chơi giải trí mà ! Nếu "Hận" thì đã không vào để "Tám"!:p:))

Điều này em théc méc lâu òi đó! Và cũng vì nó mà anh phải nằm trên thớt á!

Lý do rất đơn giản là các Bạn chát trong room chat Yahoo nhanh quá Mình theo không nổi, nhiều khi Mình mới gõ được vài chữ mà thấy trong đó chạy cả 10 dòng rồi, nên sợ "Ông nói gà, Bà nói vịt" nên đành ngồi nhìn các Bạn 8 thấy "Đã" hơn!!!:)) Nhất là Sơn 8 như mưa rơi thế thì bố ai theo kịp!!!=))=))=))

Còn ai hỏi nữa thì để trả lời luôn thể đang ngứa tay đây!!!;;):)) À mà nếu Bác nào hỏi Mình nhiều nhất thì sẽ được lên thớt của tuần sau đấy nhé!!!:)):)):))​

PhuongAnh

Cho e hỏi bác mấy câu nhé
1.Khi lòng tin bị mất hết đi thì bác sẽ làm thế nào?
2.Khi người bác tin cậy nhất lại là người lừa dối mình nhất thì bác sẽ làm thế nào?
3.Người mà trước mặt mọi người luôn là người tốt đáng được trân trọng nhưng sau lưng lại là người mặt thú thì có phải là người lợi hại k?Bác đã từng gặp loại người này chưa?Nếu gặp rồi thì bác làm thế nào?(Người này là người bác tin cậy nhất).
4.Muốn wen đi 1 người thì bác làm cách nào?
5.Nếu từ bây giờ VIP phương_anh sẽ không bao giờ xuất hiện trên PV nữa thì bác nghĩ gì?

Bác trả lời kỹ càng nhé chứ không được qua loa 1 câu nào đâu.Nếu trả lời hay và được nhiều người thanks trong câu trả lời của bác e sẽ tặng bác 1 con Vertu

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Cho e hỏi bác mấy câu nhé
2.Khi người bác tin cậy nhất lại là người lừa dối mình nhất thì bác sẽ làm thế nào?
3.Người mà trước mặt mọi người luôn là người tốt đáng được trân trọng nhưng sau lưng lại là người mặt thú thì có phải là người lợi hại k?Bác đã từng gặp loại người này chưa?Nếu gặp rồi thì bác làm thế nào?(Người này là người bác tin cậy nhất).
4.Muốn wen đi 1 người thì bác làm cách nào?
5.Nếu từ bây giờ VIP phương_anh sẽ không bao giờ xuất hiện trên PV nữa thì bác nghĩ gì?

Bác trả lời kỹ càng nhé chứ không được qua loa 1 câu nào đâu.Nếu trả lời hay và được nhiều người thanks trong câu trả lời của bác e sẽ tặng bác 1 con Vertu

phuong_anh chơi ác quá!:-? Hỏi toàn câu hóc búa cả! Thôi thì Mình làm chị "Thanh Tâm" bất đắc dĩ vậy nhé!!!:-?:)

Cái này còn tùy thuộc vào lòng tin về vẫn đề gì nữa đấy! Có những cái mất đi làm cho Người ta tiếc nuối và đau khổ, nhưng cũng có những cái mất đi làm cho ta thấy thoải mái hơn...Lòng tin tưởng chỉ tiếc nuối khi ta gửi gắm vào một cái gì đó tốt đẹp và luôn nghĩ về ta mà thôi phuong_anh ạ! Lúc rảnh ngồi suy nghĩ thử xem "Lòng tin" đó ta đã vì "Nó" mà làm những gì, và "Nó" đã vì ta những gì từ đó sẽ nhận thấy ta cần phải làm gì? Một lần vấp ngã là một lần đứng thẳng dậy để có thêm kinh nghiệm sống cho bản thân đấy!!!;;)

Bởi vậy mới có câu "Từng trải trường đời" là vậy đó! Hãy hỏi Người ta xem tại sao lại như vậy? Xem họ trả lời thế nào? Bởi vì có những cái lừa dối có thể chấp nhận được, còn có cái thì không. Nếu không nhiều hơn có thì đành phải chấp nhận sự thật thôi phuong_anh à! Và hãy tỏ ra Mình là người cao thượng đến mức có thể nhé!!!;;)

Phải nói rằng "Cực kỳ lợi hại" nữa là khác "Mặt nhân từ mà Ruột hiểm sâu" mà!:( Mình đã gặp loại người này rồi, nên dùng chiêu "Gậy ông lại đập lưng ông" mới hay đó. Vì dù gì đi nữa nếu để ý thì trong cách đối nhân xử thế mà giả tạo thì vẫn có những cái không thể che dấu được. Hãy tỏ ra là Mình chưa biết gì về "Ruột" người ta, đến một lúc nào đó người ta sẽ phải cúi đầu trước Mình đó!!!:p

4.Muốn quên đi 1 người thì bác làm cách nào?
Hãy tập trung vào công việc mà Mình yêu thích, ngoài thời gian đó ra thì nên chơi một môn thể thao nào đó chẳng hạn, hoặc rủ bạn bè tổ chức một cuộc du lịch nào đó... Thời gian sẽ dần nguôi ngoai đi thôi mà! Tốt nhất là chơi thể thao, vì mệt rồi tối về là lăn ra ngủ chẳng nghĩ ngợi gì cả!!!:))

Mình sẽ rất buồn khi mất 1 người Bạn trên PV, mất 1 Mem VIP nữa chứ!:( PV là "Đại gia đình các dân tộc anh em trên Net" mà, nên đã là anh em một nhà thì bảo sao không buồn cho được chứ!8-|
Hãy ở lại mái nhà chung này phuong_anh nhé!!!;;)

Cuối cùng chúc phuong_anh vượt qua chính mình và luôn nở nụ cười trên môi nhé!!!=D>=D>=D>
"...Khó khăn nào cũng vượt qua
Kẻ thù nào cũng đánh thắng" mà!!!:)=D>​

Sonblack

Super V.I.P
Anh ơi! Chắc chắn anh có Vertu òi!
Nói phải giữ lời chứ anh nhỉ?

Sonblack

Super V.I.P
Sao hỏng ai chém anh mình vài nhát nữa ta?
Chỉ còn có hơn 2 ngày 3 đêm thui á :))

Bete

Chém 1 phát: Mod XT thấy sao khi mà cuối cùng cái án trực phòng mổ sắp hết?

Status
Không mở trả lời sau này.