• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một PM khá hữu dụng để giải phóng bộ nhớ máy.

thanhchi

Đây là PM khá hay giúp cho máy của các bạn hoạt động tốt hơn.

Kèm theo hình ảnh đi bạn! Nhờ Các bạn xem Pm này trong UIQ có chưa nhé!

Caohieu88

Bổ sung bài trên ^ ^

Nguồn Tinhte : PE liệt kê các chương trình đang chạy trên máy bao gồm những chương trình đang chạy ở chế độ background mà task manager không hiển thị được. PE cho phép kết thúc, dọn dẹp một hoặc nhiều chương trình đang chạy để giải phóng bộ nhớ cho máy. Đề nghị bạn lần sau Post bài đủ ý cho anh em hiểu nhé!!!

huyenbeo

cái này với Sm 1.70 thì cái nào tốt hơn vậy?tác giả không nêu rõ thông tin nên chẳng rõ mấy,bạn vui long giải thích và phân tích dùm mình chứ??

Caohieu88

cái này với Sm 1.70 thì cái nào tốt hơn vậy?tác giả không nêu rõ thông tin nên chẳng rõ mấy,bạn vui long giải thích và phân tích dùm mình chứ??

Không biết thế nào nhưng mình thấy chức năng tắt chương trình của nó có vẻ mạnh hơn Swiss đấy, nó có thể tắt được Activity Menu mà ko phải để chế độ flight Mode, hoặc có thể tắt cả Swiss.. nói chung thì phần mềm này rất cần thiết nếu hay nghịch máy vì khi đó mình có thể Cut và Copy dễ dàng hơn trong ổ C khi dùng Swiss.