• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Font TV + CN cho s60v3 & S60v5

phamnhudoan

vừa cài song bấm rs máy treo máy o chổ nokia ln co ai bị giống mình ko :(( lại phải chạy trương trình lại , tuần này chạy 3 lần roi hiz, sợ mấy cái font ln:(:(

bạn cứ cài hết vô thẻ nhớ đó nếu bị treo thì tháo pin rú t thẻ nhớ ra rùi mở máy lại là bình thường à !

dhv_manhhung

pm FontRouterMan chỉ cho phép chỉnh chữ to lên chứ ko cho chỉnh nét chữ đậm lên, mà mình muốn add full ngôn ngữ vào font trên kia nữa.
bạn biêt làm thì giúp mình với, thanks nhiều!!!

haingoai1004

Đọc kỹ mới biết. Hôm trước mình cài vào máy bị treo, mình ko nghĩ là tại cài phần mềm này vào nên phải gửi về dưới HN sửa, họ chỉ update lại firmware là xong vì mình thấy tem mình đánh dấu còn nguyên, họ ko bóc ra, đúng là ko chịu đọc kỹ các bài viết. Thanks all.

Chỉnh sửa cuối:

haingoai1004

Mình dùng e72, copy văn bản đánh bằng font vn time từ máy tính vào để đọc thì ko đọc được, nhưng nếu đánh bằng font times new romam thì đọc được. Bạn nào biết add font nào vào để đọc được văn bản dạng vn time. Cảm ơn trước.

AlyCuong

Active Member
Mình dùng e72, copy văn bản đánh bằng font vn time từ máy tính vào để đọc thì ko đọc được, nhưng nếu đánh bằng font times new romam thì đọc được. Bạn nào biết add font nào vào để đọc được văn bản dạng vn time. Cảm ơn trước.

Bạn sẽ không đọc dc Vni Times đâu, bạn chỉ đọc dc font mã Unicode. Dùng Unikey chuyển mã rồi chép vào dt đọc.

AlyCuong

Active Member
Đọc kỹ mới biết. Hôm trước mình cài vào máy bị treo, mình ko nghĩ là tại cài phần mềm này vào nên phải gửi về dưới HN sửa, họ chỉ update lại firmware là xong vì mình thấy tem mình đánh dấu còn nguyên, họ ko bóc ra, đúng là ko chịu đọc kỹ các bài viết. Thanks all.

Thật ra họ chẳng có up FW luôn mà chỉ *#7370#, tất cả chỉ mất 30s.

PeterMayer

chan wa, tai ve font routerman ma cu hien ra tai hinh anh. Chan wa may chu oi. Sua lai link dowload dc ko ban. Chang tai ve dc. Chan.

huydjet

Giup minh voi minh dung nokia N95 8GB ma minh chang donwload duoc file nao ca toan bi bao loi thoi giup minh voi nha thanks ban truoc

huydjet

Thong cam cho minh may chua cai fonts tieng viet .cho minh hoi minh dung N95 8G ma minh down nhung file fonts tren ve may ma khong down duoc gjup minh voi .thanks ban nhjet tinh