• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỘT SỐ GAME MỚI

Status
Không mở trả lời sau này.

NgocVNPT

ZingMagic Chinese Chess Professional v3.00F XScale WM5 WM6 Incl Keymaker COREPDA

[hide="hide"]Click Here![/hide]

Chỉnh sửa cuối:

NgocVNPT

Call of Duty 2(WA HAY)

Trò chơi hay, nổi đình nổi đám trên hệ PC lấy bối cảnh chiến tranh thế giới thứ 2 đã có mặt trên Pocket.

Call of Duty 2 cho Pocket và các thiếu bị cầm tay chỉ chạy tốt và tối ưu nhất trên nền của bộ vi xử lý Intel XScale®. Call of Duty 2 là trò chơi của hãng Activision đã được nhiều bào chí truyền thông đánh giá là kẻ chiến thắng trong dòng trò chơi hành động góc nhìn người thứ nhất. Và lấy bối cảnh là cuộc chiến thế chiến II.

Những lưu ý do game này thuộc hàng khủng:
Khoảng trống lưu trữ: nên dùng thẻ 128mb hay cao hơn
Ram: 24mb trở lên (càng nhiều càng tốt)
Bộ xử lý: 400 (300 có thể chơi nhưng hơi cực)

[HIDE="hide"]Click Here !
Pass để download www.thanhquang.info"[/HIDE]​

NgocVNPT

Master Kick v1.3.5.2022_Phần mềm game đá bóng

Hỗ trợ: Windows Mobile 2003, wm5, wm6.

Phần mềm này mang môn túc cầu tới PPC của các bạn. Các bạn có thể chọn đội chơi, điều kiện thời tiết, cùng những hiệu ứng trực quan. Đối thủ của các bạn là Computer- Một đội bóng khá nặng ký.
- Bạn có thể chọn một trong 6 đội.
- Sử dụng phím cứng, bút hoặc cả hai để điều khiển.

NgocVNPT

FIREHAWK V1.23

Thể loại game hành động, bắn máy bay, không chiến giống với game Sky Force Reload, âm thanh thực, hỗ trợ các loại màn hình, HDH WM5, WM6.

Hình ảnh này đã được thu nhỏ. Click vào đây để hiển thị hình ảnh đầy đủ. Kích thước thật là 800x534.

[HIDE="hide"]Click Here![/HIDE]

GAME ĐƯỢC GIỚI THIỆU Ở ĐÂY:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=25321

Last edited by a moderator:

Anhtoitb

Anh Ngọc ơi Code HIDE đang bị tắt sao vẫn sử dụng à?
Kiếm đâu ra Games hay thế anh? Down liền, down liền!

horkbajir

không được đâu bác ạ, vì nó có Device ID nên cần có MTK chứ kkk thì không ăn thua

không được đâu bác ạ, vì nó có Device ID nên cần có MTK chứ kkk thì không ăn thua

Các bạn xem hướng dẫn cài trong file đính kèm nhé! Dùng cho bản V1.03. Download tại đây:

PALM HEROES V1.03

Các game đã có các chủ đề riêng, các bạn nên post mỗi game là một chủ đề để anh em tiện theo dõi và bình luận trong 1 topic thôi, nhiều quá đâm ra loạn lên hết và để update Vesion cho lần kế tiếp, các VIP post những bài mới trong đây sẽ có quà mình chuyển trong ngày nay :))​

.....

horkbajir

@bác NguyenHoangLan: Em đã tìm được bản full cho trò Palm Heroes rồi bác ạ, up lên share cho anh em luôn

Cách làm: cài đặt như bình thường, sau đó chép đè file chạy trong thư mục cr^^k lên file chạy vừa cài, sau đó đăng ký với mã bất kỳ :D

DOWNLOAD - CLICK HERE!!!

Chỉnh sửa cuối:

Tungt14

bác có thêm map không vậy. share cho anh em xin luôn với. mấy map này cũ rồi. đánh đi đánh lại chán lắm

Status
Không mở trả lời sau này.