• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số softs cần thiết cho WM6 - HTC Universal

dnhkson

Cảm ơn bạn Connuab. Tuy nhiên, mình không down được. Đường link bị die rồi thì phải. Làm ơn up lại giúp với. Thanks.

:((

connguab

Cám ơn bạn Connguab đã quan tâm và đã UP lên cho mình phần mềm này, nhưng bạn kiểm tra lại dùm mình sao link không down được. Thank

Cảm ơn bạn Connuab. Tuy nhiên, mình không down được. Đường link bị die rồi thì phải. Làm ơn up lại giúp với. Thanks.

:((

mình up lại link khác cho bạn nào chưa tải được nè !

[HIDE="fhfjhfgjfuj"]http://www.megaupload.com/?d=B34MPJFR[/HIDE]

hibiki

do một số bạn không thích hay chưa quen với giao diện tin nhắn của WM6 thì tải file cab cài vào máy, vào programs/SMS mode để lựa chọn giao diện tin nhắn

Mình đã cài vào, nhưng gặp hiện tượng như sau:
+++ Để chế độ Normal: khi có tin nhắn tới thì im re, kể cả nhạc chuông lẫn phần báo cáo.
+++ Để chế độ Threaded: bình thường, xài tốt.

Thế là thế nào nhỉ????:-??

NhatToai

Super V.I.P
Mình rất thích phần mềm Touch Flo mới(tích hợp chức năng Enlarge Start Menu).Bạn nào có được thì vui lòng share cho mình với,Thanks nhiều nha!

shizuoka

bạn nào có chương trình chat trên HTC mà hổ trợ 3G ko ? hiện mình đang ở Nhật nên ko xài vitek hay chương trình nào chỉ hỗ trợ GPRS dc. Mong các bản chỉ giáo