• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Theme giống iPhone !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

pinentt

iPhone 3.3
fixed some bugs, please redownload the theme_update 05/9/2007

DOWNLOAD theme for 352x416 phones

DOWNLOAD theme for 240x320 phones

DOWNLOAD theme for 176x208 phones

Chỉnh sửa cuối:

cunthuong

bạn ơi, mình kết cái theme iphone của bạn lắm, nhưng sao khi mình down về, giải nén thì báo lỗi là cần "insert a disk with this volume" là sao? Làm thế nào để cài được bây giờ, Bạn giúp mình với nhe!

18S67705

240x320 có phải là màn hình dành cho Ê61 không hả các bác?

màn hình của E61 là 320X240 cơ, nhưng nếu bạn thích thì cứ cài thử, nếu cảm thấy ổn thì cũng chấp nhận được...
Con nếu bạn muốn themes iPhone chuẩn dành cho E61 thì bạn qua chủ đề " Themes cho E61" nhé, mình cũng up mấy themes kiểu này.

Tambov_Grushnoe

Các bác cho em hỏi, em dùng con máy N91 8Gb, mà em cài theme iphone màu đen, chẳng hiểu sao màn hình ngoài cũng đen thui là sao vậy? với lại cho em hỏi là N91 màn hình là 320x240 phải không? giúp em vơi, cám ơn các pác nhiều. À! cám ơn các pác BoyPDA và pinentt nhé vì cho anh em sử dụng cái theme iphone đẹp quá. Thanks!

tcsdiemxua

Mình rất thích i phone nhưng chưa đủ tiền mua.
Ban nào có thêm i phone giao diện tiếng việt share cho minh với.
Xin cảm ơn !

S

SunRiver

Guest
Bạn ơi mình down về cài trên N73 ,chạy được tới cuối thì unable to install,ko biết bị lỗi gì,chỉ giúp mình với (mình đã thử cả 3 bản)

tal0v3t

Các bác cho em hỏi, em dùng con máy N91 8Gb, mà em cài theme iphone màu đen, chẳng hiểu sao màn hình ngoài cũng đen thui là sao vậy? với lại cho em hỏi là N91 màn hình là 320x240 phải không? giúp em vơi, cám ơn các pác nhiều. À! cám ơn các pác BoyPDA và pinentt nhé vì cho anh em sử dụng cái theme iphone đẹp quá. Thanks!

=))=))=))=))=)):)):)):)):)):)):)):)):))
:O:O:O N91 là 176x208 mà bạn..........kể cả phiên bản 8GB...bạn mơ mộng quá:p:p:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.