• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số themes của XPERIA bản đẹp.

tommynguyen1961

Sưu tầm 1 số themes đẹp của XPERIA cho các bạn lựa chọn.

NEW XPERIA Theme for UIQ3

5 colors by XPERIA

Abstract1-by-xperia

Xperia Default

Abstract4-by-XPERIA

Abstract2-by-XPERIA

Crazy XPERIA3

Eldorado Purple1

Crazy XPERIA4

Color Mosaik by XPERIA

Xperia Face

XPERIA Twister

Crazy XPERIA2

Abstract3-by-XPERIA

Xperia Diamond

Green XPERIA

Bacteria

Xperia yumyum23

Xperia Stigmas

Crazy Xperia5

Crazy Xperia1

Xperia For Uiq

Xperia Blue Jeans

Glass Cube by XPERIA

Tất cả file đính kèm :
http://www.4shared.com/file/78704726/24adb3d6/Tong_hop_theme_XPERIA.html

Chúc các bạn vui.

shadow141206

Thanks anh nga, màu sắc bay bướm, đẹp lắm =D>.

P/S: Diễn đàn của mình hôm nay nhôn nhịp quá !!! Pm mới, game mới, soft mới, VH mới cái gì cũng có mới !!!! Đúng là ... năm mới có khác, chả bù với mấy hôm trước !!!! Hy vọng ngày nào cũng như hum nay là êm rồi :D

P/S2: hôm nay có khiếu lấy tem, ghê :D

tuanlong0207

đáng lẽ phải có thêm hình đồng hồ của x1 lớn nhất mới đẹp thất vọng quá bác nào design theme đó đi

lethingochang

đáng lẽ phải có thêm hình đồng hồ của x1 lớn nhất mới đẹp thất vọng quá bác nào design theme đó đi

bác này ăn nói vớ vẩn thật. Thất vọng là thất vọng cái gì?Bác có đưa ra muc tiêu gì để cho ai thực hiện ko mà bác nói thất vọng.Thậm chí bác vô bài viết còn chưa biết nhấn cám ơn tác giả nữa mà đòi phê phán này phê phán nọ.
Thật không biết dùng từ. Chán vãi.:|

minhtattoo

bác này ăn nói vớ vẩn thật. Thất vọng là thất vọng cái gì?Bác có đưa ra muc tiêu gì để cho ai thực hiện ko mà bác nói thất vọng.Thậm chí bác vô bài viết còn chưa biết nhấn cám ơn tác giả nữa mà đòi phê phán này phê phán nọ.

ui cha. xui cho ban nào đụng nhằm người đẹp này. nhưng mà dù sao bạn vẫn nói đúng.

tuanlong0207

BẠN NÀY HAY HIỂU LẦM THẬT
MẤY THEME TRÊN MINH CÓ NOI XẤU ĐÂU NHƯNG MÌNH ĐANG KIẾM THEME CÓ ĐỒNG HỒ VÀO KO THẤY THÌ MINH NÓI THẤT VỌNG,BAN NÊN HỌC LAI CÁCH AN NÓI THÌ HAY HƠN,BẠN LÀM ANH HÙNG KO ĐÚNG CHỖ RÙI
mình thay anh tommynguyen tặng bạn nè
CÁM ƠN BÁC NÀY THEME ĐẸP LẮM MÀ BÁC CÓ BẢN DESIGN CHO P990I KO EM DÙNG P990I NÊN CÁI PHẦN NGOÀI KO KHỚP LẮM BÁC CÓ SEND EM NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

ankhang2001

Không phải là màu mè đâu bạn ơi. Theo mình thấy thì những theme mặc đinh trên máy nó cũng đã có màu sắc như thế rồi, nên khi các pác post bài mà thấy màu mè quá thì cũng là chuyện bình thường thôi mà. Dù sao thì cũng cám ơn chủ topic nha