• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MP3cut v2.0.6 s60v5 ^3 -Việt hóa bởi Dragon459 & Johny

Dragon459

Manager
MP3cut v2.0.6 s60v5 ^3
Ứng dụng cắt nhạc ngay trên dế yêu của bạn
Việt hóa bởi 2 superspam Group Chém gió Dragon459 & Johny[18-09-11]

Bạn không cần phải cần đền các phần mềm cắt nhạc trên pc mà vân có thể có được 1 đoạn nhạc chuông như ý với phần mềm MP3cut v2.0.6 phát triển bởi Moist House
Ngày phát hành: 2011/07/08
Tương thích: S ^ 3 S ^ 1
Ngôn ngữ: Tiếng Anh
Tình trạng: Bán lẻ bởi Sagib
Mình test với X6 thì nhạc được lưu tại E:\MyRing\

Hình ảnh phần mềm

Link download

MP3cut v2.0.6 s60v5 ^3
Việt hóa bởi 2 superspam Group Chém gió
Dragon459 & Johny

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Đúng ra thì còn 1 số trong file ảnh nhưng ngại làm quá.ae dùng tạm.:p
Giờ phải quất đồ án cái đã.chiều nay ren hỏng rồi.:(

JohnyNguyen

Đúng ra thì còn 1 số trong file ảnh nhưng ngại làm quá.ae dùng tạm.:p
Giờ phải quất đồ án cái đã.chiều nay ren hỏng rồi.:(
Ạch,đụng hàng rồi =)) tớ cũng xử e này rồi =)) thôi tý tớ làm nốt mấy cái cái ảnh rồi post chung vào đây đc :p Phần lớn cái giao diện toàn là ảnh mà :-S
Posted via 5530 CFW 110i :p

Dragon459

Manager
Ạch,đụng hàng rồi =)) tớ cũng xử e này rồi =)) thôi tý tớ làm nốt mấy cái cái ảnh rồi post chung vào đây đc :p Phần lớn cái giao diện toàn là ảnh mà :-S
Posted via 5530 CFW 110i :p
Tớ cũng xử xong thằng lock unlock rồi.nhưng chưa post được.giờ đang onl đt để dành máy ren bài cho ngon đã.

JohnyNguyen

Ạch,cái app củ chuối :( Trong rxx xong rồi,trong exe cũng có ,chỉ có 1 cái ảnh mbm gồm 3 cái nút cần sửa thôi :-s mà tớ có biết làm pts đâu :-s Làm xong xấu quá X_X thà để như cũ nhìn cái nút còn đẹp hơn.

Dragon459

Manager
Ạch,cái app củ chuối :( Trong rxx xong rồi,trong exe cũng có ,chỉ có 1 cái ảnh mbm gồm 3 cái nút cần sửa thôi :-s mà tớ có biết làm pts đâu :-s Làm xong xấu quá X_X thà để như cũ nhìn cái nút còn đẹp hơn.
oài.k làm được thì vất đấy.3 ngày nữa duyệt thể hiện đồ án xong về tớ phang shop thằng ấy coi sao.mịa.giờ chỉ trong file ảnh nữa là hết chứ.

Dragon459

Manager
Hê hê.đẩy topic lên đầu chút.đã có bản việt mới 100% do 2 súp pở sờ pam Gờ rúp chém gió hợp tác chén.:))
ae dô dô

Dragon459

Manager
Đã Edit lại Tiêu đề và Click Thanks cho mỗi bác 50%.
nguyện vọng của 2 đứa bọn em là đổi tên như vầy cớ.nhưng sợ nên....:D
MP3cut v2.0.6 s60v5^3 -Việt hóa bởi 2 superspamers Dragon459 & Johny

Khoaaaa

Active Member
Ui,vừa test,kết cái rụp luôn,sài sướng và dể hơn hai cái ringmaker và my ringtone nhiều,pm siêu tiện ích đây

Khoaaaa

Active Member
Sao thế bạn,nó báo lỗi gì,hay máy bạn chưa hack,nếu là chưa hack thì học cách flash fw đi bạn,chỉ một chút time nhưng sẻ khai fá hết chiếc máy của mình đó

Yozoom

Sao thế bạn,nó báo lỗi gì,hay máy bạn chưa hack,nếu là chưa hack thì học cách flash fw đi bạn,chỉ một chút time nhưng sẻ khai fá hết chiếc máy của mình đó

hack phone rồi anh à,em đang dùng cfw c6 -> 5530 của anh Bảo,cài vào máy báo lỗi cập nhật

Khoaaaa

Active Member
Thế trước đó bạn có cài pm gì dạng này ko,cái vậ lỗi up này mình ko rành lắm,bác rồng xem giúp dc bạn í ko