• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MP3cut v2.0.6 s60v5 ^3 -Việt hóa bởi Dragon459 & Johny

Yozoom

Thế trước đó bạn có cài pm gì dạng này ko,cái vậ lỗi up này mình ko rành lắm,bác rồng xem giúp dc bạn í ko

trước thì em dùng ringtone cutter,nhưng xóa pm đó đi cũng cài không được

haitayhaiem

nhược con nhà thằng điểm của cái này là cắt xong k nghe lại được. Còn ưu cháu thằng điểm là cắt được ngắn hơn maker ringtone

Khoaaaa

Active Member
sao lại ko nge để test dc,bạn chọn đoạn cần cắt,chỉnh time đúng ý rồi nhấn nút prev. Để fát thử,nếu chưa ưng ý,thì sửa rồi lại nhấn prev.để nge lại ,nếu dc rồi thì save thôi

vienkeomut

các anh tài quá,nếu vậy các anh cho e phần mềm tạo ambum ảnh dạng video giống muvee studio của thàng LG KP500 đc không vậy?cảm on nhiều lám

vienkeomut

các bác ơi kiếm rùm tui phần mềm giống MUVEE STUDIO của thằng LG kp500 với.mình cảm ơn nhiều.chủ toptic có kiếm được không gjúp mình đi,mình thích nó từ lâu rồi

Khoaaaa

Active Member
Mình theo forum box sym v5 hai năm nay rồi,nhưng ko thấy ai post hay nói đến nó,mình củng biết về pm đó,nó khá hay,nhưng ra sp thì fomat gì đó v5 ko đọc dc,chắc ko có bạn à