• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3player 3.62 phần mềm chơi nhạc kíchs loa 7610 @ 6600

ngocthanhdhgtvt

Đây là một phần mền chơi nhạc cũng cực kỳ hay đặc biệt nó rất thích hợp cho nhưng máy có bộ loa nhỏ như 7610.6600...có thể chỉnh Equalizer

Và chúng ta có thể dùng ảnh sẵn có trong máy để dùng skin. Còn nhiều tính năng các bạn tự khám phá, OK

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
PM này ra đời khá lâu, xong tính năng của nó thì đúng là rất hữu hiệu với các loại máy như 7610.. cải thiện âm thanh khá tốt.

jimmi_qyu

Pm này có khá nhiều người vh rồi.Mình thì vh bản 3.30.
Còn riêng bản 3.62 này thì chưa full nên lười vh nó.Nếu có bản full xin share cho.Thank nhiều

chemi1209

Kick loa to đồng nghĩa với âm thanh bị rè, 7610 thì nghe còn tạm đc chứ 6600 nghe to là bị vỡ tiếng ngay!

kute_1988

ủa , là trial à , nếu có full thì tốt . cái này nghe nhạc to thì có thể khắc phục nhược điểm về loa cho 6600 , hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:))

TruBic

Well-Known Member
ủa , là trial à , nếu có full thì tốt . cái này nghe nhạc to thì có thể khắc phục nhược điểm về loa cho 6600 , hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:))

cũng tùy mình ko có máy 6600 test thử nhưng to quá loa sẽ bị rè và mau hư đó

beyeu007

bạn ơi sao file .sis.7z la file winrar ma pc cua minh giai nen thi bao loi.
sao set up vao phone

TruBic

Well-Known Member
sao set up vao phone

bỏ cái đuôi .7z đi còn đuôi .sis cho vào điện thoại giải nén bình thường
viết bài lúc đầu có dấu về sau dấu bay hết đâu rồi bạn?

cuongd720

tiện thể mình gửi bản Mp3player 3.52 crack luon nhé

nhớ bỏ 7z di nhé

Last edited by a moderator:

cuongd720

Mp3player 3.52

Với bản Mp3player 3.52 thi bạn đăng ký với code: 255 nhé cho tất cả các loại máy.
còn bản 3.62 chưa full không sử dụng đc hết các chức năng của ứng dụng

onlylove80

sao set up vao phone
có thể winrar trên PC của bạn có vấn đề rồi.. Nếu kg gjải nén trên PC được thì bạn dùng X-ploreX-plore gjải nén cũng được. Vào X-plore di chuyển con trỏ vào file Mp3player.rar.7z rồi nhấn phím (7) xóa chữ .7z đi là install được.. sau đó nhấn trực tiếp vào file Mp3player.rar để gjải nén. cuối cùng là install ;)
Đối với những file như Mp3player.rar.7z, bạn cũng làm như vậy là gjải nén được ngay trên điện thoại của mình.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

có thể winrar trên PC của bạn có vấn đề rồi.. Nếu kg gjải nén trên PC được thì bạn dùng X-ploreX-plore gjải nén cũng được. Vào X-plore di chuyển con trỏ vào file Mp3player.rar.7z rồi nhấn phím (7) xóa chữ .7z đi là install được.. sau đó nhấn trực tiếp vào file Mp3player.rar để gjải nén. cuối cùng là install ;)
Đối với những file như Mp3player.rar.7z, bạn cũng làm như vậy là gjải nén được ngay trên điện thoại của mình.
Posted via Mobile Device
Người ta hỏi là file .sis.7z chứ ko fải là file .rar.7z . bác MinhThang đã giải thích ở trên rồi mà :)
Posted via Mobile Device

ConGaiT

sặc cái phần mềm này chạy định dạng stereo máy N76 mà dùng có mà nổ loa và rè=))