• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MS3Config 0.11 CHỈNH SỦA HỆ THỐNG

orange_244

Banned
1. MS3 của các phân tích tệp tin XML để cho phép sửa đổi mà không có nguồn gốc gây ra các vấn đề khác cho Spb Mobile Shell 3 add-ons và Mods.
2. Sao lưu và Khôi phục tùy chọn.
3. Khả năng chọn bảng đó sẽ được sửa đổi.
4. Khả năng hủy bước thay đổi đơn giản chỉ bằng cách vô hiệu hoá các bảng điều khiển đã được thay đổi.
5. Hình ảnh trình duyệt hiển thị hình ảnh hiện tại như hình nhỏ và cho phép lựa chọn một tập tin hoặc mở tập tin trong hình ảnh của bạn liên quan đến lựa chọn.
6. Kiểm tra và giải nén, thay đổi trong ALPHA.
7. Khả năng khởi động lại một cách nhanh chóng Spb Mobile Shell 3 để xem các thay đổi của bạn.
8. Tiến trình được chỉ định ở bất cứ nơi nào có thể.
yêu cầu hệ thống:
WM5 - WM6.5
QVGA, VGA, WQVGA, WVGA

loitraitim490

Bác nào biết làm sao để Spb không khởi động cùng windows nữa không? lúc nào mình muốn dùng thì mình tự mở!

orange_244

Banned
Bác nào biết làm sao để Spb không khởi động cùng windows nữa không? lúc nào mình muốn dùng thì mình tự mở!

bạn dùng resco explore vào windows--->> vào mục startup vào mục đó xóa file của Spb .sau đó khởi động lại máy là CT không còn khởi động theo nữa. chúc vui!