• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MSDict Viewer v5.00 Multilanguage - Việt hóa bởi dangduc

dangduc

Chắc phần mềm này các bạn dùng cũng quen rùi, nó là từ điển dành cho máy điện thoại, hỗ trợ từ điển phát âm, từ điển Y khoa ( Cái này mình rất cần :D ), Từ điển tra đồng nghĩa Anh - Anh, động từ bất quy tắc v...v Rất nhiều tiện ích ! Các bạn nào dùng tiếng việt khi cài xong sẽ có Menu chọn Ngôn ngữ : Bạn chọn tiếng việt không thì nhấn phím giữa rồi có Menu xổ xuống chọn Tiếng Anh để dùng Tiếng Anh hay các ngôn ngữ khác mà chương trình hỗ trợ. ! Chưa chương trình nào mình thấy Pack đa ngôn ngữ dễ như cái chương trình :D ! Thanks mọi người ^^

Link download :

pass unrar :

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Mới bổ sung một số chỗ việt hóa và nén vào file rar với mật khẩu là : www.pdaviet.net, để bảo vệ bản quyền link :D ! Thanks mọi người

abc4ever

tại sao bạn ko up trực tiếp lên 4rum^^ chứ download từ trang khác thì thường ngta ngại quay lại trang vừa rồi để tks lắm
^^ anyway,tks

dangduc

mình cũng muốn lắm nhưng bạn bảo, file thì nặng cỡ mấy trăm kb, mà chỉ cho up file rar 125KB, chia từ 3 đến 5 file, up thế mem vừa ngại down lại up lâu hơn !