• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mstock- Phần mềm chứng khoán tốt nhất

ToanPDA

giới thiệu PHẦN MỀM MSTOCK

MStock là một phần mềm theo dõi và quản lý thông tin chứng khoán bằng Pocket PC hoặc điện thoại di động cài hệ điều hành Symbian S60 2nd, 3rd

Với phần mềm MStock sẽ giúp bạn cập nhật diễn biến thị trường chứng khoán Tp Hồ Chí Minh và Hà Nội qua PDA hoặc máy điện thoại di động.

Chỉ cần PocketPC hoặc Điện thoại di động của bạn kết nối Internet (Wireless hoặc GPRS), bạn có thể cập nhập thông tin giao dịch chứng khoán mọi lúc mọi nơi.

Đây là một số hình ảnh
View attachment 52762 View attachment 52763

View attachment 52764 View attachment 52765

Các bác thử down về và sử dụng để biết được sự tiện dụng của nó!
Mstock symbian 3rd:
View attachment 52768

Thấy hay thì thanks nha các bác!hihi:D

kngsoftware

Làm sao set để cập nhật thông tin tự động,

Phần mềm này hay quá,
Xin hỏi mình muốn nó tự động lấy t.tin của SSI thì làm sao?

giới thiệu PHẦN MỀM MSTOCK

MStock là một phần mềm theo dõi và quản lý thông tin chứng khoán bằng Pocket PC hoặc điện thoại di động cài hệ điều hành Symbian S60 2nd, 3rd

Với phần mềm MStock sẽ giúp bạn cập nhật diễn biến thị trường chứng khoán Tp Hồ Chí Minh và Hà Nội qua PDA hoặc máy điện thoại di động.

Chỉ cần PocketPC hoặc Điện thoại di động của bạn kết nối Internet (Wireless hoặc GPRS), bạn có thể cập nhập thông tin giao dịch chứng khoán mọi lúc mọi nơi.

Đây là một số hình ảnh
View attachment 52762

View attachment 52763

View attachment 52764

View attachment 52765

Các bác thử down về và sử dụng để biết được sự tiện dụng của nó!
Mstock symbian 3rd:
View attachment 52768

Thấy hay thì thanks nha các bác!hihi:D

ToanPDA

Mstock - Đầu tư mọi nơi mọi lúc

Phần mềm này hay quá,
Xin hỏi mình muốn nó tự động lấy t.tin của SSI thì làm sao?

Kết nối gprs->Cập nhật dữ liệu toàn bộ->Thêm SSI vào một danh mục đầu tư

mà bạn lập->Check thông tin!

Mình đang dùng PPC nên không có hình ảnh cho bạn được. Sorry!:-?

Have fun!:D

nokia1111

mình cái vô E 61 cài xong có thấy biểu tượng
nhưng khi nhấn vô thì nó không hiện lên cái gì cả
chương trình có hỗ trợ cho E 61 ko bạn???

dyemcoco

mình xài Ê66, bạn cho hỏi có xài được ko, dùng Wifi để cập nhật thông tin được ko

MinhThang

Manager
mình xài Ê66, bạn cho hỏi có xài được ko, dùng Wifi để cập nhật thông tin được ko

Rất là đơn giản bạn cứ cài thử đi là biết, nếu không dùng được thì remove đi là xong ấy mà.:D

momvip9

Các pác để em cài thử xem thế nào. Riêng về download thì em không phải nghĩ. Em dùng gói GPRS không giới hạn của mobifone mà! Em cũng đang ngâm cứu cái thị trường chứng khoán. PM này hữu ích đây!

Sau khi cài thử --> Hjx em cài thử rồi nhưng mà không hiểu, bác nào biết dùng rồi hướng dẫn tận tình cách dùng cái. Em chỉ thấy có hai cái bảng chỉ số VN- Index và HASTC - Index. chứ có chỉ số sàn TP.HCM đâu, mà HASTC bây giờ đâu còn nữa chỉ có HNX- Index thôi.

Vào cập nhật thì chẳng thấy cái gì hiện ra cả. Mấy cái danh mục đầu tư, quan tâm là thế nào nữa. Hjx

Oài. Có khi bây giờ là 21h37 ngày thứ 7 không có giao dịch vào giờ này nên nó không cập nhật được hay sao ấy. Có khi đợi sáng thứ 2 em thử lại vậy. Hjx

Chỉnh sửa cuối:

cuong8712

Buổi sáng lúc giao dịch mình xem trên máy tính còn khó khăn lắm mới vào được, huống chi là xem trên điện thoại

BuuPhucCT

Well-Known Member
Buổi sáng lúc giao dịch mình xem trên máy tính còn khó khăn lắm mới vào được, huống chi là xem trên điện thoại

Chỉ là giải pháp tạm thời vì điện thoại di dộng thì có thể xem mọi lúc mọi nơi tiện lợi hơn trên PC nhưng đương nhiên thông tin nó k bằng PC rồi. ;;)

sanotc106hd

Phần mềm này khi cài nhận được thông báo là "chứng chỉ hết hạn" vậy làm thế nào hả các bạn ??