• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mtdEVA 2008 for S60v3 Việt hóa bởi dangduc_SymPViet ( Bản dùng thử )

tiephien1

Cái này mình cũng mua key cho 3 máy, full là 90k.(Trước đây thui).Máy mình đã hack, khi dùng thỉnh thoảng vẫn bị lỗi hết hạn, xoá đi cài lại lại ok, nhưng cũng hơi bực mình vì khi cần tra ngay lại ko đc.Sau tìm đc 1 bài thấy cũng có ích, post lên AE nghiên cứu nhé!Hi hi!Cái này 2 bên cùng có lợi, nhất là sinh viên!=))

cái này giống giống bài viết cảu mình nè. các bạn làm theo là ok nhé. chúc mọi người thành công!

anhtuan206

Cái này mình cũng mua key cho 3 máy, full là 90k.(Trước đây thui).Máy mình đã hack, khi dùng thỉnh thoảng vẫn bị lỗi hết hạn, xoá đi cài lại lại ok, nhưng cũng hơi bực mình vì khi cần tra ngay lại ko đc.Sau tìm đc 1 bài thấy cũng có ích, post lên AE nghiên cứu nhé!Hi hi!Cái này 2 bên cùng có lợi, nhất là sinh viên!=))

mình đã làm thử cái cách gửi 1 tin nhắn dùng 3 tháng đó.sau đó sửa thì đúng là thành công.hay thật nhỉ?:D mà cho mình hỏi chút nếu mình 4mat hoặc gỡ ra cài lại thì có phải đăng ký lại ko nhỉ(vẫn lấy k3y cũ)?

Chỉnh sửa cuối:

bitis06

mình đã làm thử cái cách gửi 1 tin nhắn dùng 3 tháng đó.sau đó sửa thì đúng là thành công.hay thật nhỉ?:D mà cho mình hỏi chút nếu mình 4mat hoặc gỡ ra cài lại thì có phải đăng ký lại ko nhỉ(vẫn lấy k3y cũ)?

Mình mua key xịn 90k, format máy và cài lại, chỉ cần nhập cái key cũ là ok, nếu mất key cũ bạn có thể dùng đúng máy đó và vào phần get key, nó sẽ gửi 1 SMS đi và 1SMS về báo cho banh biết key của bạn ntn!
cái này khác KPD Pro,, mỗi lần cài lại hay format nó lại kiếm mình 1k tiền gửi 8177 để cấp lại key:((

kute_1988

quả là một sự sai lầm và cú lừa ngoạn ngục các anh ạh
em nghe theo vip dangduc nhắn tin mua bản quyền từ hôm qua mà cho tới sáng nay vẫn chưa nhận được kkk là sao hả
huhu
mất tiêu mấy chục nghìn bạc
trong lạc viet có một số mobifore của ai đó nhỉ

dangduc

bạn chỉ cần nhắn 1 tin nhắn thôi rồi đợi họ gửi về xem có được không rồi mới làm tiếp ! Trước hết bạn đã nhắn soạn tin LVTD chưa :S , tiếp theo xong cái đó thì bạn mới nhận được key bản quyền bằng cách vào nhấn Mua bản quyền để reg với số điện thoại mobi mà bạn bảo, họ sẽ gửi về nội dung với mã đăng kí cho bạn ! Không ai lừa bạn cả ! Mình đã nhắn tin và làm như thế rồi ! Cái này là trên trang lacviet hẳn hoi chứ chẳng phải lấy ở đâu ra để đưa cho bạn cả. Với lại trong tài khoản chính của bạn phải còn tiền, thì mới nhắn được ! Chứ bạn lấy tiền trong tài khoản thưởng nhắn sẽ không được đâu ! Mình dùng nhắn tin nhận số bản quyền tốt ! Bạn gắng đợi

Bạn đọc thêm ở đây :

dangduc

Firmware của bạn có tiếng việt thì vào trong Settings ---> General mà chỉnh trong mục Language

ks13_gvr

đã đăng kí ok !
nhưng tiếc là lạc việt chưa có phát âm
hix !
E61 kén từ điển quá đi !

kute_1988

chác em là người sui sẻo nhất quá các anh
ai có gặp như em không vậy
em nhắn tin từ mạng viettel , 2 hôm nay mà vẫn chưa nhận được tin nhắn nè
em nghĩ các nhà mạng và tông công ty Lạc Việt từ điển nên có sự phối hợp chặc chẽ hơn trong việc này chứ như thế này ai mà dám nhán tin mua bản quyền chứ
nhân đây mình muốn nhăn nhủ tới các mem là thành viên của Lạc việt nếu có đọc được bài này thì cố găn mà xem lại sự hoạt động của hình thức mua bản quyền từ tin nhăn nhé
bực thấy bà luôn

dangduc

Mình nhắn tin mua bản quyền đây ! Dùng bình thường ! Có việc gì đâu . Bạn thử xem số của bạn được mở gửi tin nhắn dịch vụ đến tổng đài dạng 8xxx chưa

kute_1988

Em dùng n73, khi em vào sau dó thoát ra thì máy restar , các anh giúp em nhe. Em mua bân quyën rùi mà sao la vay. Huhu, xin loi vi em online mobile ko vjet dc tjeng vjet

dangduc

bạn đã soạn tin nhắn đăng kí LVTD gửi đến số 8xxx chưa :S ! Đọc kĩ hướng dẫn đi bạn