• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MU (black knight)

su30mk2

à,mình chơi cái này cách đây 2 năm rồi,khi đó trò như thế này là hay lắm rồi,thế này nhá,giờ đi devil thì cứ 1h/1 lần,cứ chỉnh thời gian mà đi liên tục cho nhanh lên lv vì woái trong đó đông lém,chỉnh giớ chẵn ý (1h-2h-3h...)ko nên chỉnh giờ lùi,cách ép đồ thì vô cùng đơn giản,hồi đò mình toàn xài đồ +12 max,cứ ép thành công thì save lại,ép trật thì bấm cái nút đỏ mà thoát cho lẹ(có thể tắt máy luôn) vì nó hok save kịp,thế là xong,vào ép tiếp,her her =))
Tái bút: chơi MU elf thì có vẻ hay hơn,nhưng mỗi tội hay bị reset,ví dụ mình chơi lên cỡ 175 chẳng hạn,thoát game,vào lại thì mất sạch lever lẫn đồ mặc trên người,chỉ còn mỗi tiền và đồ mang theo,đương nhiên vì nhiều tiền thì sẽ cày lại nhanh hơn

hoainamss

à,mình chơi cái này cách đây 2 năm rồi,khi đó trò như thế này là hay lắm rồi,thế này nhá,giờ đi devil thì cứ 1h/1 lần,cứ chỉnh thời gian mà đi liên tục cho nhanh lên lv vì woái trong đó đông lém,chỉnh giớ chẵn ý (1h-2h-3h...)ko nên chỉnh giờ lùi,cách ép đồ thì vô cùng đơn giản,hồi đò mình toàn xài đồ +12 max,cứ ép thành công thì save lại,ép trật thì bấm cái nút đỏ mà thoát cho lẹ(có thể tắt máy luôn) vì nó hok save kịp,thế là xong,vào ép tiếp,her her =))
Tái bút: chơi MU elf thì có vẻ hay hơn,nhưng mỗi tội hay bị reset,ví dụ mình chơi lên cỡ 175 chẳng hạn,thoát game,vào lại thì mất sạch lever lẫn đồ mặc trên người,chỉ còn mỗi tiền và đồ mang theo,đương nhiên vì nhiều tiền thì sẽ cày lại nhanh hơn

Nghe bạn nói thế này thì có phải có cả MU soul ko? Magic nữa? có không bạn?

hoainamss

mình mà nói ko ko thì hơi khó nói vì chẳng nhớ tên map hay tên nv ji cà,mình nói chung chung thôi nha,bạn tự mò lấy.Thứ nhất là giết 10 con nhện,2 con gà xám ở map phù thủy đỏ(phía bên trái đi vô cái cột là qua dc map,3 phù thủy xanh(máp bên phải,4 con gấu băng ở davias,5 chúa tuyết hồng(davias tang 2)6 chúa tuyết xanh(tang 3).Cac bạn vào phần option chỉnh speed lại 1/3 cho chậm lại thì dể duy chuyển và khó chết hơn

Ặc. Tui mới chơi lần đầu. Chỉ biết có map phải nên chơi thẳng đến bà chúa tuyết. Loay hoay mãi không bit làm nv. Hix. Chơi đến lv 70 rùi mà không biết là có mấy cái map kia. Toàn chơi map chúa tuyết. Hix.
Cho tui hỏi luôn. Con này kiếm đồ ji cho nó được vậy? Toàn đồ exl mà ko bit chơi cái nào. Tui đang chơi cái EXL Light sord 4 dòng: att 12, spin att 12, crit 20,luck 25.

sonhoangle1987

Ặc. Tui mới chơi lần đầu. Chỉ biết có map phải nên chơi thẳng đến bà chúa tuyết. Loay hoay mãi không bit làm nv. Hix. Chơi đến lv 70 rùi mà không biết là có mấy cái map kia. Toàn chơi map chúa tuyết. Hix.
Cho tui hỏi luôn. Con này kiếm đồ ji cho nó được vậy? Toàn đồ exl mà ko bit chơi cái nào. Tui đang chơi cái EXL Light sord 4 dòng: att 12, spin att 12, crit 20,luck 25.
đồ nào cũng dc bạn ơi,hình như cũng không có tác dụng ji mấy,mình lv 110
+ 4k point sức đánh và phòng thủ,nhện cắn cũng mất máu,bạn sài cây kiếm + spin att đó là xoay kiếm,đánh quái nhanh lém.đây là file save nè,pác nào thích thì tài về,dùng xplore tìm file cùng tên rùi chép đè vô

Khoaaa

cái gì 4k point sức đánh và def hả có lộn ko vậy
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Mặc đồ EXL thì đánh quái nó lên tới 40k máu (màu xanh) bạn à.

Mình đã làm nhưng không được.

40k máu là do dòng critical thôi tác dụng với đánh bình thg còn chơi skill thì ko có. Cái nv đó mình cũng đang làm thử nhưng chưa tới

Posted via Mobile Device

nhokngoikhoc

chơi kém thế.mình chơi game nảy từ lúc xài 7610 kìa.co devil ah,1 tiếng có 1 lần,bạn có thể chĩnh giờ của dt le XX.56 phút rồi vô game.khi nào XX.00 là o lorencia có cổng devil.chú y ko di chuyể màn,devil sẽ mất