• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mùa hè Bạn thích đi đâu nhất?

Status
Không mở trả lời sau này.

hita_618

Chào các bạn, thường thì vào hè chúng ta có nhìu thơi gian rảnh, vậy các bạn thích đi đâu nhất. Hita thì thích đi chơi xa, có biển, có núi, nói chung là xa. Có bx iu dấu đi cùng thì tút :D Chúng ta hãy chia sẽ những nơi mình đã từng đến, những điều thú vị nơi đó để lại.... Cho mọi người có thêm nhìu thông tin nha ^_^.
Hita giởi thịu trước 1 địa điểm: Khu DL Làng Thụy Sĩ Phan Thiết. Đây là 1 resort cực cool ^^, níu có tới PT thì welcom, đẹp và rất tuyệt vời ;))

Huycl2507

Đang dự định đi Madagui anh em nào đã đi qua , cho biết thông chút thông tin dùm cái , gần 10 năm rồi chưa đi Đà Lạt mộng mơ :D k biết nơi ấy có thay đổi gì k nhỉ:-?;););)

hita_618

Đà Lạt có đường cao tốc chạy nhanh lắm gòi, h` đi xe thoải mái,ko sợ gập ghềnh nữa. Có điều, mùa này Đà Lạt ko lạnh lắm, kèm giá cả leo thang cực :p

oanhngo

Đang dự định đi Madagui anh em nào đã đi qua , cho biết thông chút thông tin dùm cái , gần 10 năm rồi chưa đi Đà Lạt mộng mơ :D k biết nơi ấy có thay đổi gì k nhỉ:-?;););)

Oanhngo đang định đi nè! 3-4 năm nay chưa lên Đà Lạt! huuuuuuuuuuuu!
Ku Huy đi cho Oanhngo theo zới! :p:p:p

Anhtoitb

Mùa hè, chẳng có dự định đi đâu cả. Mùa hè là mùa bận mải nhất trong năm!

Tuan1412

Vẫn nghe người ta nói Nha Trang thích lắm mà chưa đc đi bao giờ,sau này có tiền nhất định ra đó chơi cho biết

nhoc_vivi

cả năm đi học trên tp, hè chỉ mún dìa wê thôi ^^ sv nghỉ hè cũng có 1 tháng àh, chẳng bít đi đâu nữa

mthanh0707

Hic..hic... Mới đi Nha Trang 4 ngày vừa về tức thì là lên PV liền nè,sẵn thấy topic này nên chia sẽ với các bác luôn.Phãi nói là làm 1 tour thật đúng nghĩa,Nha Trang có rất nhiều điểm đến,giá phòng rẻ(chỉ khoảng 150k-300k,rẻ hơn rất nhìu so với Vũng tàu) :
ăn buffet SÁNG tại nhà hàng Hải ÂU chỉ 45k(ăn rất ngon,no nứt bụng),Đi đảo khỉ xem ... khỉ và xiếc thú vui nhộn,ăn nem nướng Văn Quyên ngon vô địch,tắm bùn và khoáng giá 80k (sướng đến điên người),Đi VinPearl land bằng dây cable,chơi trò trơi cảm giác mạnh và xem phim 4D giá vé là 250k bao gồm đi cáp và chơi tất cả các game,ăn khuya hột vịt lộn,chè bông cỏ,hải sản nướng bình dân ven đường vừa rẻ vừa ngon...
và còn rất nhiều,nếu bác nào có ý địng mình sẽ tư vấn free cho cac bác lun nhé....
khe khe khe.....

Anhtoitb

Đi Nha Trang chẳng khoái bằng đi Đồ Sơn! Đồ Sơn vẫn hơn đồ nhà mà!

Status
Không mở trả lời sau này.