• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Multi media player cho các bạn nè.

sonnguyen_uiq3

Đây là diễn đàn dành cho UIQ3 nên tất cả các ứng dụng trong này đều viết cho hệ điều hành UIQ3 bạn ạ.
Chúc vui.

minh down rôi,ca`i cho p990i ko đươc ban oi,no' ba'o lôi.the package ues a protected la sao vây huynh?minh co`n ga` lă'm,thông ca~m nha.

tommynguyen1961

minh down rôi,ca`i cho p990i ko đươc ban oi,no' ba'o lôi.the package ues a protected la sao vây huynh?minh co`n ga` lă'm,thông ca~m nha.

Bạn phải sign phần mềm này mới cài vô được. Còn cách sign thế nào bạn có thể xen hương dẫn rất nhiều ở các bài post trên.
chúc bạn thành công.

yangbao84

cụ thể là nó hát được đuôi nào vậy, sao đuôi mp4 trình coreplayer hát được mà sao trình này hát không được nó báo lỗi không support ?

tommynguyen1961

cụ thể là nó hát được đuôi nào vậy, sao đuôi mp4 trình coreplayer hát được mà sao trình này hát không được nó báo lỗi không support ?

Hát được đuôi nào mình đã nói ở trên.đôi khi xem không được mp4 là do cái codec bị sai. Core player nó hát được là do nó có hổ trợ nhiều codec trong đó.Nhưng nó có nhược điểm là hát hay bị giật giật hình.

sonnguyen_uiq3

anh tommynguyen sign giu'p em nha,em mo` hoa`i ma` sign ko đươc,em co nhơ` anh hieumobilehn bên phuctinhmobile sign gium,nhưng trang bên đo' bi sao ây,ko va`o đươc nư~a,anh giu'p em nha.thanks

tommynguyen1961

anh tommynguyen sign giu'p em nha,em mo` hoa`i ma` sign ko đươc,em co nhơ` anh hieumobilehn bên phuctinhmobile sign gium,nhưng trang bên đo' bi sao ây,ko va`o đươc nư~a,anh giu'p em nha.thanks

Em hack được ổ C chưa? Vì bây giờ đâu cần sugn phần mềm nữa đâu. Hack dc ổ C là làm được tất cả rồi.
Vào đây để xem cách hack hệ thống nè.
http://pdaviet.com/showthread.php?t=26727
Chúc em thành công.

sonnguyen_uiq3

em chua hack duoc,anh sign gium em di,may vi tinh em bi hong nang qua roi,ko su dung duoc,em phai ra dich vu ne,em xai p990i,so imei 359593008029747.o day danh tieng viet ko duoc,sory nha,thanks