• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MultiScanner (Card Reader) cho E71 và trọn bộ ứng dụng tặng kèm.

nguyenpa

Super V.I.P
MultiScanner (Card Reader)​

Với chiếc điện thoại Nokia E71 thì được nokia "ưu ái" tặng kèm 1 số ứng dụng hot có bản quyền, trong đó phải kể đến ứng dúng "đọc" danh thiếp lưu vào máy.

Phần mềm MultiScanner 1.1.2 mà các bạn khó tìm thấy. Máy mắn là mình đã tìm được :) Nay gửi lên cho các bạn lỡ format thẻ nhớ :D

Với các ứng dụng còn lại dễ tìm hơn thì các bạn có thể vào địa chỉ sau để downloads: http://europe.nokia.com/A41073165

LeHai85

thank anh ...nhưng anh ơi cái này có cần phải hack phone không nhỉ
...anh ơi còn không ít quá

ligle

Mình down về và cài vào máy rồi, khổ nỗi trong phần Intallations không thấy icon chương trình nằm ở đâu cả. Có phải là máy mình đã cài nhiều trương trình không bạn (hiện giờ là 12 ứng dụng)

nguyenpa

Super V.I.P
Không phải do mình lấy trực tiếp từ máy mình ra nên ko hiện, bạn dùng cách này nhé.

Down files mình đính kèm vesion 1.1.1 cài vào máy, vào ctr chọn update nó sẽ dẫn bạn đến web down bản 1.1.2 dành cho máy bạn.

ligle

Mình đã down file của bạn về cài, kết quả là OK (tuy nhiên ,thấy tên pm nhưng vẫn không thấy icon :D). Chương trình vẫn không thực thi được khi chọn open. Mình đang xem lại các thông tin về pm này. Cảm ơn bạn nhiều lắm !

romanHN

Không phải do mình lấy trực tiếp từ máy mình ra nên ko hiện, bạn dùng cách này nhé.

Down files mình đính kèm vesion 1.1.1 cài vào máy, vào ctr chọn update nó sẽ dẫn bạn đến web down bản 1.1.2 dành cho máy bạn.

Mình đã down cả bản 1.1.1 và 1.1.2 ở trên mà không cài được trên E71. Điện thoại của mình mua xách tay ở nước ngoài, đổi thẻ nhớ khác nên ko có phần mềm này. Máy mình cũng ko sign, bác nào biết tại sao hoặc có cách nào cài đặt thì chỉ cho mình với

tiny1990

Cái soft này chỉ tiện lợi cho người nước ngoài. Chứ em scan chữ việt nam thì nó ra toàn kí hiệu. => Không có ích cho ng việt (đó là ý kiến cá nhân)

Kojiro

Super V.I.P
Cái này dùng cho N95-1 được không các bác?

Cài vào đi bạn, không cài sao biết được hay không? Chúng ta chỉ thảo luận sử dụng cách nào chứ ko thảo luận cài vào máy này máy kia được k? :-??

dinhhaiyt

Còn cái dùng đọc mã vạch có bác nào thử dùng chưa ạ.e thử trên E90 cũng như trên E71 mãi chẳng thấy đọc được gì sất.ko biết dùng thế nào các bác hướng dẫn em với

Còn cái dùng đọc mã vạch có bác nào thử dùng chưa ạ.e thử trên E90 cũng như trên E71 mãi chẳng thấy đọc được gì sất.ko biết dùng thế nào các bác hướng dẫn em với

Nó chỉ đọc được mã vạch dạng này thôi

Kojiro

Super V.I.P
Pm đọc mã vạch thường chỉ đọc được cái ảnh hình vuông, hình chữ nhật thì bó tay rồi. Mặc định của N95 đọc vô tư :)