• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỪNG SINH NHẬT MAN PHAMQUANG - TÍNH BÀI VIẾT KHU VỰC GIAO LƯU BÈ BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Có lẽ không cần những lời giới thiệu
Có lẽ cũng không cần phải nói Man PhamQuang là ai
Có lẽ 50% member PV biết đến cái nick này
Có lẽ TLG sẽ không cần dùng lời chúc nào tại đây vì chắc rằng BỐ Già của mình cũng củm nhận được tình cảm từ cái topic này

Nhân dịp Sinh Nhật Bố Già PhamQuang = Man PhamQuang ... người đã ra 1 diễn đàn mà biết bao nhiêu người đã xem nó là ngôi nhà thứ 2 của mình.. nhận dịp này TLG quyết định kích hoạt tính bài viết khu vực box Giao Lưu Bè Bạn đến hết ngày Sinh Nhật của Man PhamQuang.

ichte

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật Man Phạm Quang (Bố già mê công nghệ);;)

Chúc mừng sinh nhật Chú Quang ! Mong Chú luôn giúp đỡ, kèm cặp và dạy bảo chúng cháu hết lòng....=D>

HuyChung

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC PHAMQUANG
CHÚC BÁC LUÔN MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC

AnhPheCT

Chúc mừng sinh nhật BÁC PhamQuang !!!​

saodoingoi142

Moderator
Chúc mừng sinh nhật bác PhamQuang =D>=D>=D>

Thật bất ngờ và quá là vinh dự khi hôm nay đc biết đến ngày Sinh nhật của bác,không có gì hơn bản thân là 1 thành viên tâm huyết trong Ngôi nhà thân yêu này_cháu xin gửi tới bác lời chúc mừng Sinh nhật thiết thực nhất!Chúc bác luôn luôn khỏe mạnh,vui vẻ,gặp nhiều may mắn,bất ngờ và hạnh phúc trong cuộc sống...!!!;;)

TruongHan

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Chú Quang.Chúc Chú luôn mạnh khỏe và hạnh phúc trong cuộc sống

hailua_8

Super V.I.P
Chúc Mừng Sinh Nhật Anh Phạm Quang! Chúc Anh vui vẽ và hạnh phúc bên mái ấm gia đình & PV!

pethuylovely

CHÚC MỪNG SINH NHẬT MAN PHẠM QUANG
GỬI TẤT CẢ NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP ĐẾN CHÚ
CHÚC CHÚ LUN HẠNH PHÚC ,VUI VẺ

Status
Không mở trả lời sau này.