• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỪNG SINH NHẬT MAN PHAMQUANG - TÍNH BÀI VIẾT KHU VỰC GIAO LƯU BÈ BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

hcqp

Xin chúc mừng sinh nhật bác Quang - người cha đẻ của diễn đàn PDAVIET, người thầy, người anh cả đã dìu dắt các anh em yêu thích công nghệ.... và là nhịp cầu nối cho bao tình huynh đệ của tất cả các anh em trên các miền đất nước... và vượt cả biên giới Việt Nam.
Xin trân trọng cảm ơn và một lần nữa, chúc mừng sinh nhật bác Quang. Chúc bác luôn dồi dào sức khoẻ và hạnh phúc!

DreamLand

Nhờ có ngày sinh nhật chú Quang mà hôm nay Box 8 được tính bài & bọn cháu ước ngày nào cũng là ngày sinh nhật của chú Quang ... hiiiiiiiii :D :D :D

gautruc_baby

Nhờ có ngày sinh nhật chú Quang mà hôm nay Box 8 được tính bài & bọn cháu ước ngày nào cũng là ngày sinh nhật của chú Quang ... hiiiiiiiii :D :D :D

hok phải là " ngày nào cũng là SN CHÚ QUANG " mà là MÃI MÃI \-/\-/\-/:))

omanyte

Chúc Mừng Sinh Nhật Bác Phạm Quang!!!!!
Chúc Bác Có Thêm Nhiều Thành Công Mới Trong Tương Lai Sắp Tới!!!!!!

w2k

chúc mừng sinh nhật chú Quang. chúc chú và gia đình luôn hạnh phúc và vui vẻ.=D>
P/S: anh rể cháu cũng tên Quang, hiện đang ở CH Séc ;;)

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
HAPPY BIRTHDAY TO MAN PHAMQUANG!

CHÚC MAN PHAMQUANG LUÔN CÓ NHIỀU SỨC KHỎE ĐỂ THỰC HIỆN ĐAM MÊ :D

oanhngo

Happy Birthday Man PHAMQUANG

p/s Tinh_la_gi tổng hợp lại những lời chúc rùi chọn ra 3 lời chúc nào hay nhất rồi " Phát quà" đi ! hiiiiiiiiiiiii :)) \-/

NguyenQuang

Super V.I.P
Chúc anh luôn hạnh phúc trong cuộc sống với niềm vui bất tận của mình !!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Auto

Hình như lời chúc của mình hay nhất! ;;)
Tặng e gì đi...:D

pulukute

Chúc mừng sinh nhật BÁC PhamQuang !!!​

em ước j e có được cái bánh kem này
CHÚC CHÚ PHẠM QUANG SINH NHẬT VUI VẺ

PhamQuang

Manager
Một lần nữa cám ơn tất cả mọi người và cũng xin chúc mọi người luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành đạt.

Thangnd31082

Chúc mừng sinh nhật chú Phạm Quang !\-/

Chúc chú luôn mạnh khỏe , hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống !
Chúc cho PdaViet.net của chúng ta ngày một vững bước đi lên ! \-/

Status
Không mở trả lời sau này.