• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỪNG SINH NHẬT SMOD BATKID

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Mừng Sinh Nhật Smod BatKid
Chúc mừng sinh nhật 05-10-2007 của Smod BatKid
Ngày mai phải làm test nên chắc khó lòng hiện diện sớm, nhưng buổi trưa sẽ đến quà Sinh Nhật cho BatKid nhé..

Lập topic này để anh em vào cùng chúc mừng Sinh Nhật BatKid nhé !!

-1- Topic treo thông báo 2 tuần
-2- Các topic trang 1 sẽ bị khóa 1 ngày để tập trung vào topic Chúc Mừng Sinh Nhật Smod BatKid

ThaiKien

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật SM BatKid. Chúc BatKid thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui mới!

Taki7610

Unlock_GSM
*CHÚC MỪNG SINH NHẬT SM BatKid.CHÚC BATKID MẠNH KHỎE,HẠNH PHÚC VÀ GẶP NHIỀU ĐIỀU MAY MẮN TRONG CUỘC SỐNG,CÔNG VIỆC VÀ TRỞ THÀNH "LÁ CHẮN" VỮNG CHẮC CHO FROUM CHÚNG TA.XIN CHÚC MỪNG=D>=D>=D>=D>=D>

lamtoanhong

He he chúc mừng SN !

Chúc sn SM BatKid chúc BatKid thật nhiều niềm vui và hp & đặt biệt thêm tật còm lưng do quá nhiều máy sửa...:)):)):))

=D>=D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật SM BadKid chúc Bác mạnh khỏe, hạnh phúc, vạn sự như ý và bán được nhiều hàng cho AE trên PV.:)) Chúc mừng!=D>=D>=D>
TB: Mình không ở phía Nam không biết các Bác có cho Mình vào đây chúc mừng không nhỉ???;;);;);;)

tinh_la_gi

Administrator
Trời...mới lập topic chưa đầy 5p đã chuẩn bị sang trang rùi !!!

Phải tổ chức Sinh Nhật nguyên đêm luôn nhé BK .... test xong em ra liền !!!!

Ai có ân oán gì với Batkid thi đây là cơ hội luôn nhé ...

tinh_la_gi

Administrator
Mình không ở phía Nam không biết các Bác có cho Mình vào đây chúc mừng không nhỉ???

Chúc mừng thì toàn thể anh em PV đều --->> OK
Tham gia mừng Sinh Nhật thì --->> Những ai có điều kiện tham gia !!!

cachep2006

Chúc Em thêm tuổi mới + Có nhiều thành công mới + Hạnh phúc + Sức khỏe nhé !

Thân !

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật SM BadKid=D>

Chúc Bạn vui, khỏe, hạnh phúc, kinh doanh phát đạt!

duy_ctytvxdkg

Chúc mừng sinh nhật BatKid nhé! Đương sự đâu rồi sao ko vào thông qua chương trình hành động vậy????:D:D:D:D

hcqp

Cho tui chúc ké với! Happy Birthday to Batkid....Chừng nào đi hít....thì cho tui hay với nghen!
Nếu không thì sáng mai, tui mời đi uống cafe vậy! Muộn một ngày còn hơn không...!

yangminchoo

Chúc mừng Sinh Nhật ku N nha! Lâu wá k gặp. Hôm nào of GV 1 bữa đê!
@HT: sếp ơi dạo này im hơi lặng tiếng zậy hử?

Last edited by a moderator:

doananh

Chúc mừng sinh nhật anh Batkid chúc anh sang tuổi mới thật nhiều niềm vui và làm ăn thật tốt.
Chúc mừng , chúc mừng , chúc mừng=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

loveblue

Super V.I.P
MỪNG SINH NHẬT SMOD CỦA PV
CHÚC NHỮNG GÌ TỐT ĐẸP NHẤT SẼ ĐẾN VỚI BẠN CÙNG GIA ĐÌNH .CHÚC MỪNG

thangmymobi

CHÚC SINH NHẬT VUI VẺ NHÉ!
Nhậu thôi bà con ơi.anh em nào ở xa không tới được thì vào chúc mừng nhé:))

Status
Không mở trả lời sau này.