• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỪNG SINH NHẬT SMOD BATKID

Status
Không mở trả lời sau này.

hcqp

Tình hình là sáng này mình mời anh em uống Cafe nhân tiện chúc mừng Sinh nhật Batkid luôn...mà giờ chẳng thấy ai ở 144 Nguyễn Kim cả! Buồn chết được!!!

BatKid

Super V.I.P
Hĩ, bây giờ BatKid mới "tỉnh" để vào PV :D

Xúc động quá ^^, từ hôm qua đã có người sms chúc mừng SN batkid :D. BatKid xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp mà anh em đã dành cho BK !

Forum chỉ là "ảo"- tình cảm mới thật , Bk cảm thấy may mắn và hạnh phúc khi quen biết là làm bạn với anh em PV ^^

@ ku Tinh: cảm ơn chai rượu hoàng tráng nha :D (bà Phượng cứ khen nức nở)
@ YingYu: :p còn nợ quà nha :))
@ Cloudyfa: hên là tối hum wa hem cóa gọi cho ku, kg thì chít gòi :))

oanhngo

Happy birthday nha! Sáng Mai đãi tiếp nha ! chưa được ăn sinh nhật Ku ! hic hic !

tinh_la_gi

Administrator
Một sinh nhật đáng nhớ chứ BK .. liện tục ngày 3-4 ngày và còn tiếp tục ... đây có thể là SN có số ngày "ăn nhậu" nhiều nhất đây !!! chưa biết ngày nào kết thúc khi mà Smod Bobi cũng tham gia !!!

@All khôi phục chức năng các topic khác chậm 1 ngày !! Thành thật cáo lổi đến những bạn muốn post bài vào các topic khác nhé !!

XuanTruong

Super V.I.P
Hĩ, bây giờ BatKid mới "tỉnh" để vào PV :D

Xúc động quá ^^, từ hôm qua đã có người sms chúc mừng SN batkid :D. BatKid xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp mà anh em đã dành cho BK !

Forum chỉ là "ảo"- tình cảm mới thật , Bk cảm thấy may mắn và hạnh phúc khi quen biết là làm bạn với anh em PV ^^

@ ku Tinh: cảm ơn chai rượu hoàng tráng nha :D (bà Phượng cứ khen nức nở)
@ YingYu: :p còn nợ quà nha :))
@ Cloudyfa: hên là tối hum wa hem cóa gọi cho ku, kg thì chít gòi :))
Mem ở xa không có điều kiện đi dự sinh nhật Bác được, nhưng nhớ tới Bác và có "nhời" chúc mừng lại không được nhậu vậy Bác tính sao???;;);;);;) Theo Em những người không đi dự được nhưng có lời chúc thì Bác phải lì xì mỗi người chúng Em vài PVD để tự ra quán làm ly rượu chúc mừng thầm Bác chứ!;;)=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.