• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Muốn format thẻ nhớ của S620 thì làm thế nào ?

omilu

Em có con HTC S620 giờ muốn format thẻ nhớ mà vào các mục trong menu không có cái nào để format cả ,hiện em đang dùng bản room gốc 5.0 .Bác nào biết chỉ giúp em với

PhamHien

Em có con HTC S620 giờ muốn format thẻ nhớ mà vào các mục trong menu không có cái nào để format cả ,hiện em đang dùng bản room gốc 5.0 .Bác nào biết chỉ giúp em với

Bạn mở nắp máy, bên sườn máy sẽ lộ ra thẻ, nhấn vào đó lấy thẻ nhớ ra. Do thẻ là micro SD nên bạn cần một Adapter (đầu chuyển) và một đầu đọc thẻ. Cắm vào máy tính và chọn format là ok. Xong lấy ra mà dùng. Mặc định của S620 không có chức năng format nhé.

karanka1989

bạn cài cái resco explorer rồi chọn storange card, ấn menu chọn format.
với mấy máy dùng WM, format trên pc thì ko cần format lại nữa vì WM xây dựng trên nền Windows.