• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Muốn tìm hiểu về Motorola A925, nhờ giúp đỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangtu_coc

Chào các Bác!
Người nhà Em mới gửi về cho Em 1 con A925, mới đầu Em tập tọe nhưng giờ thì dùng được rồi. Em muốn hỏi các Bác là Em muốn cài đặt thêm các chương trình vào máy của Em thì làm thế nào? Em chỉ biết là nó chạy hệ điều hành SYMBIAN UIQ (thấy chỗ Infomation System báo thế), file cài đặt có đuôi là gì ah? Bác nào có phần mềm cho Em xin mấy phần mềm cài thử ạ. Cảm ơn các Bác. Em mới dùng điện thoại, lại gặp phải con khủng này nên phiền phức thật đấy. MONG CÁC BÁC THÔNG CẢM.

CongVoi

Super V.I.P
Chào các Bác!
Người nhà Em mới gửi về cho Em 1 con A925, mới đầu Em tập tọe nhưng giờ thì dùng được rồi. Em muốn hỏi các Bác là Em muốn cài đặt thêm các chương trình vào máy của Em thì làm thế nào? Em chỉ biết là nó chạy hệ điều hành SYMBIAN UIQ (thấy chỗ Infomation System báo thế), file cài đặt có đuôi là gì ah? Bác nào có phần mềm cho Em xin mấy phần mềm cài thử ạ. Cảm ơn các Bác. Em mới dùng điện thoại, lại gặp phải con khủng này nên phiền phức thật đấy. MONG CÁC BÁC THÔNG CẢM.

Máy A925 của bạn thuộc hệ điều hành UIQ2.1 bạn nhé,bạn hãy vào khu vực dành cho UIQ2.1 mà tìm hiểu nha.
Tặng bạn 3 chương trình này trước.Thân

Status
Không mở trả lời sau này.