• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Music Stopper - Hẹn giờ tắt nhạc

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
pm LCG JUKEBOX củng có chức năng hẹn jờ tắt đó mấy bn và nge nhạc kool nưã

MrAlexx

Power MP3 tớ thấy không hay bằng phần mềm của máy. Cám ơn post này nhiều nhiều...

binhgja83

phần mềm này rất hữu dụng nhưng link die roi bác ơi,làm ơn cho cái link khác đi.thanks trước

Hoden

Super V.I.P
cập nhật bản 1.40.

với tính năng mới
bạn có thể xem danh sách các ứng dụng bắt đầu và chọn ứng dụng bạn muốn ngừng. Tốc độ của ứng dụng đã được cải thiện

zinzinhzin

Thank bạn PM này thiệt là tiên quá\-/ ko còn sợ hết pin khi nghe nhạc đêm nữa r\-/i

a2king

các bạn có công nhận là chuơng trình nghe nhạc mặc định của máy nghe hay hơn các chuong trinh của hãng khác (vi dụ: TTpod, PowerMp3,..) ko??? mình thấy chuong trình mặc định khi vào setting, chỉnh phần Stereo widening thành ON là nghe rất tuyệt, cứ như âm thành surround của loa máy tính đó. nhưng bất tiện là k hẹn giờ tắt đc, giờ có chuong trình này, tuyệt vời \-/

thainguu

cho em hỏi chút, có một số bác chia sẻ file bắt đầu bằng ISO-8859... đó là cái quái gì vậy? :D

cuulonggiang

làm sao so sánh đuọc như vậy.cái kia là pm nghe nhạc cái này là pm hẹn giờ tắt nhạc mà.hiểu lầm rồi .phần giới thiệu ghi rõ ràng mà

Bạn chưa hiểu ý người ta rồi... cũng tại người ta nói ko rõ:
Nếu bạn đã xài PowerMP3 bạn sẽ thấy P. MP3 có chức năng hẹn giờ tắt nhạc, có điều chức năng này hoạt động không chuẩn lắm, bây giờ người ta kiếm được cái phần mềm này của bạn thì ng ta sẽ dùng phần mềm nghe nhạc mặc định của máy + phần mềm của bạn là ổn hơn nhiều (nếu phần mềm bạn post hoạt động chuẩn !)