• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My An Tử vi 1.0

Status
Không mở trả lời sau này.

anmaster

Xin giới thiệu với các bạn phiên bản Tử vi đầu tay của mình.

Phần mềm có một số chức năng sau :
- Xem về cá nhân: âm lịch, mệnh, bái quái, ngũ đế, quái số, hướng tốt, hướng xấu.
- Xem tuổi vợ chồng lấy nhau: bình giải vợ chồng lấy nhau tốt xấu xem theo mệnh, bát quái, ngũ đế dựa trên tuổi vợ và chồng.
- Sinh con theo ý muốn : sinh con trai hay gái theo ý muốn dựa trên 2 phương pháp khác nhau lấy từ tài liệu xưa (chỉ dùng để tham khảo, chưa được kiểm chứng) :-??
- Và nhiều tính năng khác nữa sẽ có trong các phiên bản tiếp theo...

Yêu cầu: cần có .NET Compact Framework 2.0 (nếu bạn sử dụng Windows Mobile 6.0 trở lên thì đã có sẵn). Nếu chưa có hãy vào đây để download : http://www.microsoft.com/downloads/...2f-07b5-4a8c-8a44-b4e1b196d5c0&displaylang=en

Chạy tốt trên Windows Mobile 5.0 trở lên.

Download bộ cài đặt phần mềm trong file đính kèm.

Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của các bạn !

Screen shots:

connguab

choy, lại thêm 1 nhân vật thầy xuất hiện nữa, hihihi...
cảm ơn bạn nhìu nhen, để mình bói thử coi chừng nào mình mới có vợ, heheheh......

itlover

Cảm ơn bạn. Mong bạn phát triển 1 PM tử vi thật hoàn thiện và có thể thương mại hóa. Mình rất ủng hộ bạn.

anmaster

Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ. Mình không có ý định thương mại hóa sản phẩm này, mà chỉ muốn đem hiểu biết và khả năng của mình để giúp ích cho mọi người thôi. Nếu có gì cần bổ sung các bạn cứ đóng góp cho mình. Hoặc bạn nào muốn hợp tác để phát triển cho tốt hơn nữa mình xin sẵn lòng.

Thanks all !!!

alanlee

Cám ơn bạn, mình đang download về và mình sẽ kiểm chứng lại vụ Sinh con theo ý muốn >:)

Mr_O2MiniS

Phần mềm này cũng khá hay, nhưng nói thật cũng không tin vào nội dung cho lắm, nếu được mong chủ topic tìm hiểu sâu thêm tí hihi.
Mình đã xài rồi và hiện vẫn nằm trong máy, cái giao diện rất gọn và nhìn rất thiện cảm.
Cám ơn người tạo ra phần mềm này

anmaster

hay quá,tiếc là em dùng SofiBank X01 ko dịch được tiếng việt.:|
Ủa vậy là sao nhỉ ? Chắc là bác không cài font tiếng Việt rồi. Nếu chưa có thì bảo mình sẽ up bộ cài font tiếng Việt lên cho.
Phần mềm này cũng khá hay, nhưng nói thật cũng không tin vào nội dung cho lắm, nếu được mong chủ topic tìm hiểu sâu thêm tí hihi.
Mình đã xài rồi và hiện vẫn nằm trong máy, cái giao diện rất gọn và nhìn rất thiện cảm.
Cám ơn người tạo ra phần mềm này
Thông tin được sử dụng trong phần mềm này được lấy từ tài liệu xưa (viết bằng chữ Hán nôm dịch lại) nên chỉ dùng để tham khảo. Sang phiên bản mới mình sẽ xem xét, cải tiến và chỉnh sửa lại cho chính xác hơn. Rất cảm ơn ý kiến của bạn !!!
Hy vọng phần mềm này hữu ích với bạn .
Phần mềm này hay, nhỏ gọn. tác giả cập nhật thêm cho anh em nhé. Thanks
Tác giả đang trong quá trình hoàn thiện phiên bản sau. Cảm ơn bạn đã sử dụng và nếu có nhận xét gì mình rất sẵn lòng lắng nghe.
Mình xem cái này với cái Tử vi 2.0 thì có kết quả khác nhau. Cái Tử vi 2.0 thì bảo hợp tuổi, cái My An 1.0 thì bảo ko hợp tuổi. Híc!
Phần mềm Tử vi 2.0 cho bác nào chưa có nhé
http://www.4shared.com/file/89091761/86395892/Tu_vi_v20.html
Phần mềm này dùng tham khảo thôi bạn nhé ! Lĩnh vực Tử vi rất rộng nên không có ai nói chính xác 100% được. Chúc bạn vui vẻ !!!

Last edited by a moderator:

nonoone711

hĩ sao mình cài ko dc,ban nào co file CAB gui cho mình với:vuthanh17031985@gmail.com,thank

Status
Không mở trả lời sau này.