• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My Keylock v1.1.7 khoá 5800 mới (trg 5)

Hoden

Super V.I.P
CÓ anh em nào chụp hết ảnh các tap rồi up lên đây dùm KJR ko :)
Có anh em nhờ VH mà ko có máy nên định dùng ảnh để làm :D

tấ cả các trang luôn nhìn có mà hoa mắt kojio tính việt hoá à?=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Sẵn cho e nghĩa mấy cái tap luôn nha anh :) Chỉ cần tap thôi, mấy cái kia e mò cũng được :)

alibabahara

bác hoden cập nhập lại file nhá .
p/s : đã test thử và ứng dụng hok giống như trong quản cáo . tất cả chỉ là quản cáo l
Các bạn đừng đòi hỏi hay đổi thừa gì, mà hảy hỏi chính bãn thần mình có thật sự hiễu biết hết hay sử dụng thuần phục sản phẩm này không? Mình khằng định 100% với bạn, những thủ thuật trên video đều có hết trong phần mềm, My Keylock v1.1.4. do các bạn không biết dùng hay điều chỉnh thôi. mình sẽ cố gắng làm video và hướng dẩn rỏ hơn và trình bày tri tiết hơn cho bạn thấy.

Hoden

Super V.I.P
Sẵn cho e nghĩa mấy cái tap luôn nha anh :) Chỉ cần tap thôi, mấy cái kia e mò cũng được :)

có 1 tap là khác nhau còn mấy táp kia giống nhau nên không up lên

Hoden

Super V.I.P
double tap với cái block là dùng như thế nào vậy bro

thì vào double tap.chọn on ở phía dưói có double tapensitivy bạn chỉnh nó nhạy hơn thì kéo lên ít nhạy thì kéo xuống...

rồi vỗ 2 lần là khoá 2 lần sau là mở khoá

còn cái block thì vào chọn on/off

cái gạt chỉnh cũng vậy chỉnh độ nhạy của camera

và chỉnh số phía dưói nếu chọn vuốt camera 2 lần thì chỉnh số 2 rồi chọn done. rồi ok .....thưỏng thức .bí mật mở khoá riêng của mình khoá lại là không ai mở đựoc chỉ có mình nếu chọn auto start nữa là cho dù có tháo pin cũng không mở khoá được>:)>:)

Hoden

Super V.I.P
button:nút bấm
+auto start: chạy khi khởi động
+ sideslip key: tắt hoặc mở phím trựơc
+unlocking mode:Mở khóa chế độ :gồm nút:xanh đỏ,trắng
+locking mode:chế độ khoá
sound:âm thanh
+cài đặt âm thanh: tắt/mở
+âm thanh mở khoá
+âm thanh lúc khoá
double tap:khoá /mở đôi
+tắt /mở
+double tap sensitivity:dộ nhạy của cảm biến
fixed: cố định
+off/on
+fixed direction: điều khiển cố định:

_qua lại lên xuống.úp ngủa.úp lên úp xuống
custom:tuỳ chỉnh
+custom sensitivity:tuỳ chỉnh độ nhạy

+custom gesture:cữ chỉ
block; trược,vuốt
+off/on
+block sensitivity:dộ nhạy khi vuốt
+block amount: số lần vuốt
alarm:báo động
+off/on
+ sound alarm volume: âm thanh lớn,nhỏ
+cài âm thanh lúc mở ,và khoá
+thời gian báo đông

xong

your_rules

Cái vỗ vào bên hông máy thì làm được rùi, mà còn cái xoay với up đt thì chưa được, thấy trong cái fixed có tới 4 khung lun, chọn hết 4 khung hay là chỉ cần chọn 2 khung thui nhỉ? còn cái custom thì mấy cái khung đó có ý nghĩa gì vậy nhỉ

vinhloc01811

Cái vỗ vào bên hông máy thì làm được rùi, mà còn cái xoay với up đt thì chưa được, thấy trong cái fixed có tới 4 khung lun, chọn hết 4 khung hay là chỉ cần chọn 2 khung thui nhỉ? còn cái custom thì mấy cái khung đó có ý nghĩa gì vậy nhỉ

uh, mấy cái đó mình cũng làm được hết rồi, chỉ còn cái lật up rồi ngữa...thì potay...:-?

devil13

thì vào double tap.chọn on ở phía dưói có double tapensitivy bạn chỉnh nó nhạy hơn thì kéo lên ít nhạy thì kéo xuống...

và chỉnh số phía dưói nếu chọn vuốt camera 2 lần thì chỉnh số 2 rồi chọn done. rồi ok .....thưỏng thức .bí mật mở khoá riêng của mình khoá lại là không ai mở đựoc chỉ có mình nếu chọn auto start nữa là cho dù có tháo pin cũng không mở khoá được>:)>:)
sao mình vỗ gần banh cái máy nó cũng ko mở khóa ,chính xác là vỗ vô chỗ nào bro

Hoden

Super V.I.P

vỗ thì vô double tap.chọn on rồi tang cảm ứng chuển động lên 1 tí chọn done..ok....

uh, mấy cái đó mình cũng làm được hết rồi, chỉ còn cái lật up rồi ngữa...thì potay...:-?

muốn lật thì vô fixed>on>vô dòng 1 chọn lên xuống tuỳ ý thôi

devil13