• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mycnknow InfoSharp - CÁC PHIÊN BẢN

demax

Chắc cái file của bác luu tin nhắn nó lớn quá rồi. Bạn tạo cái file mới hoặc xóa bớt SMS thử xem sao.

boy_de_ghet

Cái này là do lỗi file tin nhắn để trên SD thôi, copy file đó vào Main Memory và trỏ đuờng dẫn của InfoSharp tới nó là hết bị thôi.

is181

Tôi dùng Asus P535 cũng thế, bị nhòe màn hình. Có bạn nào cũng dùng Asus P535 mà dùng được không, chỉ cho tôi với.

anhbaba

Mình cũng bị nhòe màn hình khi dùng pm này với Asus P535, atom life, X600. Hình như nó kg support cho WM 6 và 6.1
Chờ hoài mà không thấy phiên bản mới. Chắc bỏ luôn quá. Lúc trước xài cho O2 Neo WM5 khá tốt.

ecoli

Mình cũng bị nhòe màn hình khi dùng pm này với Asus P535, atom life, X600. Hình như nó kg support cho WM 6 và 6.1
Chờ hoài mà không thấy phiên bản mới. Chắc bỏ luôn quá. Lúc trước xài cho O2 Neo WM5 khá tốt.

Mình cũng bị nhoè với Zinc. Chán quá!

shogunr125

Tôi dùng Asus P535 khi cài cái này mở ra thì bị nhòe hình. Trước tôi sử dụng cho minis và atom exec thì ngon lành. Không biết tại sao nữa.

Tôi dùng Asus P535 cũng thế, bị nhòe màn hình. Có bạn nào cũng dùng Asus P535 mà dùng được không, chỉ cho tôi với.

Mình cũng bị nhoè với Zinc. Chán quá!

Các bạn không chịu đọc lại từ đầu...

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=143970&postcount=58

Hình minh họa đã bị remove, bạn hãy vào System chọn Preview Mode, màn hình sẽ hết nhòe ngay.

Chỉnh sửa cuối:

shogunr125

Hình minh họa đã bị remove, bạn hãy vào System chọn Preview Mode, màn hình sẽ hết nhòe ngay.

ecoli

phần mềm này chẳng có tác dụng gì đối với con Zinc hết. Mình thấy dùng EasyHelper SMS Security hay hơn.

shogunr125

phần mềm này chẳng có tác dụng gì đối với con Zinc hết. Mình thấy dùng EasyHelper SMS Security hay hơn.

Sao lại ko có tác dụng?!? Bạn đã vô thiết lập cho nó chưa? (Tham khảo lại các bài đầu tiên nhé)
Thiết lập xong là phải kiểm tra xem chương trình đã kích hoạt hay chưa: vô System->Option->Pref... kích chọn 4 mục đầu tiên nhé. (xem hình)

View attachment 108145

ecoli

Sao lại ko có tác dụng?!? Bạn đã vô thiết lập cho nó chưa? (Tham khảo lại các bài đầu tiên nhé)
Thiết lập xong là phải kiểm tra xem chương trình đã kích hoạt hay chưa: vô System->Option->Pref... kích chọn 4 mục đầu tiên nhé. (xem hình)

View attachment 108145

cám ơn bạn. Mình đã thiết lập cả rồi, nhưng tin nhắn đến vẫn cứ trơ trơ ra, chẳng bảo mật được gì cả. Tóm lại, phần mềm quá tệ.