• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v.1.1.9 S60v5 - Phần mềm khóa máy nhiều xì tai

nobjtadjxega

cái này có chức năng chạm vào màn hình thi đèn màn hình sáng để mình mở khóa không hay là phải ấn phím cứng,ai giúp tui với :D

Ntv_79

cái này có chức năng chạm vào màn hình thi đèn màn hình sáng để mình mở khóa không hay là phải ấn phím cứng,ai giúp tui với :D

Nên để ấn nút cứng mới sáng sẽ tiết kiệm pin bạn à. Không thì bỏ túi đè vào là nó sáng tốn pin!

nphunghung

Ai đã dùng MyKeyLog và có kinh nghiệm cài đặt, sử dụng thì làm một video tutorial hoặc viết bài có hình ảnh cụ thể hướng dẫn cho mình với. Mình đang dùng bản Việt hóa ver1.1.9 mà không biết cách thiết lập sao cả, thấy lúc chạy, lúc không, chả biết đường nào mà lần. Nếu có thể cụ thể chi tiết thì xin vui lòng hướng dẫn luôn từng thiết lập trong MyKeyLog có tác dụng gì, cách sử dụng ra sao.
Mình đang dùng Nokia X6-00 16G.
Cảm ơn mọi người đã đọc và trả lời giúp tôi.

kitafung

Ai đã dùng MyKeyLog và có kinh nghiệm cài đặt, sử dụng thì làm một video tutorial hoặc viết bài có hình ảnh cụ thể hướng dẫn cho mình với. Mình đang dùng bản Việt hóa ver1.1.9 mà không biết cách thiết lập sao cả, thấy lúc chạy, lúc không, chả biết đường nào mà lần. Nếu có thể cụ thể chi tiết thì xin vui lòng hướng dẫn luôn từng thiết lập trong MyKeyLog có tác dụng gì, cách sử dụng ra sao.
Mình đang dùng Nokia X6-00 16G.
Cảm ơn mọi người đã đọc và trả lời giúp tôi.

Bạn vào tùy chỉnh và chỉnh như hình 1 tiếng việt ở bài 1. Các tab theo thứ tự 1 - 11
Lưu ý:

- Cách khóa bạn chỉnh lại thành 2 lần nút đỏ.
- Cách mở chỉnh lại thành nút trắng.
(Có thể chọn nút bạn thích ko cần phải như trên.)

Bạn muốn di chuyển ngày và giờ bạn vào: Tùy chọn/ cài đặt / trượt
tiếp theo lại chọn: tùy chọn/ thiết lập mở khóa
Bạn dùng tay rê thời gian, ngày tháng và dòng text theo ý mình rồi chọt vào vùng bất kỳ chọn lưu văn bản

Tiếp theo kéo rê thanh trượng ở điểm đầu tiên rồi chọn lưu điểm trượt đầu (xong sẻ có cái ô vuông đỏ)
tương tự ta kéo đến cuối thanh trượt rồi chọn lưu điểm trượt cuối (cái ô vuông đỏ to hơn)

xong xuôi thì ấn quay lại và ấn XONG. Rồi ấn 2 nút đỏ để khóa máy và ấn nút trắng để hiện ra giao diện mở khóa xem có bị lệch ko. Nếu lệch thì vào lại tab trược điều chỉnh lại cho vừa ý là được.

shido_katori

Active Member
cái này mình đang dùng,xài đã đã mà dễ dùng nữa....nó bị lỗi 1 ít đó,đôi lúc tự văng chương trình,nếu như nó hiện chậm,mình mở khoá = giao diện của dt thì nó văng chương trình ra lun....rồi thĩnh thoảng cũng mở khoá rồi nó tự khoá lại,cứ vậy.....nhìu lúc kô biết sao vào dt đc nữa O_O bấm bừa mấy lần thì mới vào dc
em đồng ý rắng cái bản 1.19 này hay bị văng ! hix hix

ndhung1945

sao mình cài vào. sau đó nhét vào túi.lúc ngồi thì ko sao đi bộ là đi 1 bước là mở khóa đi bước nữa là tự khóa :D

kitafung

sao mình cài vào. sau đó nhét vào túi.lúc ngồi thì ko sao đi bộ là đi 1 bước là mở khóa đi bước nữa là tự khóa :D

Tắt vổ để mở khóa đi bạn.. Nói chung tắt hết chỉ bật cái "trượt" thôi.

prosoldgold

tại sao mhdùng cái này chả thấy tiếng chuôngtút tút đó nhi?ko biết tại sao, mh đã cài đặt âm thanh là on rồi mà...

Ntv_79

Bật on, xong kiểm tra lại đường dẫn các file âm thanh ở dưới đã đúng chưa? Hoặc bạn có thể chọn âm thanh bất kỳ mà!

VietDaBest

Bạn vào tùy chỉnh và chỉnh như hình 1 tiếng việt ở bài 1. Các tab theo thứ tự 1 - 11
Lưu ý:

- Cách khóa bạn chỉnh lại thành 2 lần nút đỏ.
- Cách mở chỉnh lại thành nút trắng.
(Có thể chọn nút bạn thích ko cần phải như trên.)

Bạn muốn di chuyển ngày và giờ bạn vào: Tùy chọn/ cài đặt / trượt
tiếp theo lại chọn: tùy chọn/ thiết lập mở khóa
Bạn dùng tay rê thời gian, ngày tháng và dòng text theo ý mình rồi chọt vào vùng bất kỳ chọn lưu văn bản

Tiếp theo kéo rê thanh trượng ở điểm đầu tiên rồi chọn lưu điểm trượt đầu (xong sẻ có cái ô vuông đỏ)
tương tự ta kéo đến cuối thanh trượt rồi chọn lưu điểm trượt cuối (cái ô vuông đỏ to hơn)

xong xuôi thì ấn quay lại và ấn XONG. Rồi ấn 2 nút đỏ để khóa máy và ấn nút trắng để hiện ra giao diện mở khóa xem có bị lệch ko. Nếu lệch thì vào lại tab trược điều chỉnh lại cho vừa ý là được.
em làm theo hướng dẫn của anh rồi mà vẫn ko đc.hix.chả hiểu con i8910 hd của em bị sao ý:-<

caybang13

cho mình hỏi làm thế nào để sử dụng các phần mềm vậy? mình down vè mà chả biết làm tn :(

nguyendinhau

Mykeylock 12.50 full tự tay Việt hóa

Chỉ biết dùng của người ta mãi nên nay tôi đã cố gắng Việt hóa bản 12.50 này chia sẽ cho mọi người. Mong được sự ủng hộ!
Không cần giới thiệu nhiều đây là bản mykeylock 12.50 tui việt hóa rất rõ các bạn chỉ cần cài lên và tự biết thui.
Địa chỉ tải: http://www.mediafire.com/?fj5p91z1cwmkfk3
và đây là bản khác nữa cũng đã được việt hóa
http://www.mediafire.com/download.php?y571xuze5j31cma
Và đây là bản tiếng anh
http://www.mediafire.com/?5eo4fvbawsqfx7b
=D>=D>=D>=D>=D>=D>

saccerwin

Chỉ biết dùng của người ta mãi nên nay tôi đã cố gắng Việt hóa bản 12.50 này chia sẽ cho mọi người. Mong được sự ủng hộ!
Không cần giới thiệu nhiều đây là bản mykeylock 12.50 tui việt hóa rất rõ các bạn chỉ cần cài lên và tự biết thui.
=D>=D>=D>=D>=D>=D>
rất cảm ơn cậu nhưng cậu không nên để ở topic này không hợp lý tí nào....bạn nên úp thêm ảnh vào bài viết đi....
nhờ MOD move bài viết này sang topic việt hóa lun đi...