• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v1.20(1.19.Beta3) - PM Khóa/Mở khóa đa giao diện

kienvp

Mykeylock v1.20 Beta3(19.3) SymbianOS9.5 Unsigned

[video=youtube;jdFd8vg5Vjw]http://www.youtube.com/watch?v=jdFd8vg5Vjw&feature=player_embedded[/video]

Mykeylock Là phần mềm mở khóa hay dựa trên cảm biến API ,tốc độ mở khóa nhanh hơn các bản trước
Một pm dùng để tự gán khóa. mở khoá bằng nút xanh hoặc đỏ , bằng cách xoay , lắc vv.. thay vì bạn dùng nút gạt bên hông. Hoặc chỉ cần xoay đt để mở- khóa phím .
Bạn có thể tắt , mở âm thanh kèm theo khi khóa- mở phím (có thể thay thế bằng bài hát mình yêu thích)
bản cập nhật mới với nhiều tính năng , sửa một số lỗi của phiên bản cũ .
đây là phần mềm nổi tiếng của Trung Quốc do tác giả yuelongr viết được đăng trên 1 số bài báo tiếng trung
pm với nhiều tính năng ,khóa phím, bảo mật..v.v cho đt mời các bạn khám phá thêm .

Chức năng của PM này không khác so với SlideUnlock nhưng ưu điểm của nó là ít tốn Ram hơn và cái hay hơn cả là miễn phí >
.

Bác nào chưa xin được mã đăng ký của SlideUnlock thì dùng thằng này .

tác giả cho biết là nhiều PM mở khóa đa giao diện phát triển quá
đặc biệt là SlideUnlock ,cảm thấy mình bị tụt hậu nên cho ra phiên bản này .
nó là món quà giáng sinh tác giả gửi đến tất cả các bạn .

phiên bản này có gì đặc biệt mình không giới thiệu ,các bạn hãy tự khám phá lấy mới thú vị .

Phiên bản việt hóa các bạn tải tại :Đây

Mã:
[URL]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=185935&d=1293335027[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

toanuyenminh

Mykeylock v1.20 Beta3(19.3) SymbianOS9.5 Unsigned

[video=youtube;jdFd8vg5Vjw]http://www.youtube.com/watch?v=jdFd8vg5Vjw&feature=player_embedded[/video]

Mykeylock Là phần mềm mở khóa hay dựa trên cảm biến API ,tốc độ mở khóa nhanh hơn các bản trước
Một pm dùng để tự gán khóa. mở khoá bằng nút xanh hoặc đỏ , bằng cách xoay , lắc vv.. thay vì bạn dùng nút gạt bên hông. Hoặc chỉ cần xoay đt để mở- khóa phím .
Bạn có thể tắt , mở âm thanh kèm theo khi khóa- mở phím (có thể thay thế bằng bài hát mình yêu thích)
bản cập nhật mới với nhiều tính năng , sửa một số lỗi của phiên bản cũ .
đây là phần mềm nổi tiếng của Trung Quốc do tác giả yuelongr viết được đăng trên 1 số bài báo tiếng trung
pm với nhiều tính năng ,khóa phím, bảo mật..v.v cho đt mời các bạn khám phá thêm .

Chức năng của PM này không khác so với SlideUnlock nhưng ưu điểm của nó là ít tốn Ram hơn và cái hay hơn cả là miễn phí >
.

Bác nào chưa xin được mã đăng ký của SlideUnlock thì dùng thằng này .

tác giả cho biết là nhiều PM mở khóa đa giao diện phát triển quá
đặc biệt là SlideUnlock ,cảm thấy mình bị tụt hậu nên cho ra phiên bản này .
nó là món quà giáng sinh tác giả gửi đến tất cả các bạn .

phiên bản này có gì đặc biệt mình không giới thiệu ,các bạn hãy tự khám phá lấy mới thú vị .

Phiên bản việt hóa các bạn tải tại :Đây

Mã:
[URL]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=185935&d=1293335027[/URL]

Bác xem lại dùm mình nhé bản full chưa vậy, không cài được bị báo lỗi, mình đem ra sign cũng không được luôn.

kienvp

cũng như không bạn nên ghi rõ máy đã hack chứ, đâu phải trên này anh em ai cũng hack máy hết đâu, mất thời gian down về cài và sign.

bạn để ý nhé .pm nào ghi là Unsigned thì phải hack .pm nào ghi Signed thì cứ thế cài .mình có ghi rõ ràng nhé .
ko phải pm nào sign cũng cài được đâu .

toanuyenminh

bạn để ý nhé .pm nào ghi là Unsigned thì phải hack .pm nào ghi Signed thì cứ thế cài .mình có ghi rõ ràng nhé .
ko phải pm nào sign cũng cài được đâu .

Ý mình nói những phần mềm Unsigned trước đây mình chỉ cần Sign là cài được nhưng sao cái này mình sign thì vẫn cài không được thắc mắc là ở chổ đó. Thanks