• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone 2.20 Full - Chạy giao diện iPhone

ovc

bạn ơi mình cài xong rùi muốn đăng ký mấy cái Myself1 Myself2 bằng các PM trên máy thì phải làm sao vậy bạn?
sao mình kiếm ko thấy được các file exe như PM có sẵn để thay vô hic hic

mrnguyentla

bạn dùng phiên bảo nào, nếu phiên bản 2.20 thì vào my setting mà cài các ứng dụng cần thêm vào, còn 2.10 thì lật sang trang 4 rùi add vào.

ovc

ok, được rùi, lúc đầu mình dùng là bản 2.1 ko biết tên PM để add , up lên 2.2 nó tự tìm PM luôn tha hồ add

anh7donco

Cho mình hỏi cái file iPhone Dark 5th by Dsma chỉ cần cài vô là nó tự chạy hay mình có cần active nó không vậy?

ngoanrazor

Well-Known Member
Cho mình hỏi cái file iPhone Dark 5th by Dsma chỉ cần cài vô là nó tự chạy hay mình có cần active nó không vậy?

Posted via Mobile Device
cái này là theme mà bn.dô chỉnh theme lại thì icon jốg iphone

ljz282

Hiz. Hóa ra cái soft này chỉ để trang trí. Gdesk tốt hơn nhiều. Với lại cái này chạy cả flash nữa, ngốn pin kinh lắm, tốn ram nữa =.=!

trungviettelbkn

sao tui làm mãi mà không được bản full nhi? No bao trial avrer time nghia la thế nào? Phải RS lại máy thì mới cài được hay sao?

l0wt3ch

minh dow về cài nó cứ báo tập tin k đc hỗ trợ là sao minh formart *#7370# rồi mà vận k đc ai biết chỉ giùm cái (hack rồi)

powerfulloveh

đây có thể là giải pháp cho những bạn active hoài ko được ...
1.- Install Myphone v2.10, open and close the app.
2. Install MyPhone v2.20(appears the register screen) try trial mode and close.
3. Using x-plore, copy the file 4CD11BFC07C2B3FDA63D7EFF9DE2AE15 (the unknown format file that comes inside the zip) to folder
C:\Private\101fd693\EB62125B59B4D4502AAD417849F472 51
(maybe you have in C:\Private\101fd693\ another numeration but change the file 4CD11BFC07C2B3FDA63D7EFF9DE2AE15)
(if asks overwrite, do it)
4. Open MyPhone, and it’s FULL!!

link download http://www.mobileppl.com/wp-content/uploads/2009/09/MyPhone2.20.rar

link tham khảo ở trang này các bạn vào coi cho chuẩn
http://www.mobileppl.com/2009/09/14/my-phone-2-20-nokia-5800-and-n97/

nhoc_pinpon

anh ơi em xài 5530XM cài bản 2.10 thì dc rùi cài bản 2.20 lên rùi vào active nó nó cứ báo là active fivelic ji` đó rùi nó bảo back ra lại ko ah`. anh giúp em với. máy em đã hack rùi .

nghengoc85

MyPhone V2.20 - Iphone interface for S60v5
(Nokia N97,5800XM,5530XM & SamSung i8910HD)

Một phần mềm được cài đặt lên S60v5 (N97,5800XM,5530XM & SS i8910HD) có tên là MyPhone sẽ biến giao diện chiếc di động này thành iPhone với các icon đồ họa và kéo trượt để mở trang.

Dưới đây là giao diện màn hình S60v5 khi sử dụng phần mềm MyPhone 2.20

Hướng dẫn cài đặt:
1. Cài bản 2.10 full trước. Mở PM MyPhone lên cho chạy lần đầu tiên. Bạn nên vào My Setting rồi tùy chỉnh 1 ít thông số. Sau đó, thoát ra ngoài.
2. Cài tiếp 2.20 vào. Mở PM Myphone lên thế là bạn đã có bản full cho Myphone 2.20 mới nhất hiện nay.

*Theo như một số bạn thì bản 2.10 thích hợp cho các phiên bản fw 20,21 còn nếu muốn cài full phiên bản 2.20 các bạn nên update lên fw30 tại đây.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=62399

Bạn có thể kết hợp với theme "iPhone Dark 5th by Dsma" để iphone hóa toàn bộ icon cho S60v5 nhé!

Bro cho hỏi thêm chút. làm thế nào để có thể cài full như Bro nói. em chỉ cài được bản trail sau đó không hiển thị đầy đủ như hình bro up lên minh họa. không thể nào tìm thấy My setting như của hình bro up.
phần mềm rất hay. thanks Bro up cho anh em cùng thưởng thức!

cau3dtn

NẾU MUỐN CÀI 2.10 THÔI KO CÀI 2.20 THÌ LÀM THẾ NÀO ? CHỈ CẦN CHỈNH THÔNG SỐ RỒI THOÁT RA LA ĐC AH

ngoanrazor

Well-Known Member
NẾU MUỐN CÀI 2.10 THÔI KO CÀI 2.20 THÌ LÀM THẾ NÀO ? CHỈ CẦN CHỈNH THÔNG SỐ RỒI THOÁT RA LA ĐC AH
Posted via Mobile Device
nến bn mún kài 2.1 thì cài vào và xài,chứ đâu có chỉnh j đâu bn

anhchet

bac nao co ban day du cho minh voi
thank you

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

giup minh linh tai di

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

bac nao co ban day du cho minh voi
thank you

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

giup minh linh tai di

Lần sau chịu khó search nhé bạn!

Bản 2.52 đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?98712-Myphone-v2.52-Full-G%E1%BB%93m-4-giao-di%E1%BB%87n-M1-UI-iConsole-UI.-IXP-UI-WIN7-UI

iPhone 4 đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?106811-Myphone-4-s60v5-Full-by-Rayanmobile-Giao-di%E1%BB%87n-IP4-cho-d%E1%BA%BF

Cả 2 bản đó đều full, và phần chính của nó là iphone nhé!!!

Chỉnh sửa cuối:

anhchet

minh da cai duoc phien ban 2.10 con cai 2.20 thi o dau nhi may ban

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

giup minh kiem ban 2.20 voi
thank ban nhieu lam
phai nho nhung ban gioi thoi

minh tom mai moi duoc cai ban 2.10 thoi con kiem mai ma khong ra cai ban 2.20

ai giup minh voi

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

minh da cai duoc phien ban 2.10 con cai 2.20 thi o dau nhi may ban

giup minh kiem ban 2.20 voi
thank ban nhieu lam
phai nho nhung ban gioi thoi

minh tom mai moi duoc cai ban 2.10 thoi con kiem mai ma khong ra cai ban 2.20

ai giup minh voi

Sao lại cứ thích 2.20 nhỉ? 2.52 và iPhone 4 là 2 phiên bản cao cập nhật của 2.20, thêm nhiều tính năng và full luôn rồi đó thôi!

anhchet

vi cai ban cua cau khong cai uoc
bi loi j roi

cau xem lai coi du sao cung cam on nhieu cau gioi that biet lam may cai nay

xem xet lai dum nha. to cung thich cai phien ban moi nhung cai khong duoc hihi