• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Desk v2.5.06.08 Build 227 - Giao diện tuyệt vời cho dế [ 06/04/2011 ]

kienvp

N-Desk v2.5.06.08 Build 227 VI bởi Kienvp@SymPViet

PM quản lý ứng dụng giao diện IP quen thuộc .
đây là pm quản lý ứng dụng giao diện IP tốt nhất cho điện thoại Nokia S60 của bạn.
PM là lựa chọn tốt nhất để làm cho điện thoại S60 của bạn tốt hơn so với iphone! Bằng cách cài đặt N-Desk,

bạn có thể:

1. Trượt màn hình nhanh chóng và thuận lợi!
2. Thay đổi vị trí biểu tượng ứng dụng của bạn một cách dễ dàng!
3. Chọn bố trí biểu tượng khác nhau! Hỗ trợ 5 hàng X 3 cột, 5 X 4, 6 X 3 và 6 X 4.
4. Bạn có thể không nhìn thấy chức năng này trong bất kỳ máy tính để bàn mềm S60 khác!
5. Chọn bất kỳ màu nào bạn muốn! N-Desk có thể thay đổi tất cả những hình ảnh với màu sắc bạn chọn!
6. tiêu thụ bộ nhớ chỉ có 150KB!

Có gì mới :

N Desktop v2.5 miễn phí phiên bản mới nhất cập nhật:
1. Thêm các slide để mở khóa, bạn có thể sử dụng phím màu đỏ để mở khóa và mở khóa từ cảm ứng
2. Thay thế các chức năng của skin
3. Sao lưu
4. Giao diện tối ưu hóa
5.Thêm chức năng khóa và mở khóa bằng cảm biến .
6.Sao lưu và phục hồi cài đặt .
còn gì nữa thì các bác tự khám phá thêm nhé .

P/S:Đây là phiên bản N-Desk mới nhất, mình việt hóa theo yêu cầu của một số bạn .
Bản này full các bạn có thể dùng song song với bản thương mại .

Mã:
[B][URL="http://www.pdaviet.net/showthread.php?119443-vHome-amp-N-Desk-Skin-Collected-by-Kienvp-C%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-li%C3%AAn-t%E1%BB%A5c"]Skin cho PM này các bạn tải tại đây[/URL][/B]

Chỉnh sửa cuối:

quyvuong888

kiên ơi cho hỏi mún coppy skin thì cop vào đâu. bản build 193 là cop vào E/data/N_desk skin
bản này chả být vào đâu

kienvp

Mình chỉnh màu chử khác. khi khởi động hay thoát ứng dụng vào lại thì nó mặc định màu chử là đen ko a.

cứ khởi động là nó lại trở về màu chữ như vậy .bạn nên sao lưu lại .còn nếu dùng màu chữ theo giao diện thì ko vậy .đó ko phải là lỗi màu chữ .

elkun2610

cứ khởi động là nó lại trở về màu chữ như vậy .bạn nên sao lưu lại .còn nếu dùng màu chữ theo giao diện thì ko vậy .đó ko phải là lỗi màu chữ .

Sao Lưu kại ở chổ nào bác?
Dùng màu chử theo giao diện là sao?

hoaikent_gl

Phần mềm này hay nhưng bị 1 lỗi , nếu dùng chương trình này sẽ mất chức năng khóa tin nhắn , mình đã kiểm tra rồi . Bình thường ví dụ muốn mở tin nhắn thì phải nhập mật mã , còn nếu dùng software này thì vô thẳng mà ko cần dùng mật mã .

kienvp

Phần mềm này hay nhưng bị 1 lỗi , nếu dùng chương trình này sẽ mất chức năng khóa tin nhắn , mình đã kiểm tra rồi . Bình thường ví dụ muốn mở tin nhắn thì phải nhập mật mã , còn nếu dùng software này thì vô thẳng mà ko cần dùng mật mã .

mình dùng pm khóa tin nhắn .xài N-Desk khi mở tin nhắn vẫn phải nhập mk như thường .

Dragon459

Manager
bác kiên có thể chỉ em cách tách riêng phần mở khóa trong ndesk thành 1 phần mềm mở khóa được k???

J_Tuan

việc này em cũng nhờ bác ngoan 2,3 tuần trước rồi. Tại thấy cái N-Desk có phần khóa máy tuyệt quá (nhất là khả năng cảm biến của nó ^^), nhưng theo bác ngoan thì ko thể vì "kái ndesk này tách ko đc bn ah vì nó nằm chung 1 file .exe" :). Nói chung vẫn thích cái N-Desk này về mọi mặt, chỉ hơi tức là ko cho di chuyển thư mục vào thư mục thôi (chuyển icon vào thư mục thì vô tư) :X