• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Desk v2.5.06.08 Build 227 - Giao diện tuyệt vời cho dế [ 06/04/2011 ]

Dragon459

Manager
việc này em cũng nhờ bác ngoan 2,3 tuần trước rồi. Tại thấy cái N-Desk có phần khóa máy tuyệt quá (nhất là khả năng cảm biến của nó ^^), nhưng theo bác ngoan thì ko thể vì "kái ndesk này tách ko đc bn ah vì nó nằm chung 1 file .exe" :). Nói chung vẫn thích cái N-Desk này về mọi mặt, chỉ hơi tức là ko cho di chuyển thư mục vào thư mục thôi (chuyển icon vào thư mục thì vô tư) :X
lúc vào thấy có bài viết của j_tuấn hỏi rồi thấy có vẻ k được nên k hỏi nữa.

longkeutn

Hix, em cài cái này vào rùi giờ không xóa được. Dùng UninstallKing, SafeMgr để xóa thì toàn treo máy luôn thôi. :(
Các bác có cách nào xóa được giúp em với. Thanks

kienvp

Hix, em cài cái này vào rùi giờ không xóa được. Dùng UninstallKing, SafeMgr để xóa thì toàn treo máy luôn thôi. :(

xóa bt nhé .bạn đã thoát ứng dụng chưa ?

binladen1206

Active Member

Vào quản lý ứng dụng tìm nó mà xóa bạn à................=D>

longkeutn

Vào quản lý ứng dụng tìm nó mà xóa bạn à................=D>

không được bác ơi, nó toàn báo lỗi Uninstall Failed thui. hjx. em dùng X-Plorer tìm để xóa mà chả bjt xóa cái nào cả.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

xóa bt nhé .bạn đã thoát ứng dụng chưa ?
Em chọn exit rùi, không thấy nó chạy nền nữa rùi mà vẫn không xóa được. Em đang dùng bản CFW C6 cho 5230, hok lẽ lại phải flash lại nữa. Hiz. Mới mua máy được 2 hôm mà flash cả chục lần rùi.

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

không được bác ơi, nó toàn báo lỗi Uninstall Failed thui. hjx. em dùng X-Plorer tìm để xóa mà chả bjt xóa cái nào cả.
thế này nhé,bạn dùng siseditor mình đính kèm cho bạn ở dưới đó :D cài vào,rồi dùng nó để bung tập tin cài N-desk ra,sau khi bung ra rồi thì dùng X-plore xem nó có những file gì,ở đâu,rồi cứ theo đường dẫn đó mà xóa hết đi thôi,bạn thử xem có ok ko nhé 8-|
View attachment 344409

longkeutn

thế này nhé,bạn dùng siseditor mình đính kèm cho bạn ở dưới đó :D cài vào,rồi dùng nó để bung tập tin cài N-desk ra,sau khi bung ra rồi thì dùng X-plore xem nó có những file gì,ở đâu,rồi cứ theo đường dẫn đó mà xóa hết đi thôi,bạn thử xem có ok ko nhé 8-|
View attachment 344409
Em làm được rùi, xóa hết đi là được :d. Thanks bác. :)

huyhieu901

cho mình hỏi cái này đổi giao diện thế nào vậy.mà mình xài bản này âm mở khá nó nhỏ quá, âm nhỏ co phỉ do máy ko? mình xài nokia 5233

kienvp

cho mình hỏi cái này đổi giao diện thế nào vậy.mà mình xài bản này âm mở khá nó nhỏ quá, âm nhỏ co phỉ do máy ko? mình xài nokia 5233

PM việt hóa bạn nên tự tìm hiểu đi .nếu âm nhỏ quá bạn có thể thay thế bằng âm khác to hơn .chọn trong phần cài đặt đó .

huyhieu901

PM việt hóa bạn nên tự tìm hiểu đi .nếu âm nhỏ quá bạn có thể thay thế bằng âm khác to hơn .chọn trong phần cài đặt đó .
mình kiếm mãi mà kô thấy chỗ tăng âm lượng mà thay bài khác cũng kô to lên được ,dù sao cũng cảm ơn bạn thank