• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-GAGE cho 5800

tienlp

Do ko có máy để test nên bà con thử test hộ em nha :D

http://www.youtube.com/watch?v=_jR1szh4SSs

DOWNLOAD (UNSIGNED)
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?rymil2emnng

k7rapper

trò Bounce trên 5800 có sẵn mà
đã test trên 5800 v10.0.010 , không chạy được 8-|

tranthaicantho

Mình có 1 số Game cho dòng N81,82 không biết cài vào 5800 đc ko nhỉ,để mình test cái rồi up lên cho a e

kuku001

5800 không chơi được game N-gage 2.0 đâu,đừng thử vô ích.Cài lung tung hỏng hệ thống máy thì toi.

bang3lang

Anh em yên tâm , cứ chờ rồi sẽ có N-Gate trên 5800 thôi . Máy mới ra , còn phải để mấy bác hacker làm việc chứ >:)

duongminhhien

Mod đâu rùi........topic này spam wa........cái này có sẵn trên máy mà đi cài là sao ? dở hơi...... =))

thedat007

Mình có 1 số Game cho dòng N81,82 không biết cài vào 5800 đc ko nhỉ,để mình test cái rồi up lên cho a e

Có thể được nhưng theo mình thì sẽ không hỗ trợ cảm ứng đối với game đó và mình sẽ không điều khiển game được (mình đã thử phần mềm x-plore dành cho n82 cài cho 5800 cài đặt vẫn ok, nhưng khi sử dụng thì không có nút để điều khiển):)

Inuyasha1987

Hơ có box game N-gage của mod panrai lập rồi mà, mà ở bên box đó thảo luận kĩ hơn và đã đc nhiều người test thử, bản 1.541 (hay 1.547 gì đó ko nhớ chính xác) dùng đc cho 5800, bản đó dùng đc cho 5800 còn các bản khác test qua đều ko chạy đc, đây là bản mới có ver cao hơn hay là lấy bên box S60v3 post sang đây ? (vì hình như chủ topic ko có máy để test). Nếu là bản mới thì test thử còn nếu là bản cũ thì ko chạy đc đâu. Bản chạy đc 1.541 đó cũng rất hạn chế chỉ chơi đc vài game như đua xe, fifa, sim-pet thôi, mấy trò hay nhất lại ko chơi đc :(

ultralov3

mình sign rồi nhưng sao cài nó báo lỗi.ai biết xin chỉ mình với.thanks.