• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes v1.20.1459 By DeltaFoX

kodut

đã Test trên E71..thậm chì cài xog còn ko ra icon ngage..chán ghê

kevin_fire

khong được bạn à. ai có Patch làm mất chữ trial cho N81 Fw 21.0.10 cho mình xin. tại chơi full mà không biết điểm mình đến đâu thì chán wa'...mà FW này làm gì xóa được bản N-gage đâu bạn...

azkaban3000

Có vẻ bản này vẫn như trước, kô tương thích với FP2 lắm, mọi người thông cảm :D Nếu FP1 thì cứ cài vô tư :D

Apox

mình cài bản này cho N73 không open đc chán. dùng lại bản v1.10.1345 thì chạy vẩn ngon lành, ko tài nào open đc bản này, chán thật :((

kien

Mình đã cài được Ngage cho E71 Fw 200 rồi. Cám ơn bạn nha, chạy cực kì ngon lành

azkaban3000

Chạy được thì ấn thank cho mình đi :p, bạn nào chạy được thì report cho ae còn biết để down nhé :D

huubinh1987

Bạn ơi cho mình hỏi cái này cài được cho 5700 XM ko ? của mình đang chạy cái bản 1.01(1281) các game cũ thì chạy đc và đều full nhưng game mới của 2009 thì cài xong click vào nó chả động đậy gì cả. Bạn biết thì chia sẻ với mình nhé ;)

Ditimdivang

Mình đang sử dụng N81-2G v21.0.010 nhưng sao mình làm theo hướng dẫn thì đến phần prepaid chương trình báo lỗi update error. Mình không thể nào update được. Bạn nào gặp trường hợp giống mình và đã khắc phục được xin hướng dẫn dùm mình.

Hoden

Super V.I.P
n81 v200.56 cài bảnngage mới không dược.báo lỗi cập nhật.bản cũ trên máy không mở được.cài bản 1461 bào lổi cập nhật hoài máy đã hack bang dakariuos

rightboll

cài bản này làm sao chơi được chế độ landscape hả bạn. Lúc trước con N82 của mình chơi được. giờ cài bản này chơi không được luôn.

Hoden

Super V.I.P
cài bản này làm sao chơi được chế độ landscape hả bạn. Lúc trước con N82 của mình chơi được. giờ cài bản này chơi không được luôn.

phải chép Copy file 20001079.txt vào c:\private\10202be9\ (file dính kèm)
mà máy này có hỗ trợ ngage nằm ngang mà .nếu vậy chép thử cái này vào xem

rightboll

lúc trước mình cũng làm như vậy thì chơi được. Nhưng khi xóa bản cũ cài bản mới, rồi cũng làm như vậy lại chơi ko được. Bạn có thể cho mình thư mục 10202be9 của bạn đi. Cảm ơn trước nha.

azkaban3000

N82 mặc định không hỗ trợ N-gage landscape mode nhé, chỉ có máy nào có cơ chế trượt 2 chiều như N95, N81... mới hỗ trợ thôi, cho nên cách chép 20001079.txt chỉ là tự chế. :D Cách cài đặt với N81 mình đã update, mọi người check lại, được hay không thì cũng report để mọi người cùng tìm cách khắc phục nhé :) được nhớ thank cho mình :"> :p

rightboll

N82 mặc định không hỗ trợ N-gage landscape mode nhé, chỉ có máy nào có cơ chế trượt 2 chiều như N95, N81... mới hỗ trợ thôi, cho nên cách chép 20001079.txt chỉ là tự chế. :D Cách cài đặt với N81 mình đã update, mọi người check lại, được hay không thì cũng report để mọi người cùng tìm cách khắc phục nhé :) được nhớ thank cho mình :"> :p

mình biết N82 không hỗ trợ landscape nên đã dùng 20001079.txt với bản cũ chỉ một phát là xong. mình cài bản mới cũng làm như vậy nhưng không được. rồi mình khôi phục cài đặc gốc luôn, làm lại từ đầu nhưng cũng không được. Bạn giúp mình với. bạn update cách cài đặt với N81 ở đâu???

Palkia171993

sao cài phiên bản n-gage mới cho 5320 của mình lúc vào cài một số game như asphalt 3, legend one ... nó cứ báo unable to install (error -1) là sao vậy

Chỉnh sửa cuối:

rightboll

Mình update ngày ở bài #1 đấy bạn ạ :D

Mình cài N-gage trên thẻ nhớ. Rồi lỡ khôi phục cài đặc gốc mất luôn cái icon màu vàng trên n82 giờ mình không thể cài được n-gage được. bạn giúp mình với. có nên cài lại Firmware không?

langthang0910

Mấy lần định update em nó (ver 1.10.1345) lên đời nhưng thôi vì em nó chạy rất ổn, không thấy lỗi gì :O