• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes v1.20.1459 By DeltaFoX

rightboll

cái icon n-gage màu vàng của mình mất rồi. giờ không cài được n-gage
giúp mình với.

Palkia171993

có ai giúp mình với hồi cài phiên bản 1.1 thì cài đc game asphalt 3 hok cài đc game worm bây giờ cài phiên bản mới 1.2 thì lại chơi đc worm còn asphalt thì báo lỗi unable to install (error -1) có lúc nó hiện là (error -20)

azkaban3000

Mình cài N-gage trên thẻ nhớ. Rồi lỡ khôi phục cài đặc gốc mất luôn cái icon màu vàng trên n82 giờ mình không thể cài được n-gage được. bạn giúp mình với. có nên cài lại Firmware không?

cái icon n-gage màu vàng của mình mất rồi. giờ không cài được n-gage
giúp mình với.

Bạn 4mat lại thẻ nhớ, sau đó cài như hướng dẫn cùa mình xem, kô ảnh hưởng gì đâu :)

có ai giúp mình với hồi cài phiên bản 1.1 thì cài đc game asphalt 3 hok cài đc game worm bây giờ cài phiên bản mới 1.2 thì lại chơi đc worm còn asphalt thì báo lỗi unable to install (error -1) có lúc nó hiện là (error -20)

Bạn dùng máy gì? Thử restart máy lại xem, thỉnh thoảng mình cũng bị, restart máy là lại bình thường ngay :D

Palkia171993

mình dùng máy nokia 5320 XM đó restart mấy lần rồi mà cũng vậy à cài bao nhiêu lần 2 game đó đều báo lỗi chưa thử hết mấy game còn lại nhưng một số game như system rush hay fifa 2009 thì chạy đc, riêng game fifa 2009 chỉ chơi đc một mục friendly còn các thể loại khác thì bị lock hết nó đòi activate

azkaban3000

Bạn đã hack máy chưa /:) 5320 cài 1.20.1459 theo cách đâu tiên nhé :D lỗi này quả thật chưa thấy bao giờ

Ditimdivang

Xin hướng dẫn cho mình cách update cho N81-2G v21.0.010 với. Mình update mà nó cứ báo lỗi update error hoài. Không biết cách nào đễ khắc phục. Bạn nào biết hướng dẫn dùm mình với.

luanmax2

N78 chơi N-gage Full được chưa.Ai chơi được rồi lên tiếng cho anh em học hỏi.

azkaban3000

Xin hướng dẫn cho mình cách update cho N81-2G v21.0.010 với. Mình update mà nó cứ báo lỗi update error hoài. Không biết cách nào đễ khắc phục. Bạn nào biết hướng dẫn dùm mình với.

Bạn vào app. mgr. xóa bản N-gage cài sẵn trong máy đã nhé, hoặc nếu đã cài 1.10.1345 thì xóa N-gage Fixes, sau đó cài bản 1.20.1461 theo hưỡng dẫn :D

saobang3886

N81-2G v21.0.010 Đâu xóa bản N-Gage mặc định được đâu bác ơi, em tìm mà không thấy. Thử cài đè mấy bản kia lên cũng không được, giờ thì không chơi được game nào luôn :( . Có bác nào cài được rồi chỉ cho em với

thanhtoan009

cho em hỏi 6120 cài rùi icon nó nằm chỗ nào zậy, tìm hết trong app, game cũng không thấy

banlc

Các bạn cho mình hỏi. Mình đã remove tất cả các plugin liên quan đến Ngage nhưng khi cài bản 1.2 này báo update error. Các bạn cho mình hỏi phải xóa folder hay file nào trong registry của máy nữa không. Cứu!

azkaban3000

Nhiều người dùng bình thường mà, bạn dùng máy nào ? Đã dùng đúng version chưa

banlc

Nhiều người dùng bình thường mà, bạn dùng máy nào ? Đã dùng đúng version chưa
Máy mình N73 Me. Mình chỉ muốn hỏi là sau khi đã gỡ hết bỏ rồi mà cài vào vẫn báo Update Error chứng tỏ khi remove chương trình đã không remove triệt để.

ljttle_chjcken

bản này không xoay màn hình đc cho N82,không có các máy khác test nữa nên không biết.ai xoay đc màn hình bản này cho N82 chỉ mình với :((

azkaban3000

Máy mình N73 Me. Mình chỉ muốn hỏi là sau khi đã gỡ hết bỏ rồi mà cài vào vẫn báo Update Error chứng tỏ khi remove chương trình đã không remove triệt để.
Bạn thử cài bản khác xem :)

bản này không xoay màn hình đc cho N82,không có các máy khác test nữa nên không biết.ai xoay đc màn hình bản này cho N82 chỉ mình với :((
Hình như là kô có đâu bạn ạ :)

thekhan67

mình dùng e75: bản mặc định và bản nâng cấp thì khi cài tất cả các game n-gage cr@ck của BinPDA cài đề hiện lỗi "file is corrupted". Ban đầu mình nghĩ là do lỗi download nhưng đã thử 3 lần mà vẫn dz. Ai biết chỉ mình với.

hhkkll

Mình cũng bị y chang. Cà bản 1.4 1557 bodyz all j đấy. Có đại ka nào biết khắc phục hay có bộ cài hok cho e xin.

cry1st

mình xài N81 2G(v20.0.056) bản n-gage 1318. bây giờ muốn úp lên 1461, nhưng ko muốn mất các game đã cài thì có cách nào không các bạn, hay là đành mất hết các save game cũ ?!

tronghuy1609

các bạn ơi, mình là lính mới về n gage, mình dùng E75 và vừa hack xong, mình đã xóa hết n-gage mặc định trong máy, bây giờ mình muốn cài n-gage full để chơi thì làm sao hả các bác??? mong các bác nhiệt tình giúp đỡ, thannks các bác.

mylove90

Banned
Minh thi chi cai dc 3, 4 game thoi. Con lai cung bi y nhu ban cu bao fle crroup. Co ai khac phuc loi do ko. Ma cai game tu ngage thi cai dc het. Minh xai n81 v21.