• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

kevin_fire

khong được bạn à. AI CÓ Patch làm mất chữ trial cho N81 Fw 21.0.10 cho mình xin. tại chơi full mà không biết điểm mình đến đâu thì chán wa'...

ht6868

Các bro oj cho e hoj? Taj sao e càj xong ngage ruj. Vào intall game báo loj "Unable to install game (error-1)" gjúp e voj!

nns1238

BBạn nào đã test thành công trên E 63 có thể hướng dẫn được ko? Tui làm trên E 63 thất bại hoàn toàn.

mylove12345

Các bro oj cho e hoj? Taj sao e càj xong ngage ruj. Vào intall game báo loj "Unable to install game (error-1)" gjúp e voj!

lỗi này là do bạn không tắt cái [open4all] trong ROMPatcher đấy . muốn chới được thì khi cài game vào N-GAGE xong bạn đừng chơi vội mà thoát ra tắt cái [open4all] đi sau đó vào chơi lại là ok :D

ngocquynh47

lỗi này là do bạn không tắt cái [open4all] trong ROMPatcher đấy . muốn chới được thì khi cài game vào N-GAGE xong bạn đừng chơi vội mà thoát ra tắt cái [open4all] đi sau đó vào chơi lại là ok :D

Hơ, bác này giải thích sai roài, nếu ko tắt open4all thì sao chơi đc, đây là mọi ng` đang nói tới cách cài cơ mà, còn chuyện open4all thì chắc chắn là fai tắt roài nhé

ngocquynh47

Cứ xài như thường thôi, bản này dành cho cả dòng hỗ trợ và ko hỗ trợ N-gage game, và nếu ko cài trc tiếp đc bản này thì b cứ remove nó đi và cài lại theo hướng dẫn ở bài #88 nhé

SevenCD

Giúp mình với. Mình cài bản này chơi nhiều game toàn bị lỗi Kern-exec 3.
Nhất là chơi câu cá, câu dc 1 con, chụp hình xong, nhấn keep để cất con cá vô nhưng nó báo lỗi trên rồi out lun. Câu dc 10 lần thì bị 8 lần lỗi. Các game khác cũng bị lỗi tượng tự.
Có ai bít cách xử lý kô, giúp với...
Posted via Mobile Device

ngocquynh47

Bác chơi máy j` thế, bác cài ít games thôi, t nhớ khi t cài khoảng 5 6 games N-gage thì cũng bị lỗi đó và sau đó là ko vào đc hẳn trò câu cá, mặc dù các trò khác vẫn chơi đc, bác đã kết trò nào thì chơi cho đã 1 trò đi đã nhé

azkaban3000

Cài nhiều hay ít đâu có ảnh hưởng gì đâu, mình cài tất cả mà chẳng sao, thỉnh thoảng hiện lỗi Kern-exec 3 restart máy là lại ok

nhockonvnn

em dùng 5320 v4.13 cài bản N-gage này vẫn ko chơi full đc Worms :(( >>> patch theo cả 2 cách vẫn thế...chỉ mất cái chữ train ở trong Home nhưng vào game vẫn hiện yêu cầu mua bản quyền
pro ơi có bản nào cho 5320 full hoàn toàn chưa?