• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

Auto

remove bản ngage cũ thì khi cài bản này có phải cài lại các game ko ạh? 8-|
Phải cài lại hết từ đầu và sẽ mất hết save game nếu k copy foder save bạn à!
Posted via Mobile Device

kanvicofbon

Híc, thử test cái xem sao. À,mà mọi người ơi,có ai cho mình biết tại sao mà dạo này,mình đăg nhập vào Ngage mà k đc, nó cứ báo lỗi mạng làm sao ý. Nhưg mà vào net vẫn bthườg. Hôk hỉu sao nữa...
Posted via Mobile Device

Auto

Híc, thử test cái xem sao. À,mà mọi người ơi,có ai cho mình biết tại sao mà dạo này,mình đăg nhập vào Ngage mà k đc, nó cứ báo lỗi mạng làm sao ý. Nhưg mà vào net vẫn bthườg. Hôk hỉu sao nữa...
Posted via Mobile Device
@ Reg dùm mình 1acc với bạn...
Posted via Mobile Device

nguyenpa

Super V.I.P
dùng cái này thì games CR cài vào vẫn báo trial :(

Chỉnh sửa cuối:

Auto

À bản này cho cài vào E các bạn à!
@ ai tốt bụng reg dùm 1acc ngage y :(
Posted via Mobile Device

nguyenpa

Super V.I.P
Bản này ok, cho cài trên thẻ, nhưng chưa bỏ chữ trial được :(

bạn có thể reg trên mobiles luôn mà :)

Auto

mình reg k đc mới xin mà!
Chứ hơi đâu post bài xin vầy, mình bík là chú mod đang bựx lắm nè ^^
Nếu đc giúp mình đi pr0
Posted via Mobile Device

truongthephuc

Bản này có full mà hình E63 vậy bạn. Cài nó như thế nào vậy? Mình chỉ chạy file .six thôi chứ gì

azkaban3000

Cop foder save là đc bạn à!
Mình thấy nó vào game nhanh hơn tí thì phải :)
mà icon xấu wắc hà ^^
Posted via Mobile Device

Folder save ở đâu hả bạn :-/

File patch&unpatch cũ kô được hả a? Nhưng vẫn chơi được game là tốt rồi :)) Dạo này bINPDA chả thấy hoạt động nên toàn cr@ck chán :( Nếu bản mới chả cải tiến thêm mấy thì cứ dùng bản cũ cũng có sao đâu nhỉ :p

boyvodanh

Mình đã cài bản này 2 hôm trước nhưng ko có Patch nên khi cài xong game báo trail hết.Cài Patch cũ thì ko vào được game nữa.cuối cùng fomat máy cài lại bản 1318 thì oke.Tóm lại là bạn nào chơi ổn định rồi thì đừng có cài vào chờ khi nào có patch 1459 thì hãy cài nếu ko sẽ bị báo lỗi ero-3>>>fomat ĐT

i_love_baby387

Mình đã cài bản này 2 hôm trước nhưng ko có Patch nên khi cài xong game báo trail hết.Cài Patch cũ thì ko vào được game nữa.cuối cùng fomat máy cài lại bản 1318 thì oke.Tóm lại là bạn nào chơi ổn định rồi thì đừng có cài vào chờ khi nào có patch 1459 thì hãy cài nếu ko sẽ bị báo lỗi ero-3>>>fomat ĐT

báo thôi , nhưng vẫn chơi full mà;)

kodut

ko hiểu sao em ko thể down dc ở cả 3 link trên đê Test trên E71 FW mới...MF sao ko down dc nhỉ..ai nhớ cách đổi proxy để down dc chỉ lại em cái,,,còn ko cho em link Rapid cũng oke

rgx120

mình ko thể install được,nó báo unable to install...là vậy sao các bác,chỉ giúp mình với nhen,mình cài trên e71,mình chưa bao giồ chơi được n-gage trên e71 cả,mong chỉ dẫn,cám ơn nhìu

ngocquynh47

Bản này có full mà hình E63 vậy bạn. Cài nó như thế nào vậy? Mình chỉ chạy file .six thôi chứ gì

Uh. bản này full màn hình cho E 63 nhưng chỉ chơi đc 1 số games thôi, vdu nhự mình cài Hooked on Creature và Midnight Pool thì ok nhưng cài Resident Evil thì ko dc.
Cách cài thì cũng đơn giản, sau khi bạn install file này thì bạn copy hết các file ***.ngage vào thư mục -n-gage thôi, sau đó thì tắt ROMPatcher đi nhé (quan trọng đó) tiếp đó thì khởi động lại di động thoai. Từ từ bật máy lên và thưởng nào ;)

ngocquynh47

ko hiểu sao em ko thể down dc ở cả 3 link trên đê Test trên E71 FW mới...MF sao ko down dc nhỉ..ai nhớ cách đổi proxy để down dc chỉ lại em cái,,,còn ko cho em link Rapid cũng oke

Bác down lúc 00h thì chả ko down dc ở mediafire là fai, hoặc dùng UltraSurf hoặc đợi đến bi h nè, down fe` fe`, đó là dễ đó bác, bác xem ở các chỗ khác toàn chơi rapidshare mà lại còn giới hạn ng` down, có xài đc đâub-)

ngocquynh47

mình ko thể install được,nó báo unable to install...là vậy sao các bác,chỉ giúp mình với nhen,mình cài trên e71,mình chưa bao giồ chơi được n-gage trên e71 cả,mong chỉ dẫn,cám ơn nhìu

Mình thì từng cài thành công N-gage game cho E71 roài nhưng là firmware ver 100 cơ, còn ver>200 thì ko cài đc, báo lỗi y hệt E 63( của mình>:)). còn lý do bạn chưa cài đc có lẽ tại bạn chưa signed thôi, bạn xem lại đi nhé

ngocquynh47

File patch&unpatch cũ kô được hả a? Nhưng vẫn chơi được game là tốt rồi :)) Dạo này bINPDA chả thấy hoạt động nên toàn cr@ck chán :( Nếu bản mới chả cải tiến thêm mấy thì cứ dùng bản cũ cũng có sao đâu nhỉ :p
Thì đúng là ko có j` khác với bản cũ nếu mọi ng` dùng máy hỗ trợ N-gage game or dùng E71 firm 100 nhưng với những ng` dùng E 63 như mình thì wa là tin mừng mà, h thì E 63 chơi tốt roài, chỉ còn nghiên cứu vụ bàn phím ko tương thích nữa thôi là ok