• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

kodut

Đã confirmed nhá..E71 ver 200 cài vào vẫn ko chơi dc..Vẫn bắt cài games vào main và .đều bị báo lỗi khi vào gamess chơi dù đã tắt hết Rompatcher...Đành đợi tiếp thôi

cless2010

ok men đã test N96 và kết quả vẫn thất vọng chắc phải đợi 1 đợt nũa we'

ngocquynh47

cài đc vào E71 V200 nhưng chỉ thấy nửa màn hình thôi . chán !

Thấy 1/2 màn hình thì dĩ nhiên roài nhưng đó chỉ là ở giao diện chính còn khi vào game thì full màn hình mà( tùy game). Nói chung là ai mún test thử xem máy mình có chơi ổn ko thì cũng fai lựa đúng game nhé, vdu như Hooked on Creature or Midnight Pool là nhưng games khá lành, cài ok cho nhiều máy, chứ nếu bác test bằng Resident Evil thì lỗi ngay, lúc đó lại đổ tội do bộ cài>:)

kanvicofbon

@ Reg dùm mình 1acc với bạn...
Posted via Mobile Device
pm cho mình acc và pass mà bạn muốn, mình reg cho. Pm vào nick YM! nhé: convict.alone nhưg mà mình k biết có log đc vào hay k đâu. Mấy tuần nay mình log k có đc.
Posted via Mobile Device

vivataba

mình cài bản này rồi chơi pacht cũ vào thì không vào đc game nữa ghe quá file pacht cũ nó khóa game luôn giờ phải cài lại để chữ trial :)

ngocquynh47

Thì đúng là thế, file patch của ver kia thôi mà, bác cứ chơi thử cái này trial mấy hôm đi, xem có bị hết hạn ko mới lo chứ;)

murderer90

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Cracked-huozu

.........

5320 có sục đc bản này k nhỉ ? Cho em hỏi là cái nài có cần hack phone đã rồi mới cài k ??? ( Hack = HelloOX 1.03 có đc k nhỉ 8-| ) và cái nài có đồng nghĩa là sẽ đc chơi full tất cả các game chứ :D hay vẫn phải Hello Crabide rồi là installserver lằng nhằng nài nọ ?:((

kodut

cài đc vào E71 V200 nhưng chỉ thấy nửa màn hình thôi . chán !

Có chắc là E71 ver 200 ko bồ..vào dc games nào thế..chỉ mình test cái..mình test = WOrms thì ko chơi dc.........

vivataba

Thì đúng là thế, file patch của ver kia thôi mà, bác cứ chơi thử cái này trial mấy hôm đi, xem có bị hết hạn ko mới lo chứ;)

chắc ko bị hết hạn đâu trial chỉ là không chơi ol đc thôi mà thôi thì cứ del N-gate cho nhẹ máy đợi có pacht ver này đã :)

cless2010

hix N96 cài bản này vào ko chơi dược9 xóa đi cài lại bản cũ nhưng chơi game cả ban trial cũng không dc ONE cứ dô là out ra (hack=hello ox)va dã tắt hết mấy tất cả mấy cái trong rompatcher rùi nhưng cũng bị như vậy

Auto

Từ đó giờ mọi người cài có cách nào làm mất chữ trial k nè?
Posted via Mobile Device

vuvantuan59

Mình tải từ ngage.com cài vào máy đi tong tất cả game ngage cài lại thì game được game không đen quá (tốt nhất ai dùng bản cũ ổn định thì yên vị không nên cài vào làm gì ).không biết bạn nào có giống mình không ? Chắc phải cài lại bản cũ !
Posted via Mobile Device

ngocquynh47

5320 có sục đc bản này k nhỉ ? Cho em hỏi là cái nài có cần hack phone đã rồi mới cài k ??? ( Hack = HelloOX 1.03 có đc k nhỉ 8-| ) và cái nài có đồng nghĩa là sẽ đc chơi full tất cả các game chứ :D hay vẫn phải Hello Crabide rồi là installserver lằng nhằng nài nọ ?:((

Đúng roài đó, bạn dùng máy j, hack bằng cái nào mà chả chơi dc nhưng nếu hack bằng HelloOX thì fai nhớ vào ROMPatcher tắt Open4All đi thôi là ok

ubeo

thử bản này xem sao.
vì bản cũ em chơi được mấy hôm là tất cả các game đều mờ hết, chỉ có thể delete chứ ko thể chơi tiếp.
chẳng hiểu sao lại thế !

caongan49

sao mình cài 2 game lLegend_One va Asphalt 3 thj nó báo lổi màn hình vẩn mờ mình thoát ra vô laị vẫn thế.júp mình

thangnmk52cc

bạn ngocquynh47 có thể hướng dẫn chi tiết cách cài trên E 63 đã hack dc không?
mình làm theo cài ngage sau do khởi động lại rồi vào n-gage cài game mà chơi toàn bị văng ra (micro pool) và (creature deep) j đó khong có thông báo lỗi j.
máy khôn cài roompatch vì vừa format.
thanks!!!!

ngocquynh47

bạn ngocquynh47 có thể hướng dẫn chi tiết cách cài trên E 63 đã hack dc không?
mình làm theo cài ngage sau do khởi động lại rồi vào n-gage cài game mà chơi toàn bị văng ra (micro pool) và (creature deep) j đó khong có thông báo lỗi j.
máy khôn cài roompatch vì vừa format.
thanks!!!!

ok, trc tiên như mọi phiên bản khác của N-gage game thì bạn fai hack máy đã, nếu ko hack thì nghỉ lun nhé, ko cài đc đâu. Nếu b dùng E 63 thì chỉ có cách hack duy nhất là bằng HelloOX thôi nhé. Sau khi hack xong thì b vào cài file mà t đã up đó,(lời khuyên là cài vào thẻ, dù phone memory có còn nhiều ntn đi nữa) và sau đó chỉ fai yes tới mấy chục lần là bạn đã cài xong N-gage game. Tiếp đó thì bạn nhớ vào ROMPatcher tắt Open4all đi và cài các game như bình thường thôi( cách cài game thì đã có rất nh` topic nói tới, b cứ xem kỹ lại nhé). Đặc biệt là fai restart dd sau khi cài xong chương trình N-gage. Còn về game để test thì nhớ cài Midnight Pool nhé, game khác thì t ko dám đảm bảo;;)

thangnmk52cc

mình cũng đã làm y như bạn hướng dẫn. mình hack theo cách "thủ công" có trước cách helox và máy đã hack vĩnh viễn, máy vừa format nên không cài j hết vào cài n-gage luôn rồi restart máy sau đó vào cài game trên thẻ nhớ nhưng văng ra HOME n-gage luôn khi vao midnight pool.
V100.21.110.
format máy mình không for mat thẻ nhưng đã xóa các thư mục hệ thông trên thẻ đi(SYS, SYSTEM, PRIVATE)