• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1511) for All S60v3 SymbianOS9.x Cr@cked Read NFO By DzungKTS

q630666

Cho hỏi với mình dang xài bản 1.10, vậy update lên bản này được ko nhỉ ?
Nếu bản đang dùng ngon rồi thì đừng Up.Up lên sẽ không cài đc Alphat 3 và One.Thêm nữa là thỉnh thoảng vào game sẽ báo Trial :D

nothing736

mình dùng 5320 4.13, cài file patch & unpatch giữa chừng thì bị báo unable install :( vô game thì chữ TRIAL to đùng lun, giùp mình với

linhpro001

ai đang sài tốt thì đừng up lên bản mới vì game mới cũng chưa ai crack hết up lên mất công cài lại!

cutitcom

tại nó báo bạn cần update bản mới để chơi đó chứ tự dưng đi phá làm chi.

blackrose282

mình dùng 5320 4.13, cài file patch & unpatch giữa chừng thì bị báo unable install :( vô game thì chữ TRIAL to đùng lun, giùp mình với

chuẩn luôn:-??
mình cũng dùng 5320 sau khi cài vào vẫn có chữ TRAIL to đùng không chơi được j cả???
các tiền bối vào chỉ giúp đc không?

nothing736

hihix mấy tiền bối n-gage đi đâu mất tiu hết rùi (_._)' hôg thấy ai giúp fix lỗi này hết

nothing736

hwa mình chơi đc bình thường rùi, hnay vô game nào cũng báo lỗi 1000008 - exited in return value T.T help help

boyvodanh

Cho hỏi với mình dang xài bản 1.10, vậy update lên bản này được ko nhỉ ?

Mình dùng n95 8G up lên từ bản 1318(cài đè thẳng lên bản cũ)chơi full được tất cả các game vẫn đang chơi online ngon lành.tốc độ ra vào game và chơi online được cải thiện cách đáng kinh ngạc.Những game mới ra trong năm 2009 và sau này nếu ko cài bản mới thì sẽ ko chơi được đâu mình đã thử rồi

nguyenpa

Super V.I.P
Bạn thử xóa file 20001079 rồi khởi động lại đt xem có hết lỗi ko

bác boyvodanh cho hỏi, phải nick worm của bác cũng là boyvodanh ko.
Nick mình là supervip hình như có đâu nhau vài lần :D

boyvodanh

bác boyvodanh cho hỏi, phải nick worm của bác cũng là boyvodanh ko.
Nick mình là supervip hình như có đâu nhau vài lần :D

Hehe boyvodanh dung thu 23.dang ol ban dt nen ko viet co dau duoc..

Posted via Mobile Device

rightboll

Posted via Mobile Device

cài bản này xong con n82 của mình kg chơi được chê độ landscape nữa dù đã thử với file txt .ai bit cách khắc phục giúp minh với ?

Last edited by a moderator:

levietcuong08

Cho em hoi ti. Tai sao em bo duoc tem trial roi, nhung ma khi vo cho van hien bang "Try game" vay? E hackphone bang helloox, patch roi, cai nhu bac chi lun.

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

mixphone123

các bác cho mình hỏi mình xài bản 1.10(1318) chơi xong các game full đều bị báo update error 0830.......j đó là sao vậy.làm sao khắc phục dược cái này vậy.và khi update profile lại ko được nó báo"could not update profile".mong các bác giúp anh em

dacam

em không cài đc Patch & UnPatch và icon mod....nó báo update error tại sao lại thế nhỉ.game đã cài nhưng hiện trial....bác nào giúp em xóa chữ trial với....máy em là n81-2gb đã hack

minhdale

Tại bản này chỉ dành cho 1 số fw ứng với máy nhất định thui.Nếu máy mình có trong hỗ trợ n-gage thì tốt nhất là lên n-gage mà down bản cài dặt chi tiết.VD: Máy mình n81-8gb fw v21 chỉ chạy được n-gage 1.2.1461 ma thui.Không cài bản 1511 đc

romano81

Mình đã down trực tiếp từ trang n-gage.com về sau đó chạy thêm file fixes của bác Dũng. Sau đó cài thử game EA.Mobile.Boom.Blox.v0.0.69.N-GAGE.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA & Konami.Metal.Gear.Solid.v2.0.0.N-GAGE.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA. mình vào chơi game Boom Blox được 1 lúc rồi thôi. hôm nay vào lại thì không được nữa. có thông báo 2 dòng chữ nhỏ bị lỗi gì đó. Sau đó mình cài thêm file patch nữa cũng không được.