• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage v1.21.1536 Fix All s60v3

huubinh1987

mình dùng 5700 test ok bạn à

bạn có chơi được cái asphal3 ko ? mình ko cài được nó báo lỗi ko cài đc ( đã thử bản FIx nhưng cũng ko đc ) bạn nào biết tại sao ko ? đợt trước mình cài cái bản 1280 chơi ngon tất cả các game đã bơm thuốc nhưng hay bị out ra lúc đang chơi hoặc là lúc vào game nhưng nó tối thui phải khởi động lại mới chơi bt được, mỗi lần khởi động lại tốn pin quá nên mình mới thử cài các bản mới. Bản mới này chạy ổn định hơn nhưng mà lại ko chơi đc 1 vài game thế mới bùn :(

Nynk_102

Mình cũng cài như các chỉ dẫn nhưng cuối cùng chẳng được, sau khi được các chiến hữu chia sẻ, mình Format máy và cài 2 file trên chỉ thế thôi không làm gì thêm nữa cả, khi chơi Game thì vào ROMPatcher chọn Patch/Disable là chơi vô tư. Máy mình là N82 FW 31.
Disable patch nào thế a Thắng ?
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Disable patch nào thế a Thắng ?
Posted via Mobile Device

Cái ROMPatcher đó em. Tại máy anh thường Vh nên lúc nào cũng chọn ngược lại. Muốn chơi thì phải vào chọn lại, câu này mục đích để anh em chú ý kẻo quên lại không chơi được.:D

q630666

mấy anh ơi,thế bản này mấy cái game đâu hết ùi
Ý bạn hỏi là sao.Bạn gỡ bản cũ cài bản này thì mất hết game cũ là đúng rồi.Cài đè đc thì mới ko mất game cũ .

khoa123

Ý bạn hỏi là sao.Bạn gỡ bản cũ cài bản này thì mất hết game cũ là đúng rồi.Cài đè đc thì mới ko mất game cũ .
Posted via Mobile Device k phải,ý em là pản 1536 này chơi game pản nào,tại em thấy nhiều topic ngage có game nhưng phải cài pản đó,còn pản này em k pít kiếm game ở đâu hết,tks

donghothapcanh

Posted via Mobile Device k phải,ý em là pản 1536 này chơi game pản nào,tại em thấy nhiều topic ngage có game nhưng phải cài pản đó,còn pản này em k pít kiếm game ở đâu hết,tks
Tat ca game cua BinPDA do ban. Minh xai N73me dung ban nay ok lam.
Posted via Mobile Device

cách cài chi tiếc game N-gage N81!

cho mình hỏi cụ thế tí về cách cài, ai pro chi với nha, tại mấy lần trước cài n-gage vô mất hết chuơng trình, rồi format may lại khổ lắm.
trước tiên mình có remove bản n-gage có sẵn trong máy ko, nếu có remove bằng cách nào?
nếu cài đè lên thì có mất mấy chuơng trình có sãn trong máy ko?
cách cài cụ thể là chỉ bỏ file n-gage trong topic này vô là setup thôi là được hả?có cần làm ji nữa hok?--> mình rất sợ cảnh phải cài lại mấy chuơng trình trong dt, mong các bạn chỉ cụ thể giúp mình nha.thx tất cả.:(

q630666

cho mình hỏi cụ thế tí về cách cài, ai pro chi với nha, tại mấy lần trước cài n-gage vô mất hết chuơng trình, rồi format may lại khổ lắm.
trước tiên mình có remove bản n-gage có sẵn trong máy ko, nếu có remove bằng cách nào?
nếu cài đè lên thì có mất mấy chuơng trình có sãn trong máy ko?
cách cài cụ thể là chỉ bỏ file n-gage trong topic này vô là setup thôi là được hả?có cần làm ji nữa hok?--> mình rất sợ cảnh phải cài lại mấy chuơng trình trong dt, mong các bạn chỉ cụ thể giúp mình nha.thx tất cả.:(
Bạn dow bản trong này về rồi cài đè lên.Nếu đc thì tất cả các game N-gage đã cài sẽ nguyên si.Nếu mà cài đè nó báo Update error thì phải xóa cái N-gage cũ đi.Vào icon bấm phím C là xóa.Nếu ko cài đè đc phải xóa thì sẽ mất các game N-gage đã cài.Phải cài lại các game đó.

Bạn dow bản trong này về rồi cài đè lên.Nếu đc thì tất cả các game N-gage đã cài sẽ nguyên si.Nếu mà cài đè nó báo Update error thì phải xóa cái N-gage cũ đi.Vào icon bấm phím C là xóa.Nếu ko cài đè đc phải xóa thì sẽ mất các game N-gage đã cài.Phải cài lại các game đó.
mấy lần trước mình cài đè lên được rồi, mà ra ko thấy biểu tượng n-gage đâu nữa mà kèm theo là hiện tượng: máy đơ,các phần mềm Vietmap, từ điển, game đã cài biến đâu mất tiêu, phải format máy lại luôn.không biết có ai gặp trường hợp này chưa?có thể hướn dẫn mình ko:(

MinhThang

Manager
mấy lần trước mình cài đè lên được rồi, mà ra ko thấy biểu tượng n-gage đâu nữa mà kèm theo là hiện tượng: máy đơ,các phần mềm Vietmap, từ điển, game đã cài biến đâu mất tiêu, phải format máy lại luôn.không biết có ai gặp trường hợp này chưa?có thể hướn dẫn mình ko:(

Trên N82 phải xóa hết tất cả các file liên quan đến Ngage xóa luôn thư mục trên thẻ mới cài lại và mới chơi được.

bangpc

không biết máy nokia 5320 xm có chạy được bản này không vậy? có huynh nào cài thành công làm ơn chia sẽ . Thanks nhiều nhiều

đã test thành công trên 5320 XpM. tui đang xài,yên tâm đi,full luôn

arthur0424

Phiên bản mới của trình cài đặt n-gage v1.21.1536

Nét đặc trưng:
- Cài đc trên 6210
- Tự động đưa vào tập tin 20001079.txt C: \ Private \ 10202be9, do đó sau khi cài đặt, bạn sẽ có màn hình xoay(ngoại trừ n82 - đặt txt bằng tay).
- Xóa dấu Trial mà không cần cài gì thêm.
- Có sẵn Pip 1.01 có thể cài riêng 1.04

Hướng dẫn cài :
- Trước tiên cài đặt N-gage_v1.21.1536All
- Có sẵn ngôn ngữ Anh và Nga.Nếu cần thêm ngôn ngữ thì cài thêm N-gageLangpack

Chú ý :
Đối với n82: sau khi bạn sao chép tập tin 20001079.txt vào C:\ Private\10202be9, xóa C:/Private/10202be9/persist/20001079.cre và C:\Private/10202be9/20001079.cre (sao lưu chúng trước khi xoá)

N-Gage v1.21.1536 Fix All s60v3.sis (8.5M)

N-gageLangpack.rar(2M)

cái này có dùng cho N95 fw 35.0.002 ko hả bạn????

Bo0Bo0

Nghe nói 5320 Xm cài full rồi nhưng cho fw nào thế..trước mình cài mà mấy game nó k full như game One nè..fw mình là 4.13 ai dùng 5320 cho ý kiến

thaovntn

các bác cho e hỏi sao n79 của e dùng FW 32.001.203.3 cài ngage thành công, đã làm mất cả chữ trail nhưng vẫn không chơi full được. Ai biết pm dùm nha

ht6868

có cách nào chơi game ngage trên N82 màn hình ngang ko các bác? chỉ dùm em với