• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage v1.21.1536 Fix All s60v3

giangvungtau

Từ bản 1511 đã cài đc rồi mà bạn.Nhưng mà chưa có cr@ck.Bạn có bản cr@ck ko share cho anh em đi.Cài bản Trial bấm đc có mấy nút à.Chán

máy bạn cài được Dance hả??Nhưng sao máy mình bảo là cần cài đặt phiên bản mới.Mình vẫn chưa có crack game này,trừ khi mua bản quyền thôi.Dạo này mấy ông Binpda lười crack game quá.Bao nhiêu người tin tưởng mấy ổng thế mà mấy ổng trở mặt ko crack game nữa:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy bạn cài được Dance hả??Nhưng sao máy mình bảo là cần cài đặt phiên bản mới.Mình vẫn chưa có crack game này,trừ khi mua bản quyền thôi.Dạo này mấy ông Binpda lười crack game quá.Bao nhiêu người tin tưởng mấy ổng thế mà mấy ổng trở mặt ko crack game nữa:|

Mấy vấn đề này nhạy cảm quá mà bạn cứ nói như vậy thì không hay lắm. Diễn đàn đã cấm tuyên truyền Cr@ck mà bạn.:D

Auto

Sa0 mình k thấy chổ để down dance trên home nhỉ :|
Trial đc mấy ngày thế bạn?
Posted via Mobile Device

q630666

Sa0 mình k thấy chổ để down dance trên home nhỉ :|
Trial đc mấy ngày thế bạn?
Posted via Mobile Device
Ko dow đc trên trang của nó đâu bạn ạ.Tớ dow về chơi thử thì khoái lắm.Chơi thử nó ko tính ngày.Chỉ đc vài lần bấm như nhảy Au rồi đòi Code luôn.Mai rảnh tớ up cho.Giờ say quá rồi.:D

Auto

Ko dow đc trên trang của nó đâu bạn ạ.Tớ dow về chơi thử thì khoái lắm.Chơi thử nó ko tính ngày.Chỉ đc vài lần bấm như nhảy Au rồi đòi Code luôn.Mai rảnh tớ up cho.Giờ say quá rồi.:D

Nhớ nhé!
Để xem hay cở nào để mình mua lun ;;)
Mê Au mà ^^!
Posted via Mobile Device

Apox

thx nhiều nha bạn. máy n73 chơi cũng tốt lắm, không cần phải hack phones vẫn cài đc tốt. thx nhiều lắm

mixphone123

minh cai tren 5700 no cai xong roj no bao loj update error! La sao vay ban.mjnh dag xaj ngage 1318-post wa dien thoai mog mod thong cam

TomRyan8891_2009

Em nâng cấp NGAGE không được ( N82 BLack ) , nó cứ báo Update Error, anh em nào biết chỉ giúp với .

Apox

bạn cài phiên bản này vào và cài Dance vào xem được ko,mình ko cài được,:(

cài Dance vào chơi rất tốt bạn àh. mình chơi chưa gặp lổi nào cả. có 1 games mình không chơi đc ở tất cả phiên bản là fifa 09 thôi. mình không hiểu vì sao. cài vào đc nhưng khi vào chơi toàn bị đá ra. :((

giangvungtau

cài Dance vào chơi rất tốt bạn àh. mình chơi chưa gặp lổi nào cả. có 1 games mình không chơi đc ở tất cả phiên bản là fifa 09 thôi. mình không hiểu vì sao. cài vào đc nhưng khi vào chơi toàn bị đá ra. :((

thật kỳ lạ là mình cài Dance vào nhưng nó cứ báo mình update ứng dụng mới.Bạn cài pips v1.2 hay 1.4.có thể do phần này mà bạn chơi fifa 9 ko được đó.mình thì chơi bình thường bạn àh

tuilaai221

cài asphalt 3 nó báo là unable to install game : error -1 . này là bị gì vậy pro:-??:-??:-?? cho mình xin cái pip 1.04 luôn nha

Chỉnh sửa cuối:

giangvungtau

cài asphalt 3 nó báo là unable to install game : error -1 . này là bị gì vậy pro:-??:-??:-?? cho mình xin cái pip 1.04 luôn nha

bạn xem thử bạn đã cài game asphalt 3.sis chưa nha.nếu cài thì remove đi rùi cài aslphalt.ngage là oke