• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked. Lựa chọn nơi cài đặt N-gage !!

volamaster00

_ Mình vừa tìm được bản N-gage này rất thích hợp cho máy có bộ nhớ trong ít. Bản này cho phép ta lựa chọn nơi cài đặt N_gage ( bộ nhớ máy hoặc thẻ đều được ) , và đặc biệt là tích hợp luôn bản Patch xoá chữ Trial.
_ Bản này tác giả đã rút bớt ngôn ngữ chỉ còn lại tiếng Anh và Nga, do đó dung lượng cài đặt được giảm đáng kể so với bản chính thức.
_ Đã test trên máy mình (5630 XM), được 15 game (full).
_ Lưu ý : Máy phải được Hack !!

1) Installs on all smart for 9.h;
2) Added configuration files for all the smart screen 240x320, nothing anyone does not have to manually put simply install and play;
3) anti-trial patch built-in: patch, which deletes trial logo on games, is built in app, so you don't see trial logo and you still can install new games (when you install N-gage Patch & UnPatch in other build, you can't install new games until you delete Trial Patch).
4) removed other languages, leaving only the English and Russian, and therefore weighs less;
5) Built-in pips components 1.01: for working cr*cked Pro Series Golf. Install pips 1.4 if you don't need PSG.
6) is packed with the choice of where to put - on a map or in memory of the pipe, but for it would have to certify the installation of each component.
7) Install only on hacked phone with installserver on, signature did not give because of the complexity of the package.
Đã cập nhật thêm hình ảnh các game mình chơi được (Fool luôn nhé) ! :D
Đã thêm link down các game như hình bên trên cho các bạn luôn !

Chỉnh sửa cuối:

phongisme02

em chưa test nhưng cứ thanks bác một câu. Em ko bik cài N-gage cho N96 kiểu gì tại làm như những bác khác chỉ vẫn ko được full giờ test thử cái này coi

volamaster00

Các bạn lưu ý:
_ Máy phải được H@ck mới có thể cài được bản này.
_ Bản này là bản mới nhất của N-gage (theo mình biết), nó hỗ trợ tốt cho các máy hỗ trợ N-gage mới ra (như máy mình) :) . Các máy khác các bạn cứ Test thử.
_ 15 game full của mình là các game N-gage đã được Cr@ck đó bạn, các bạn cứ tìm trong diễn đàn là có.
_ Chúc các bạn thành công !!!

rightboll

ơ thế ko có game Ngage mới nữa à
Posted via Mobile Device
N-gage vẫn hoạt động đến tháng 9/2010 mà. Nokia đã bỏ cuộc trong lĩnh vực game rồi, mặt dù họ có các đối tác lớn.
Các bạn lên google xem thêm nhé

volamaster00

Posted via Mobile Device
N-gage vẫn hoạt động đến tháng 9/2010 mà. Nokia đã bỏ cuộc trong lĩnh vực game rồi, mặt dù họ có các đối tác lớn.
Các bạn lên google xem thêm nhé

Posted via Mobile Device
Dung vay, tuy nhien tu gio den khi do thi Nokia chac se ra them nhieu game moi, cac ban cu yen tam.

Chỉnh sửa cuối:

rightboll

Posted via Mobile Device Dung vay, tuy nhien tu gio den khi do thi Nokia chac se ra them nhieu game moi, cac ban cu yen tam.
Posted via Mobile Device
Không đâu bạn à, họ sẽ không còn đưa ra các game mới trên nền tảng N-gage nữa, nhưng Nokia sẽ bán game di động trên Ovi Store.

giangvungtau

ủa???đây là topic thảo luận về sản xuất game hay là topic ứng dụng game mà thấy mọi người nói gì đâu ko vậy????

lephunghien

_ Mình vừa tìm được bản N-gage này rất thích hợp cho máy có bộ nhớ trong ít. Bản này cho phép ta lựa chọn nơi cài đặt N_gage, và đặc biệt là tích hợp luôn bản Patch xoá chữ Trial.
_ Bản này tác giả đã rút bớt ngôn ngữ chỉ còn lại tiếng Anh và Nga, do đó dung lượng cài đặt được giảm đáng kể so với bản chính thức.
_ Đã test trên máy mình (5630 XM), được 15 game (full).
_ Lưu ý : Máy phải được Hack !!

) Installs on all smart for 9.h;
2) Added configuration files for all the smart screen 240x320, nothing anyone does not have to manually put simply install and play;
3) anti-trial patch built-in: patch, which deletes trial logo on games, is built in app, so you don't see trial logo and you still can install new games (when you install N-gage Patch & UnPatch in other build, you can't install new games until you delete Trial Patch).
4) removed other languages, leaving only the English and Russian, and therefore weighs less;
5) Built-in pips components 1.01: for working cr*cked Pro Series Golf. Install pips 1.4 if you don't need PSG.
6) is packed with the choice of where to put - on a map or in memory of the pipe, but for it would have to certify the installation of each component.
7) Install only on hacked phone with installserver on, signature did not give because of the complexity of the package.
các bro cho hỏi cái này có work được với N81 fw 21.0.0.10 không vậy?
http://www.mediafire.com/?njyqywnkjld

Chỉnh sửa cuối:

tux4892

cài được là 1 chuyện chơi được hay hôk là chuyện khác nhé. Bạn có thể liệt kê tên trò bạn chơi full hôk
Posted via Mobile Device

volamaster00

cài được là 1 chuyện chơi được hay hôk là chuyện khác nhé. Bạn có thể liệt kê tên trò bạn chơi full hôk
Posted via Mobile Device

Cái này thiệt khó nói !:(
Sợ nói ra thì mắc công thằng Nokia nó "làm cái gì đó" với cái máy mình thì ... :-/
Có j bạn PM vào Nick của mình, mình sẽ nói cho bạn ;;).
Thân !

tienlp

từ khi mua license n-gage đến giờ bỏ hẳn mí cái này :D hôm nào cài thử vào con N81 v20 xem :D

mà, nếu đóng cửa n-gage thì các dịch vụ khác như chơi online, cung cấp phần mềm cài n-gage, n-gage forum ... còn hoạt động ko ?

Chỉnh sửa cuối: