• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked. Lựa chọn nơi cài đặt N-gage !!

thaiminh40

:(:)(:)(:)(( Cài bản này xong vào games nó bảo không load được game trên thẻ rồi mất luôn dòng start mà cthay vào dòng chữ delete to tướng :(:)(:)(( mấy cái icon cũng mờ luôn
mình xài n82 :(:)(:)((

Funnnny

Cài bản cũ thì ko sao, máu cài bản mới này vào thì chơi Space IMpact bị crash liên tục :))

vandunga3

:(:)(:)(:)(( Cài bản này xong vào games nó bảo không load được game trên thẻ rồi mất luôn dòng start mà cthay vào dòng chữ delete to tướng :(:)(:)(( mấy cái icon cũng mờ luôn

Hồi xưa em xài N81 firm 11.0.045 xài bản N-gage cũ hay bị lỗi icon mờ và chỉ có phần Delete lắm
Sau up firm rồi xài bản khác thì lại thoải mái

volamaster00

Máy của bạn đã H@ck chưa vậy ?:(

Cài bản cũ thì ko sao, máu cài bản mới này vào thì chơi Space IMpact bị crash liên tục :))

Vậy là máy bạn ko thích hợp với bản này rồi, cứ xài bản cũ nhé !!:D

thaiminh40

Máy hack rồi mới cài được chứ. N82 30.0.0.16.Mình lên ngage.com down bản gốc cài lại chơi được rồi nhưng mấy game đã bị mờ icon thì không chơi được nữa. chắc phải cài lại game luôn :))

bangpc

cài cái này làm sao không hướng dẫn giùm với?có cài đè bản cũ được khong (fix 1536 ấy)tại gà quá mà:d. thanks nhé

volamaster00

cài cái này làm sao không hướng dẫn giùm với?có cài đè bản cũ được khong (fix 1536 ấy)tại gà quá mà:d. thanks nhé

Hic, bạn gỡ bản cũ ra, cài bản mới này vào (vào thẻ nhớ nếu thích ;) ) -> Xong. !!!!

fansex

Xác nhận thông tin ngừng hỗ trợ cho N-Gage là chính xác thay vào đó bạn phải bỏ tiền ra mua game trên Ovi store ^^!

volamaster00

À quên, có 1 lưu ý với các bạn nào mà ko chơi được: Nếu máy bạn đã Hack bằng HelloOX thì phải vào Rompatcher -> Remove All Patch nhé !!!

tiephien1

À quên, có 1 lưu ý với các bạn nào mà ko chơi được: Nếu máy bạn đã Hack bằng HelloOX thì phải vào Rompatcher -> Remove All Patch nhé !!!

mình chit thấy remove from auto thôi:-/
mình dùng N95. vùae up lên FW 35.0.002. muốn cài game n-gage mà không biết cài thế nào cả. mình cải bản của chủ topic rồi lên trang chủ tải game về. cho n-gage cài game xong thì mấy chữ trial nhưng biểu tượng của game bị mờ. và sau khi mính ấn lần nữa thì nó bảo mình là không tìm thấy cái gì gì đó trên thẻ nhớ và bảo mình xóa game. hic! chẳng hiểu gì cả. không biết mình có làm sai chỗ nào không nữa. mong các bạn giúp đỡ.

MinhThang

Manager
Máy hack rồi mới cài được chứ. N82 30.0.0.16.Mình lên ngage.com down bản gốc cài lại chơi được rồi nhưng mấy game đã bị mờ icon thì không chơi được nữa. chắc phải cài lại game luôn :))
Format máy và thẻ cài 2 file Link sau, file lớn cài trước file nhỏ cài sau, cài xong restart máy lại chép Game vào chơi vi vu. Khi chơi nhớ Disable cái ROMPatcher. 100 phát 100 trúng.

http://www.mediafire.com/?ktznkm1ygji

poison071089

Cho em hỏi máy em là E71 thì có cách nào cài được Ngage như dòng N để chơi game ngage ko các bác?
Posted via Mobile Device

nobuhiro

Help!!! sao cái bản này nó bị sao áh mới cài thì chơi good lắm nhưng dc 2 hôm thì nó fat' sinh lổi lạ đó là khj click vào game nào đó trong list N-gage thì nó báo "ko tìm thấy file trên thẻ nhớ" mặc dù không hề xóa gì hết và mấy cái logo game bị mờ, s au đó click vào lại là nó hỏi muốn delete hay cancel. đã xóa và cài lại nhưng dc vài hôm lại bị típ:(( àh sẵn tiện cho mình xin 2 bản game ONe với Asphalt Street 3 vì bản này ko cài dc 2 trò đó. THANKS!!!!

TomRyan8891_2009

bạn ơi có phải xóa bản cũ mà nokia cài sẵn không bạn hay mình cài đè lên thanks
máy hack rồi thì cài đè lên luôn .

Cho em hỏi máy em là E71 thì có cách nào cài được Ngage như dòng N để chơi game ngage ko các bác?
Posted via Mobile Device
cài chơi bình thường nhưng số trò chơi được không nhiều bằng dòng N-series vì E71 có màn hình ngang chứ không dọc .
Help!!! sao cái bản này nó bị sao áh mới cài thì chơi good lắm nhưng dc 2 hôm thì nó fat' sinh lổi lạ đó là khj click vào game nào đó trong list N-gage thì nó báo "ko tìm thấy file trên thẻ nhớ" mặc dù không hề xóa gì hết và mấy cái logo game bị mờ, s au đó click vào lại là nó hỏi muốn delete hay cancel. đã xóa và cài lại nhưng dc vài hôm lại bị típ:(( àh sẵn tiện cho mình xin 2 bản game ONe với Asphalt Street 3 vì bản này ko cài dc 2 trò đó. THANKS!!!!
xóa cài lại thôi bạn ạ , lâu lâu mình cũng dính trường hợp này ....

volamaster00

Lâu rồi mình mới quay lại đây !! :p

Máy bạn là máy gì vậy bạn ? Bạn đã Disable Rompatcher chưa ?
*** 2 trò ONE và Asphalt 3 chưa chơi được trên bản này bạn à !:(

nobuhiro

Máy bạn là máy gì vậy bạn ? Bạn đã Disable Rompatcher chưa ?
*** 2 trò ONE và Asphalt 3 chưa chơi được trên bản này bạn à !:(

máy mình là N5700xm mình đâu có xài rompatcher đâu, SEcMan thì luôn Off mình ớn cài dj cài lại nhìu lần wa' .Hôm bữa dang cài cái game bóng lăn dc 1/2 là death hết 1 cái thẻ rùi:(( mà cài vào ròi vẫn bị thui mình vừa thử, máy vừa Format lại luôn:-?? àh hôm bữa mình có 2 K€y xịn nhập vào, nhưng ko OK,ko bít có phải lổi do đấy ko nữa.THANKS!!! ;;)

volamaster00

máy mình là N5700xm mình đâu có xài rompatcher đâu, SEcMan thì luôn Off mình ớn cài dj cài lại nhìu lần wa' .Hôm bữa dang cài cái game bóng lăn dc 1/2 là death hết 1 cái thẻ rùi:(( mà cài vào ròi vẫn bị thui mình vừa thử, máy vừa Format lại luôn:-?? àh hôm bữa mình có 2 K€y xịn nhập vào, nhưng ko OK,ko bít có phải lổi do đấy ko nữa.THANKS!!! ;;)

_Trò "bóng lăn" (Bounce) thì ko chơi được trên bản này đâu bạn ! ( Mình cũng rất thích trò này, nhưng mà... :(( ).
_ Nếu bạn có game N-gage bản quyền thì chỉ được cài game bản quyền vào thôi, nếu để chung với game Cr@cked thì sẽ xảy ra xung đột đấy bạn !

kykiske79

Mình dùg N95 8G, lên hẳn trang chủ down N-Gage về thì thấy đúng là bản 1.40 (1557) này luôn. Cài One và Bounce full luôn, chơi ngon lành khi Disable rom. Vậy sao bạn trên bảo kô chơi đc 2 game đó ở bản này nhỉ :|