• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked. Lựa chọn nơi cài đặt N-gage !!

mrhung111

em test trên e6 vẫn bị lỗi "KERN EXEC 3" anh ạ . test cả ngày hnay tất cả các phiên bản đều bị thế
FW300

volamaster00

em test trên e6 vẫn bị lỗi "KERN EXEC 3" anh ạ . test cả ngày hnay tất cả các phiên bản đều bị thế
FW300

Máy bạn là.. E... gì.. vậy bạn ?
Máy đã Hack chưa ?
Có 1 bài hướng dẫn cách cài bản 1.40.1557 cho máy E63, E71 đấy ! Bạn cứ Google mà chơi !!!\-/

giangvungtau

nếu bạn xài dòng E thì phải cài magic key theo để hỗ trợ chơi game Ngage.và muốn ko bị lỗi trên thì vào rompatcher tắt add to auto đi là chơi oke;;)

vxth4nh

Máy 5630 Của mình cũng bị lỗi này :( mình Cũng đã rompatcher tắt add to auto mà sao vẫn bị lỗi KERN EXEC 3

vxth4nh

Bạn nói rõ là bị game nào vậy bạn ?

mình Mới test Mấy game như : Dirk Dagger And The Fallen Idol , Worms , METAL GEAR SOLID MOBILE .... game Worms thì chơi lúc bị lỗi " KERN EXEC 3 " lúc không kòn 2 game Kia vào Lúc nào Cũng bị :((

bạn volamaster00 có thể nêu tên 15 game mà bạn Chơi Được không :D Nếu có thể cho Mình xin Link download Lun nha ;))

Chỉnh sửa cuối:

volamaster00

mình Mới test Mấy game như : Dirk Dagger And The Fallen Idol , Worms , METAL GEAR SOLID MOBILE .... game Worms thì chơi lúc bị lỗi " KERN EXEC 3 " lúc không kòn 2 game Kia vào Lúc nào Cũng bị :((

bạn volamaster00 có thể nêu tên 15 game mà bạn Chơi Được không :D Nếu có thể cho Mình xin Link download Lun nha ;))

Hic, các game bạn kể đều là những game mình chơi ko được ! ( Đa số nhiều người cũng chơi ko được ! )
Đã cập nhật thêm hình ảnh các game mình chơi được !
Link down thì diễn đàn mình có mà bạn !!

Chỉnh sửa cuối:

mrtoan

Báo lỗi close some application and retry starting the game erro -10000002

Chỉnh sửa cuối:

vxth4nh

Cám ơn bạn volamaster00 nha :D
Hầu hết link game ngage 2 trên diễn đàn mình đã die gần hết òy và game Asphalt.3 crack của binda mình cài vào Báo Corrupt file vì vậy mình Xin post một cách bẻ Khóa Khác để chơi full Game Này Link Asphalt 3
Sau khi Tải về các bạn Giẩi nén sẽ được 2 file là Asphalt.3_First_Launch.n-gage và Asphalt.3_CrackFix_By_DeltaFoX.sis

Bước 1 : Mở N-gage cài Asphalt.3_First_Launch.n-gage ( Là file trial)
Bước 2 : Thoát N-gage
Bước 3 : Cài File Asphalt.3_CrackFix_By_DeltaFoX.sis
Bước 4 : Bạn vào lại game N-gage và hưởng thụ

Thêm game One Sequel cách làm tương tự game Asphalt.3
One Sequel

volamaster00

Báo lỗi close some application and retry starting the game erro -10000002
Bạn báo lỗi game nào vậy ? :-?
Cám ơn bạn volamaster00 nha :D
Hầu hết link game ngage 2 trên diễn đàn mình đã die gần hết òy và game Asphalt.3 crack của binda mình cài vào Báo Corrupt file vì vậy mình Xin post một cách bẻ Khóa Khác để chơi full Game Này Link Asphalt 3
Sau khi Tải về các bạn Giẩi nén sẽ được 2 file là Asphalt.3_First_Launch.n-gage và Asphalt.3_CrackFix_By_DeltaFoX.sis

Bước 1 : Mở N-gage cài Asphalt.3_First_Launch.n-gage ( Là file trial)
Bước 2 : Thoát N-gage
Bước 3 : Cài File Asphalt.3_CrackFix_By_DeltaFoX.sis
Bước 4 : Bạn vào lại game N-gage và hưởng thụ

Thêm game One Sequel cách làm tương tự game Asphalt.3
One Sequel
2 game trên bạn cài thử vào máy chưa vậy ?
Nếu chơi được thì hơi lạ, vì mình đã thử qua các phiên bản nhưng chỉ chơi được Asphalt 3 thôi còn One thì .. bó tay ! (Máy 5630 XM)

P.S: Hôm qua lò mò trên mạng N-gage thì thấy nhiều game mới quá, có cả 1 game sắp ra lò nữa ! Chỉ mong các cao thủ ra tay " Bẻ cổ " để dân nhà nghèo (như mình ;;) ) được nhờ ! :D

Chỉnh sửa cuối:

vxth4nh

mình mới test Asphalt 3 thôi bạn nhưng Chiều nay cài cái N-Gage_Installer_v.1.40.1557 thì mấy cái game crack toàn bị Corrupt thoai
mấy game Crack mình tải ở Link Này vì Mấy link trên diễn đàn đều Die hết tìm khó Quá
Bạn Có kòn Mấy cái game Chơi được trên 5630 XM thì up lại Cho Mình Xin nha

volamaster00

mình mới test Asphalt 3 thôi bạn nhưng Chiều nay cài cái N-Gage_Installer_v.1.40.1557 thì mấy cái game crack toàn bị Corrupt thoai
mấy game Crack mình tải ở Link Này vì Mấy link trên diễn đàn đều Die hết tìm khó Quá
Bạn Có kòn Mấy cái game Chơi được trên 5630 XM thì up lại Cho Mình Xin nha

Thể theo yêu cầu của bạn mình đã up các game chơi full theo các hình bên trên !
Chúc bạn chơi vui vẻ ! ;;)

CrazyAngel

Bạn volamaster mình cũng dùng 5630 Xm và đã Hack phone thành Công nhưng sao khi cài game nó báo Corrupt :O Mặc dù đã cài N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked và Tải game của bạn úp :(

giangvungtau

Bạn volamaster mình cũng dùng 5630 Xm và đã Hack phone thành Công nhưng sao khi cài game nó báo Corrupt :O Mặc dù đã cài N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked và Tải game của bạn úp :(

xóa tất cả đi và cài lại phiên bản ngage là oke bạn àh

vxth4nh

Bước 1 : Cài N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked

Bước 2 : Chép Game Ngage di kem vào mục Ngage trong thẻ nhớ

Bước 3 : Chạy phần mềm Ngage lên nó sẻ báo cài đặt, bạn cứ Ok cho nó cài
Lưu ý ở bước 3 nếu như khi cài game mà báo Corrupt thì bạn vào nhớ vào phần RomPatcher plus và bật Patch installsever FP2

(RomPatcher plus chỉ có khi bạn đã hack phone thành công và ở máy mình 5630 sau phần RomPatcher plus này nằm ở Ứng dụng - > lắp đặt )

Bước 4 : Cài lần lượt những game mờ chưa hiện sáng lên

(lưu ý cài xong hết game phải khởi động máy lại mới chơi ko bị báo lỗi và phải vào lại phần RomPatcher plus tắt Patch installsever FP2, Lúc nào bạn cần cài game hoặc cài phần mềm gì mà gặp báo lỗi Chứng chỉ thì cứ bật lại nó lên là cài ok

Bước 5 : Kết thúc chỉ việc chơi vi vu thui heee….2 tháng sau thay bàn phím..

volamaster00

Cái này có thể là do bạn đã cài 1 bản N-gage nào trước rồi !
Nếu vẫn ko được nữa thì bạn Format lại máy rồi cài lại bản của mình.
Lưu ý trước khi Format phải xóa sạch bản N-gage đang còn trên máy nếu ko khi Format lại vẫn còn bản N-gage cũ đấy ! (Kinh nghiệm xương máu đấy ! :)) )